બાહુબલીનો પણ બાપ નીકળ્યો મહાવત, રિયલ લાઈફમાં વગર VFX હાથીની સૂંઢથી ઉપર ચઢ્યો…

હાથી એ પૃથ્વી પરનું સૌથી મોટું પ્રાણી છે. જો કે તે શાંત સ્વભાવનો છે, પરંતુ જ્યારે તેને ગુસ્સો આવે છે ત્યારે તે ખૂબ જ ખતરનાક બની જાય છે. માહુત હાથીને નિયંત્રિત કરવા માટે જાણીતા છે. તમે ઘણા માહુતોને હાથીઓ પર સવારી કરતા અથવા નિયંત્રિત કરતા જોયા હશે. સામાન્ય રીતે, જ્યારે પણ માહુત હાથી પર ચઢે છે, ત્યારે તે પહેલા તેને બેસાડે છે અને પછી બાજુથી તેની પીઠ પર ચઢે છે. પરંતુ શું તમે ક્યારેય કોઈને હાથીની થડ પર ચડતા જોયા છે?

બાહુબલી ફિલ્મમાં જ હાથીની થડ પરથી ચડતો નજારો જોવા મળ્યો હતો. આ ફિલ્મમાં સાઉથની ફિલ્મોનો સુપરસ્ટાર પ્રભાસ ખૂબ જ ફિલ્મી અંદાજમાં હાથીની સૂડ પર ચડતો જોવા મળ્યો હતો. ફિલ્મના આ સીનમાં પ્રભાસ હાથીની થડ પર પગ મૂકે છે. આ પછી હાથી તેમને ઉપાડે છે અને પોતાની પીઠ પર લઈ જાય છે. આ દ્રશ્ય જોઈને દર્શકોએ ભારે સીટીઓ વગાડી હતી. જો કે, આ જોઈને એ પણ સમજાયું કે વાસ્તવિક જીવનમાં આ શક્ય નથી.

હવે એક માહુતે રિયલ લાઈફમાં આ સીન બનાવીને સનસનાટી મચાવી દીધી છે. મહાવતના આ વાયરલ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે તે કેવી રીતે બાહુબલી સ્ટાઈલમાં હાથીની થડ પર ચઢે છે. આ પછી હાથી તેના માહુતને ઉપાડે છે અને તેની પાછળ લઈ જાય છે. પીઠ પર આવતાં જ મહાવત આરામથી બેસી જાય છે. હવે એક માહુતને બાહુબલીના આ સ્ટંટ કરતા જોઈને લોકો ખૂબ જ આશ્ચર્યમાં છે.

મહાવતની આ સ્ટાઈલના આઈપીએસ ઓફિસર દીપાંશુ કાબરા પણ માની ગયા. તેણે આ વીડિયો પોતાના ઓફિશિયલ ટ્વિટર એકાઉન્ટ પર શેર કર્યો છે. વિડિયોની સાથે તેણે કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે, “મહાવતે બરાબર એ જ કર્યું જે રીતે પ્રભાસે બાહુબલી 2 માં કર્યું હતું.

માહુતની આ સ્ટાઇલ લોકોને ખૂબ પસંદ આવી રહી છે. લોકો અલગ-અલગ કોમેન્ટ કરીને મહાવતના વખાણ કરી રહ્યા છે. એક યુઝરે લખ્યું કે, “આ અસલી બાહુબલી છે. ફિલ્મમાં ખાસ અસર હતી. જ્યારે અન્ય એક યુઝરે કહ્યું કે “રીયલ લાઈફ બાહુબલીને મારી સલામ” જ્યારે એકે કહ્યું કે “મોટા ભાગના માહુત આ રીતે હાથી પર ચઢે છે.”

Leave a Comment