શુ લાંબા સમય સુધી સેક્સનો આનંદ માણવા માટેની કોઈ દવા હોય છે?

હું 32 વર્ષનો પરિણીત પુરુષ છું. સેક્સ દરમિયાન, મારું સ્ખલન વહેલું થાય છે, જેના કારણે હું સંપૂર્ણ રીતે એન્જોય કરી શકતો નથી. હું જાણવા માંગુ છું કે શું એવી કોઈ દવા છે જેના દ્વારા હું લાંબા સમય સુધી સેક્સ માણી શકું.

આ કિસ્સામાં, સૌથી પહેલા એક વાત જાણવી ખૂબ જ જરૂરી છે કે મોટાભાગના લોકોને સેક્સ કર્યાની 3 થી 5 મિનિટમાં જ સ્ખલન થઈ જાય છે. જો લાંબા સમય સુધી સેક્સ માણવાની વાત હોય તો બજારમાં વાયગ્રા જેવી અનેક પ્રકારની દવાઓ ઉપલબ્ધ છે. આ દવા લેવાથી તમારા શિશ્નમાં લોહીનો પ્રવાહ વધે છે. જો કે, આ દવા મોટે ભાગે શીઘ્ર સ્ખલનની સારવાર માટે વપરાય છે અને વહેલા સ્ખલન માટે નહીં. તેથી, તેને લેતા પહેલા ડૉક્ટરની સલાહ લેવી તમારા માટે વધુ સારું છે.

આ તકનીકો શક્તિ વધારશે

દવાઓની ઘણી આડઅસર થઈ શકે છે, તેથી તમે કેટલીક તકનીકોનો ઉપયોગ કરી શકો છો જેમ કે સ્ક્વિઝ તકનીક અને સ્ટોપ-સ્ટાર્ટ તકનીક. તેનો ઉપયોગ કરવાથી તમને લાંબા સમય સુધી ફાયદો થશે. આ સિવાય, તમે કેગલ એક્સરસાઇઝની મદદ લઈ શકો છો.

આ તમને પેલ્વિક ફ્લોરના સ્નાયુઓને મજબૂત કરવામાં મદદ કરશે અને તે તમારા સ્ખલનની સમય મર્યાદાને વધારશે. આ બધા સિવાય તમારે તમારા ભોજનમાં કેળા, સ્ટ્રોબેરી અને ઈંડાનું પ્રમાણ વધારવું જોઈએ, આ તમારી સેક્સ લાઈફને સુધારશે.

Leave a Comment