આલિયા ભટ્ટ પ્રેગ્નેટ થતા . જી હાં, સોમવારે સવારે આલિયા ભટ્ટે પોતાના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર એક પોસ્ટ શેર કરીને પોતે ગર્ભવતી હોવાનો ખુલાસો કર્યો છે. આ તસવીરમાં આલિયા રણબીર સાથે હોસ્પિટલના બેડ પર પડેલી જોવા મળી રહી છે. લવબર્ડ્સ સ્ક્રીન પર જોઈ રહ્યા છે, જ્યાં હૃદય બને છે. ફોટો શેર કરતાં અભિનેત્રીએ લખ્યું, ‘અમારું બાળક… ટૂંક સમયમાં આવી રહ્યું છે

આલિયા ભટ્ટ પ્રેગ્નેટ થતા

સોનોગ્રાફી તસવીરની સાથે અભિનેત્રીએ તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ પર એક અન્ય ફોટો શેર કર્યો છે, જેમાં સિંહ અને સિંહણ તેમના બચ્ચા સાથે જોવા મળી રહી છે. પ્રકૃતિ પ્રત્યેના પ્રેમને શેર કરતા, કપલે સ્પષ્ટ કર્યું છે કે બંને ટૂંક સમયમાં માતા-પિતા બનવાના છે.

આલિયા ભટ્ટ પ્રેગ્નેટ થતા

રણબીર કપૂર પહેલેથી જ ઈશારો કરી ચૂક્યો છે!

ઘણા લોકો આ સમાચાર સાંભળીને ચોંકી ગયા છે, ત્યારે હવે લાગે છે કે રણબીરે ‘શમશેરા’ના પ્રમોશન દરમિયાન આ અંગે સંકેત આપ્યો હતો. હા, પ્રમોશન દરમિયાન જ્યારે તેને પૂછવામાં આવ્યું કે લગ્ન પછી તે વધુ કેટલું કામ કરશે તો તેણે કહ્યું હતું કે, મારે હવે ઘણું કામ કરવાનું છે સર. કામ કરી રહ્યો હતો. જણાવી દઈએ કે રણબીર અને આલિયાએ આ વર્ષે 14 એપ્રિલે તેમના પરિવાર અને નજીકના મિત્રોની હાજરીમાં લગ્ન કર્યા હતા. અને હવે બે મહિના પછી આલિયાએ પોતાની પ્રેગ્નન્સીના સમાચાર શેર કર્યા છે.

લગ્ન પછી રણબીરનું જીવન કેવું છે?
લગ્ન પછીના જીવનમાં આવેલા બદલાવ અંગે રણબીરે કહ્યું, “હું ફિલ્મોમાં કહેતો હતો કે ‘લગ્ન મરતાં સુધી દાળ અને ચોખા જેવા હોય છે અને જીવનમાં થોડો તંગડી કબાબ, હક્કા નૂડલ્સ (યે જવાની હૈ દીવાની’)નો ઉલ્લેખ કરતાં રણબીરે કહ્યું હતું. મારામાં ફેમસ ડાયલોગ)… પણ બોસ, આ અનુભવ પછી હું કહીશ કે દાલ ચાવલ શ્રેષ્ઠ છે. આલિયા મેરે દાલ ચાવલ મેં તડકા હૈ, અચર હૈ, ડુંગળી હૈ, સબ કી હૈ.”

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here