મુંબઈ અભિનેત્રી અનુષ્કા શર્માએ પોતાની અને પતિ ક્રિકેટર વિરાટ કોહલીની કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે, જેમાં સવારે તેના ચાહકોને એક સુંદર વિઝ્યુઅલ આપવામાં આવ્યું છે. આ તસવીર વિરાટના રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર ટીમના સાથી ગ્લેન મેક્સવેલના લગ્નની હતી, જ્યાં બંને વંશીય રીતે જોડાયા હતા. ગ્લેને તાજેતરમાં ઓસ્ટ્રેલિયામાં ભારતીય મૂળની છોકરી વિની રામન સાથે લગ્ન કર્યા હતા અને ટીમે મુંબઈમાં ચાલી રહેલી ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ દરમિયાન તેના માટે રિસેપ્શન પાર્ટીનું આયોજન કર્યું હતું. આ ઈવેન્ટમાં અનુષ્કા અને વિરાટ આઈપીએલના બાયો-બબલમાં સામેલ થયા હતા, જેનો ઉલ્લેખ તેમણે પોતાની પોસ્ટના કેપ્શનમાં પણ કર્યો છે.

આ બંનેની આ તસવીર ફેન્સનું દિલ જીતી રહી હતી કે આ જ પાર્ટીમાંથી વિરાટ કોહલીનો એક વીડિયો સામે આવ્યો છે, જેણે ઈન્ટરનેટને હચમચાવી નાખ્યું છે. સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા એક વીડિયોમાં કિંગ કોહલી ‘ઓઓ અંતવા’ ગીત પર ડાન્સ કરતો જોઈ શકાય છે. વાદળી કુર્તા અને સફેદ પાયજામા પહેરીને, વિરાટ તેના કિલર ડાન્સ મૂવ્સ અને આકર્ષક અભિવ્યક્તિઓથી લોકોને ઘાયલ કરી રહ્યો છે. રસપ્રદ વાત એ છે કે ફિલ્મ ‘પુષ્પા’નું ગીત ‘ઓઓ અંતવા ઓઓ અંતવા’ સાઉથની સિઝલિંગ અભિનેત્રી સામંથા રૂથ પ્રભુ પર ફિલ્માવવામાં આવ્યું છે અને આજે તેનો જન્મદિવસ છે.

બર્થ ડે ગર્લ સામંથાના જન્મદિવસ પર વિરાટ કોહલી તેના ગીત પર ઝૂલતો એક વીડિયો સામે આવ્યો છે, જે ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. વિરાટના ફેન પેજ દ્વારા શેર કરવામાં આવેલ આ વિડિયોને અત્યાર સુધીમાં થોડી જ મિનિટોમાં 6 લાખથી વધુ વ્યૂઝ મળી ચૂક્યા છે.

વિરાટ પર સાઉથની ફિલ્મોનો ફિવર કેટલો ઊંચો છે, તે તેના આગામી વીડિયો પરથી જાણી શકાય છે. Oo Antwa પછી, વિરાટનો વધુ એક વીડિયો સામે આવ્યો છે જેમાં તે RRRના લિકપ્રિય ગીત નાચો નચો પર ડાન્સ કરતો જોઈ શકાય છે
[4/28, 9:22 PM] Nayan: વર્ક ફ્રન્ટ પર, અનુષ્કા ટૂંક સમયમાં સ્ક્રીન પર એક ક્રિકેટરની ભૂમિકા ભજવવા માટે તૈયાર છે. તે ભારતીય ક્રિકેટર ઝુલન ગોસ્વામીની બાયોપિકની તૈયારી કરી રહી છે, જેનું નામ ‘ચકડા એક્સપ્રેસ’ હશે. આ ફિલ્મ નેટફ્લિક્સ પર રિલીઝ થશે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here