શારીરિક સબંધ નહિ બનાવતો પતિ, કાકી સાથે છે ખરાબ સબંધ, ગુસ્સામાં કર્યું એવું કે….

જ્યારે કોઈ ત્રીજી વ્યક્તિ પ્રવેશ કરે છે ત્યારે લગ્ન જીવન બગડી જાય છે. વિશ્વાસ પર આધારિત આ સંબંધ તૂટી જાય છે. આવું જ કંઈક બિહારની એક મહિલા સાથે બન્યું છે જેના પતિ સાથે ગેરકાયદેસર સંબંધ છે. તે તેની પત્નીને પસંદ નથી કરતો અને તેની સાથે રહેવા તૈયાર નથી.

મહિલા તેના પતિને ખુલ્લા પાડવા માટે જ પોલીસ સ્ટેશન પહોંચી હતી. પોલીસની સામે, તેણે તેના પતિની આખી રાંધેલી બેગ ખોલી. અનૈતિક સંબંધોની આ ઘટના જાણીને પોલીસકર્મીઓ પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા હતા. મહિલાએ તો ત્યાં સુધી કહ્યું કે તેનો પતિ તેની કાકીને અનુસરે છે. આવો જાણીએ શું છે સમગ્ર મામલો.

બિહારના નાલંદામાંથી અવૈધ સંબંધોનો ચોંકાવનારો કિસ્સો સામે આવ્યો છે. અહીં શુક્રવારે એક મહિલા પોલીસ પાસે પહોંચી હતી. તેણીએ સિલાવ પોલીસ સ્ટેશન આવીને તેના પતિને કહ્યું કે તે ચિંતિત છે. જ્યારે પોલીસે તેને પૂછ્યું કે મામલો શું છે, તો તેણે તેના પતિ વિશે જે સત્ય કહ્યું તેનાથી પોલીસકર્મીઓ પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા.

તેણે જણાવ્યું કે તેનો પતિ દિલ્હીમાં નોકરી કરે છે. જ્યારે પણ તે ઘરે આવે છે, ત્યારે તે તેના દ્વારા રોકાતો નથી. બંને વચ્ચે કોઈ શારીરિક સંબંધ નથી. પત્નીએ જણાવ્યું કે બંને વચ્ચે અઢી વર્ષથી કોઈ શારીરિક સંબંધ નથી. પીડિતાએ જણાવ્યું કે તેના પતિના તેની જ કાકી સાથે ગેરકાયદેસર સંબંધ છે.

કાકી સાથે લગ્ન કરવા જઈ રહ્યા છીએ.

મહિલાએ જણાવ્યું કે દિલ્હીમાં તે ગમે તેટલી કમાણી કરે છે, તે ઘરમાં એક રૂપિયો પણ નથી આપતી. તે બધા પૈસા તેની કાકીને મોકલે છે. પીડિતાએ કહ્યું કે જ્યારે તે ગામમાં આવે છે ત્યારે તે હંમેશા તેની કાકી સાથે રહે છે. તેને પરિવારની કોઈ ચિંતા નથી. પીડિતાનું એમ પણ કહેવું છે કે તે તેની કાકી સાથે લગ્ન કરવા જઈ રહ્યો છે.

તે જ સમયે, પત્નીએ કહ્યું કે જ્યારે પણ તે તેને ગેરકાયદેસર સંબંધો અંગે અટકાવે છે, ત્યારે તે તેને મારવાનું શરૂ કરે છે. છોકરીના પિતાએ પણ પોતાના જમાઈની હકીકત જણાવી. તેણે જણાવ્યું કે, બંનેના લગ્ન અઢી વર્ષ પહેલા થયા હતા. લગ્ન બાદ બંને એક જ રૂમમાં અલગ રહેતા હતા. પતિ પત્ની પર ધ્યાન આપતો નથી.

આટલું જ નહીં છોકરાના પિતાએ પોતે પણ પુત્રવધૂને સમર્થન આપ્યું છે. તેણે પણ પુષ્ટિ કરી છે કે તેના છોકરા સાથે ગેરકાયદેસર સંબંધો છે. તેણે કહ્યું કે તેનો પુત્ર તેની જ કાકી સાથે ગેરકાયદેસર સંબંધમાં છે. એટલા માટે તે તેની પત્નીને પોતાની સાથે રાખવા માંગતો નથી. તે તેની કાકીનો તમામ ખર્ચ ઉઠાવે છે.

મામલો સાંભળ્યા બાદ પોલીસે તમામ પક્ષકારોને પોલીસ સ્ટેશન બોલાવ્યા હતા. માસીએ આવવાની ના પાડી પણ યુવક પોલીસ સ્ટેશન ગયો. અહીં એસઓ પવન કુમારે યુવકને સમજાવ્યો. પોલીસનું કહેવું છે કે સમજાવટ પર તે કાકી સાથેના તમામ સંબંધો ખતમ કરવા અને પત્નીને પોતાની સાથે રાખવા માટે રાજી થઈ ગયો છે. સાથે જ યુવતીના પક્ષે પણ અરજી આપી છે.

Leave a Comment