રવીના ટંડન યશ સ્ટારર પ્રશાંત નીલની તાજેતરમાં રિલીઝ થયેલી ફિલ્મ KGF: ચેપ્ટર 2 માં સહાયક ભૂમિકામાં છે. તેણે આ ફિલ્મમાં દેશના વડાપ્રધાનની ભૂમિકા ભજવી છે, જેમાં તેનું ધારદાર વલણ જોવા જેવું છે. તેના ડાયલોગ્સ અને તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહી છે. અભિનેત્રીનો અભિનય ચુંબકીય હોવાનું કહેવાય છે.

ખુદ અલ્લુ અર્જુને પણ તેના વખાણ કર્યા છે. આ દિવસોમાં જ્યાં બોલિવૂડમાં જોરદાર ટ્રોલ થઈ રહ્યું છે, ત્યાં ‘KGF 2’ દ્વારા ‘મસ્ત મસ્ત ગર્લ’ને ઘણી પ્રશંસા મળી રહી છે. રવીનાએ 1991માં ‘પથ્થર કે ફૂલ’થી ડેબ્યૂ કર્યું હતું. તાજેતરમાં તેણીએ જાહેર કર્યું કે તેણીએ કેવી રીતે ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં તેની કારકિર્દીની શરૂઆત કરી અને કેવી રીતે તે હિન્દી સિનેમાની સૌથી સફળ કલાકારોમાંની એક બની.

શરૂઆતમાં, તે સફાઈનું કામ કરતી હતી. રસપ્રદ વાત એ છે કે, રવિનાએ ક્યારેય પોતાને એક અભિનેત્રી તરીકે જોયો નથી કે એક બનવાની કોઈ મોટી મહત્વાકાંક્ષા નહોતી, પરંતુ તેમાં તેને પ્રોત્સાહિત કરવામાં આવી હતી. જોકે, ટોચ સુધી પહોંચવા સુધીની તેની સફર આસાન નહોતી. તેણીની કારકિર્દીની શરૂઆતમાં, રવિનાએ પ્રહલાદ કક્કરના સ્ટુડિયોમાં ઇન્ટર્નશીપ કરી હતી, જે એક જાહેરાત ફિલ્મ નિર્માતા હતી.

અહીં, તેણે મોડેલિંગમાં ઝંપલાવ્યું તે પહેલાં તેને લોકોની સફાઈથી લઈને લોકોને સાફ કરવા સુધીના વિવિધ નાના-નાના કામ કરવા પડતા હતા. રવિનાએ ક્યારેય અભિનેત્રી બનવાનું સપનું જોયું ન હતું. મિડ-ડે સાથે આ વિશે વાત કરતાં રવીનાએ કહ્યું, ‘શરૂઆતમાં મેં બધું જ કર્યું હતું. સ્ટુડિયોના ફ્લોરની સફાઈથી લઈને સ્ટોલ સુધી અને સ્ટુડિયોના ફ્લોર અને સામગ્રીમાંથી ઉલટી. મેં ધોરણ 10 થી જ પ્રહલાદ કક્કરને સીધી મદદ કરવાનું શરૂ કર્યું.

તે સમયે લોકો તેને કહેતા હતા કે તમે સ્ક્રીન પાછળ શું કરી રહ્યા છો, તમારે સ્ક્રીનની સામે હોવું જોઈએ. આ તમારા માટે છે અને હું તે સમયે કહેતો હતો, ‘ના ના, હું અને એક અભિનેત્રી? ક્યારેય નહીં.’ તેથી હું ખરેખર મૂળભૂત રીતે આ ઉદ્યોગમાં આવ્યો. હું ક્યારેય એવું વિચારીને મોટી નથી થઈ કે હું હીરોઈન બનવા જઈ રહી છું.’ રવીનાને એ પણ યાદ આવ્યું કે મોડલિંગની જર્ની આ રીતે શરૂ થઈ હતી.

જ્યારે પ્રહલાદ કક્કરના સ્ટુડિયોમાં કોઈ મૉડલ શૂટિંગ માટે ન આવતી ત્યારે તે મને ફોન કરવા માટે કહેતી. શરૂઆતમાં મેં આ બધું મફતમાં કર્યું પણ પછી વિચાર્યું કે આમાંથી પૈસા કમાવવાથી વધુ ફાયદો થશે. શા માટે તેમાંથી કમાણી શરૂ ન કરવી? આ રીતે મેં મારું મોડેલિંગ શરૂ કર્યું. પછી મને ઘણી ઑફર્સ મળવા લાગી અને પછીથી મેં ડાન્સ અને ક્યારેક એક્ટિંગની યોગ્ય તાલીમ લીધી. જો આપણે વર્તમાન વર્ક ફ્રન્ટ વિશે વાત કરીએ તો, રવીના હાલમાં ‘KGF: ચેપ્ટર 2’ ની સફળતાની ઉજવણી કરી રહી છે. તે પછી તે સંજય દત્તની આગામી ફિલ્મ ઘુડચડી સાથે સ્ક્રીન પર પાછી આવશે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here