સંભોગ દરમિયાન તમારા પાર્ટનરને ઉત્તેજીત કરવા માટે અપનાવો આ ટીપ્સ…

શું તમારા મગજમાં એવી કોઈ રેસ ચાલી રહી છે કે જ્યાં તમે સંભોગ મેળવવાની ઉતાવળ કરો છો ? જો હા, તો દરરોજ આ ચક્રમાં થોડો ફેરફાર કરો અને કંઈક નવું કરવાનો પ્રયાસ કરો. જો તમે હંમેશાં રાત્રે અંધારામાં સંભોગ કરો છો, તો આ સમયે સવારે અથવા બપોરે અજમાવો. જો તમારો પાર્ટનર દર વખતે ટોચ પર હોય, તો પછી આ વખતે તમે ભાગીદારને દોરી અને આશ્ચર્યચકિત કરો.

તેમાં કોઈ શંકા નથી કે સ્વયંસ્ફુરિત સંભોગમાં શામેલ થવું હંમેશાં સારું રહે છે, એટલે કે સ્વયંભૂ અને કુદરતી રીતે જાતીય કૃત્ય, પરંતુ કેટલીક વાર આપણે આપણા વ્યસ્ત સમયપત્રક, નોકરીની માંગ, કુટુંબની જવાબદારી અને સંભોગ માટેના બાકીના ઘરની વચ્ચે અલગ પડે છે. સમય કાઢવાનું ભૂલી જાઓ છો. તેથી આ સમયે તમારા જાતીય કૃત્ય માટે અગાઉથી યોજના બનાવો. કોઈ ચોક્કસ જગ્યાએ નક્કી કરો, ભાગીદારને તેના વિશે એક સંકેત આપો અને મૂડ બનાવીને સંભોગ કરો.

બેડરૂમમાં બંધ દરવાજા પાછળ શું થાય છે ? યુગલ કેવી રીતે સંભોગની શરૂઆત કરે છે ? અથવા સંભોગ દરમિયાન બે લોકો વચ્ચે શું થાય છેb? આ બધા વિશે જાણવું સરળ નથી. જો કે, એક અધ્યયન કરવામાં આવ્યું જેમાં લોકોએ તેમની સાથે વાત કરવાનો પ્રયાસ કર્યો તે શોધવા માટે કે કયા અવાજ સંભોગ દરમિયાન તેમની ઉત્તેજનામાં વધારો કરે છે અને આ અભ્યાસના પરિણામો આશ્ચર્યજનક છે.

ઓનલાઇન ડેટિંગ એજન્સી સોસી ડેટ્સે 5 હજાર 24 વપરાશકર્તાઓ વચ્ચે એક સર્વેક્ષણ કર્યું હતું અને સંભોગ દરમિયાન તેમને શું સાંભળવું ગમે છે તે શોધવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. ડેટિંગ એજન્સીએ એક વિગતવાર અભ્યાસ કર્યો હતો અને લોકોને પૂછ્યું હતું કે તેઓ લવમેકિંગ દરમિયાન કયા શબ્દો અથવા અવાજોનો ઉપયોગ કરે છે તે દંપતીની સંભોગ લાઇફને વધુ રોમાંચક બનાવી શકે છે. સર્વેક્ષણ કરતા 90 ટકા માણસોએ કહ્યું કે તેમનો ઉત્સાહ શોકના અવાજથી વધે છે. બીજી તરફ, 77 ટકા મહિલાઓએ કહ્યું કે જો તેમનો મેઇલ પાર્ટનર મોનિંગનો અવાજ કરે છે તો તેઓને સારું લાગે છે અને તેમની ઉત્તેજના પણ વધે છે.

76 ટકા પુરુષોએ સર્વેક્ષણ કર્યું છે અને 73 ટકા મહિલાઓએ સ્વીકાર્યું છે કે જો તેમના ભાગીદારો લવમેકિંગ દરમિયાન ગંદી વાત કરે છે, તો તેઓને સારું લાગે છે અને તેમનો ઉત્સાહ વધે છે. જો કે, ગંદી વાતો કરવી સરળ નથી કારણ કે જાતીયતાના કિસ્સામાં નિષ્ણાત બનવું થોડું મુશ્કેલ છે. આ સર્વે મુજબ ભારે શ્વાસ ઉત્તેજનાને સૂચવે છે અને ઊંડા શ્વાસ લેવાનો અવાજ 60 ટકા પુરુષો અને 45 ટકા સ્ત્રીઓ સંભોગ દરમિયાન જાગૃત થાય છે. ઉપર જણાવેલા અવાજો સિવાય, લોકો સંભોગ દરમિયાન લોકોને જે વસ્તુઓની ઉત્તેજના અનુભવે છે તે ચીસો પાડવી, અપમાનજનક અને મૌન છે. તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે સ્ત્રીઓ પુરુષો કરતાં મૌન વધારે પસંદ કરે છે.

સર્વેમાં ભાગ લેનારાઓને પણ પૂછવામાં આવ્યું હતું કે સંભોગ દરમિયાન જે અવાજ કાઢવામાં આવે છે તેવો અવાજ છે, પછી સંભોગની સંપૂર્ણ આનંદ અને ઉત્તેજના પૂરી થઈ ગઈ છે. મોટાભાગના સહભાગીઓએ કહ્યું હતું કે તેમના જીવનસાથીના મોંમાંથી ખોટું નામ સાંભળવું અથવા તેમના સ્થાને કોઈ બીજાનું નામ સાંભળવું એ તેમની લવમેકિંગની કિંમતી ક્ષણોને સંપૂર્ણપણે નાશ કરે છે.

Leave a Comment