પ્રાપ્ત – સવાર માં ઉંગ માંથી જાગ્યા પછી આપણે વિચારીએ છિયે કે આજનો દિવસ આપનો કેવી જાસે, એટલે આપણે બધા ની રાશિ અનુસાર રાશિફળ જાણવા માટે આપણે જાણવા ઉત્સુક છે, તમે પણ તમારા રાશિફળ ને જાણવા માટે ઉત્સુક છો.

એટલા માટે વાતો નો ખજાનો સંસ્થા પ્રત્યેક રાશિફળ ના અનુસંધાન માં જીવનમાં આવનારી વિવિધ ગ્રહો કે નક્ષત્રો ના પ્રભાવને ધ્યાનમાં રાખીને સતીક અવલોકન કરીને રાશિફળ તમારી સામે લાવે છે, ચાલો આજે આપણે જાણીએ 24 જુલાઈ 2022 નું પ્રત્યેક રાશિ નું જાણીએ રાશિફળ.

!! આજ નું રાશિફળ ( જન્માક્ષર ) !!

1 મેષ રાશિ આજ નું રાશિફળ ( જન્માક્ષર )

ચંદ્ર બીજા અને દસમા શનિ નોકરીમાં લાભ આપશે. આજે તમારું મન આધ્યાત્મિક રહેશે. નોકરીમાં પ્રદર્શન સુખદ છે. અડદનું દાન કરો વિદ્યાર્થીઓને ફાયદો થશે. સફેદ અને લાલ રંગ સારા છે.

શુભ રંગ : ભૂરો

લકી નંબર : 3

2 વૃષભ રાશિ આજ નું રાશિફળ ( જન્માક્ષર )

આજે ત્રીજો સૂર્ય અને ચંદ્ર આ રાશિમાં દિવસને શુભ બનાવશે. પારિવારિક કામમાં મન વ્યસ્ત રહી શકે છે. ગુરુ શુભ છે અને મંગળ આપશે. આજે તમારી વાણી લાભ આપશે. વાદળી અને આકાશી રંગ શુભ છે.

શુભ રંગ : વાદળી

લકી નંબર : 8

3 ખુંભ રાશિ આજ નું રાશિફળ ( જન્માક્ષર )

શનિ આ રાશિથી બારમા સ્થાને છે. વિદ્યાર્થીઓને સફળતા મળશે. સ્વાસ્થ્ય અને સુખમાં સફળતા માટે હનુમાન બાહુકનો પાઠ કરો. વાયોલેટ અને લીલો રંગ શુભ છે. ગાયને પાલક ખવડાવો. નોકરી બદલવા સંબંધિત કોઈ નિર્ણય લેવામાં વિલંબ થઈ શકે છે. તલ અને અડદનું દાન કરો.

શુભ રંગ : પીળો

લકી નંબર : 5

4 કર્ક રાશિ આજ નું રાશિફળ ( જન્માક્ષર )

વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ સફળતાનો છે. વેપારમાં ઉત્સાહ અને પ્રસન્નતા રહેશે. લાલ અને કેસરી રંગ શુભ છે. વિષ્ણુની પૂજા કરો. કોઈપણ અટકેલા કામ પૂર્ણ થશે. તલનું દાન કરો

શુભ રંગ : લીલો

લકી નંબર : 1

5 સિંહ રાશિ આજ નું રાશિફળ ( જન્માક્ષર )

કર્ક રાશિમાં આજે સૂર્યનું સંક્રમણ નોકરી અને વ્યવસાયમાં સફળતા અપાવશે. સ્વાસ્થ્ય સુખમાં વધારો થશે. મેનેજમેન્ટ અને આઈટી ક્ષેત્રના વિદ્યાર્થીઓને નોકરીમાં નવી તકો મળશે. પીળો અને સફેદ રંગ સારા છે. શ્રી સુક્ત વાંચો અને તલ અને ગોળનું દાન કરો.

શુભ રંગ : ગ્રે

લકી નંબર : 7

6 કન્યા રાશિ આજ નું રાશિફળ ( જન્માક્ષર )

અગિયારમા ઘરમાં સૂર્ય અને વૃષભ રાશિમાં ચંદ્ર શુભ છે. નોકરીમાં ઉન્નતિથી તમે ખુશ રહેશો. કેતુ અને રાહુનું સંક્રમણ તણાવ લાવી શકે છે. માતાના આશીર્વાદ લો. નાણાકીય લાભ શક્ય છે. વિષ્ણુની પૂજા કરતા રહો. નારંગી અને સફેદ રંગ શુભ છે. મગ અને ગોળનું દાન કરો.

