ઘણી વખત બોલિવૂડની હિરોઈન ડ્રેસ પહેરતી વખતે એવી ભૂલ કરે છે કે તેઓ ઉફ્ફ મોમેન્ટનો શિકાર બની જાય છે. જાન્હવી કપૂર સાથે પણ આવું જ કંઈક થયું જ્યારે કેમેરાની લાઈટ તેના કપડાં પર પડી. આ વીડિયોમાં જ્હાન્વી કપૂરની સાથે તેના પિતા બોની કપૂર અને નાની બહેન ખુશી કપૂર પણ જોવા મળી હતી.

આ વીડિયોમાં તમે જોશો કે જાહ્નવી કપૂરે જાંબલી રંગની પ્રિન્ટેડ વનપીસ પહેરી છે. તેના દેખાવને પૂર્ણ કરવા માટે, અભિનેત્રીએ હળવા મેક-અપ સાથે ખુલ્લા વાળ કર્યા છે જે તેના ડ્રેસને ખૂબ સારી રીતે સૂટ કરે છે. વીડિયોમાં તમે જોશો કે ફોટોગ્રાફર્સ જ્હાન્વી, ખુશી અને બોની કપૂરને સાથે આવવા અને પોઝ આપવા માટે કહે છે.

બોની કપૂર પ્રથમ આવે છે. પરંતુ જ્હાન્વી અને ખુશી કેમેરાને ટાળીને કારમાં બેસી જાય છે. આ દરમિયાન કેમેરાની લાઇટ એક્ટ્રેસના કપડા પર પડે છે અને તેના અંડરગારમેન્ટ્સ દેખાય છે.જેવી જ જ્હાન્વી કારમાં બેસવા આવી તો તેની બહેન ખુશીની આડમાં થોડી છુપાયેલી જોવા મળી હતી. જેને જોઈને સ્પષ્ટ થાય છે કે અભિનેત્રી કેમેરા સામે આવવાનું ટાળતી હતી.

આ સાથે, એવું પણ લાગે છે કે અભિનેત્રીને ખ્યાલ હશે કે કેમેરા લાઇટ થતાંની સાથે જ તે ઉફ્ફ મોમેન્ટમાં કેદ ન થઈ જાય. જોકે, કારમાં બેસતાની સાથે જ તે ફોટોગ્રાફર્સને કહે છે કે તે ખૂબ જ ઝડપથી સૂઈ રહી છે. જેના કારણે ફોટો લઈ શકાશે નહીં.આ વીડિયો તે સમયે ખૂબ જ વાયરલ થયોC હતો. જો કે, આ પહેલીવાર નથી જ્યારે અભિનેત્રી આ રીતે ઉફ્ફ મોમેન્ટની પકડમાં આવી હોય. આ પહેલા પણ ઘણી વખત આવું બન્યું છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here