બબીતાજી ના આ હોટ અવતાર ની તસવીરો જોઈ ને તમે પણ પાણી પાણી થઈ જશો…..

બબીતાજી ના આ હોટ અવતાર ની તસવીરો જોઈ ને તમે પણ પાણી પાણી થઈ જશો…..

સરળ જેઠાલાલ નહીં પણ બાકીના ટાર્ગેટ ઓડિયન્સ પણ તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મામાં ગ્લેમરસ પાત્ર બબીતાને પસંદ કરે છે. આ શોમાં મુનમુન દત્તા બબીતાના ફંક્શનમાં જુગાર રમી રહી છે. આ દરમિયાન મુનમુન દત્તાનો ટ્રેન્ડી વીડિયો ફરી એકવાર ચર્ચામાં આવ્યો છે.

તે મોશન પિક્ચર્સમાં ખૂબ જ હૂંફાળું દેખાઈ રહી છે. ફોટોશૂટમાં મુનમુન દત્તા ખૂબ જ ગ્લેમરસ અને દમદાર બોડીમાં પોશાક પહેરવાનું કહી રહી છે. તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા તરીકે જાણીતી મુનમુન દત્તા, સમગ્ર મહાનગરમાં બબીતા ​​જી તરીકે જાણીતી છે. મુનમુન દત્તા ફોટો તેણે તાજેતરમાં જ તેના પ્રેમાળ સ્નેપ શોટ્સ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યા છે, જેમાં તેની ફેશને દિલ જીતી લીધા છે.

મુનમુન દત્તાના વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ લોકપ્રિય થઈ રહ્યા છે. લોકોને તે સુંદર ફિલ્મો ગમે છે. વાયરલ વીડિયોમાં જાણીતી અભિનેત્રી મુનમુન દત્તા બબીતા ​​જુરાસિક પાર્ક ફિલ્મ જોઈ રહી છે. અમે તમને જણાવીએ છીએ કે આ વીડિયોને “ફિલ્મી ફેમ” નામના યુટ્યુબ એકાઉન્ટ દ્વારા શેર કરવામાં આવ્યો છે અને બબીતાજીએ આ વીડિયો પર દરેક વ્યક્તિને મંત્રમુગ્ધ કરી દીધા છે.

આ વીડિયો અત્યાર સુધીમાં લાખો વખત જોવામાં આવ્યો છે. તેને એક હજારથી વધુ લોકોએ પસંદ કર્યું છે. બબીતાજીનો આ અવતાર જોયા બાદ ઉત્સાહીઓ તેને સારા વસ્ત્રો પહેરવાની સલાહ આપી રહ્યા છે. જો કે, આ પ્રાથમિક મામલો નથી જ્યારે મુનમુન દત્તાને આ પ્રકારના કપડા માટે ટ્રોલ કરવામાં આવી હોય. કોઈ પ્રસંગમાં કોઈક તબક્કે ઝડપથી પોશાક પહેરીને લઈ જવાને કારણે, મનુષ્યોએ પુષ્કળ જૂઠાણું સાંભળ્યું હતું.

Leave a Comment