શુભ રંગ : નારંગી

લકી નંબર : 9

7 તુલા રાશિ આજ નું રાશિફળ ( જન્માક્ષર )

શિક્ષણમાં પ્રગતિ અંગે પ્રસન્નતા રહેશે. તમે જામ્બમાં તમારા પ્રદર્શનથી સંતુષ્ટ થશો. અરણ્યકાંડ વાંચો. આજે કર્ક રાશિના મિત્રોનો સહયોગ તમને આશાવાદી બનાવશે. નારંગી અને પીળો સારો રંગ છે. સપ્તશ્લોકી દુર્ગાના પાઠ કરવાથી લાભ થશે.

શુભ રંગ : ગુલાબી

લકી નંબર : 2

8 વૃશ્વિક રાશિ આજ નું રાશિફળ ( જન્માક્ષર )

સૂર્ય નવમા ભાવેથી, ચંદ્ર સાતમા ભાવેથી અને શનિ ત્રીજા સ્થાનેથી ભ્રમણ કરી રહ્યો છે. વેપારમાં સફળતા મળશે. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે. ચોખા અને લાલ વસ્ત્રોનું દાન કરો. જમીન ખરીદવાના સંકેતો છે. શિવની પૂજા કરો.

શુભ રંગ : પીળો

લકી નંબર : 8

9 ધનુ રાશિ આજ નું રાશિફળ ( જન્માક્ષર )

આજે આ રાશિથી ગુરુ ચોથા ભાવમાં, ચંદ્ર છઠ્ઠા ભાવમાં અને સૂર્ય આઠમા ભાવમાં છે. લાંબા સમયથી ધંધામાં અટવાયેલા પૈસા મળવાના સારા સમાચાર મળશે. શિક્ષણમાં સંઘર્ષના સંકેતો છે. લાલ અને આકાશી રંગ શુભ છે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે પ્રસન્નતા રહેશે. ધાર્મિક પુસ્તકોનું દાન કરો.

શુભ રંગ : વાદળી

લકી નંબર : 4

10 મકર રાશિ આજ નું રાશિફળ ( જન્માક્ષર )

ગુરુ ત્રીજા સ્થાને છે, ચંદ્ર આ રાશિથી પાંચમા સ્થાને છે અને સૂર્ય આ રાશિથી સાતમા ભાવમાં છે. આર્થિક લાભ થઈ શકે છે. પિતાના આશીર્વાદનો લાભ મળશે. લીલા અને જાંબલી સારા રંગો છે. તમે ધાર્મિક યાત્રા કરી શકો છો. શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો અને સાત ધાન્યનું દાન કરો.

શુભ રંગ : વાદળી

લકી નંબર : 5

11 મિથુન રાશિ આજ નું રાશિફળ ( જન્માક્ષર )

આ રાશિનો શુભ બારમો ચંદ્ર અને સૂર્ય ભારે આર્થિક લાભ આપી શકે છે. આઠમા ભાવમાં શનિની ગોચરને કારણે નોકરી સંબંધિત કોઈપણ નિર્ણય સમજી-વિચારીને લેવો.પીળો અને કેસરી રંગ શુભ છે. વિવાહિત જીવન સુખદ રહેશે. ચોખાનું દાન કરો.

શુભ રંગ : લીલો

લકી નંબર : 7

12 મીન રાશિ આજ નું રાશિફળ ( જન્માક્ષર )

આજે પાંચમો સૂર્ય આ રાશિથી શુભ છે. આ રાશિમાં સ્થિત ગુરુ આવનારા ધનની પ્રાપ્તિ કરી શકે છે. મંગળ ત્રીજો ચંદ્ર કરશે. રાજનીતિમાં સફળતાના સંકેતો છે. આજે તમે તમારા ધાર્મિક કાર્યોથી ખુશ રહેશો. નારંગી અને જાંબલી રંગ શુભ છે. શ્રી વિષ્ણુ સહસ્ત્રનામનો પાઠ કરો.

શુભ રંગ : ગ્રે

લકી નંબર : 7

તમારા જ્યોતિષ જોડે જઈને તમારે કુંડળી બતાવી ને કોઈ પણ નિર્ણય લેવો.

અમારી આ પોસ્ટ તમને સારી લાગી હોય તો અમારા facebook પેજ ને લાઇક ફોલો કરજો તમારો દિવસ શુભમય વડે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here