બોરીમાં સિક્કા ભરીને શોરૂમમાં પહોંચ્યો યુવક, બોલ્યો મારે બોલેરો ખરીદવી છે, પણ પછી તો બધા….

જ્યાં એક તરફ સરકાર કેશલેસ ઈન્ડિયાને પ્રોત્સાહન આપી રહી છે. તે જ સમયે, કેટલાક લોકો એવા છે જે ફક્ત સિક્કાથી જ વાહન ખરીદવા માંગે છે. વિચારો કે તમે આજ સુધી સિક્કા વડે ખરીદેલ સૌથી મોટી વસ્તુ કઈ છે. કદાચ તમે કેટલીક નાની વસ્તુઓ વિશે વાત કરશો, પરંતુ શું તમે ક્યારેય સાંભળ્યું છે કે કોઈ વ્યક્તિ સિક્કા લઈને કાર ખરીદવા પહોંચી હોય.

જી હાં આવું જ કંઈક મહિન્દ્રાના શોરૂમમાં થયું જ્યાં એક છોકરો આવ્યો. તે બોરીઓમાં સિક્કા લાવ્યો અને શોરૂમના કર્મચારીઓને કહેવા લાગ્યો કે મારે બોલેરો ખરીદવી છે. હવે જરા વિચારો કે આ સાંભળીને ત્યાં કામ કરતા કર્મચારીઓનું શું થયું હશે. તે પછી શું થયું તે અમે તમને જણાવીએ.

ભારતમાં વિચિત્ર ગરીબ લોકોની કમી નથી. આ લોકો વારંવાર તેમના કારનામા માટે હેડલાઇન્સ બનાવે છે. આવું જ એક પરાક્રમ એક છોકરાએ કર્યું છે જેણે વીડિયો અપલોડ કર્યો છે. તે મહિન્દ્રા કંપનીના શોરૂમ પર પહોંચ્યો હતો. યુવક તેના મિત્રો સાથે શોરૂમ પર પહોંચ્યો અને બોલેરો એસયુવી વિશે પૂછપરછ કરવા લાગ્યો.

નવી બોલેરો એસયુવીની કિંમત રૂ. 8.99 લાખથી શરૂ થાય છે. પૂછપરછ બાદ તેને કારનું રૂ. 12 લાખનું વેરિઅન્ટ ગમ્યું. ઓનલાઈન અપલોડ કરાયેલા આ વીડિયોમાં આ પછી જે બતાવવામાં આવ્યું તે ખૂબ જ રસપ્રદ છે. પૂછપરછ કરીને તે બહાર ગયો અને પછી બોરીઓ લઈને અંદર પહોંચ્યો.

12 લાખના સિક્કા બોરીઓમાં ભરાયા હતા.

જ્યારે તે પાછો પહોંચ્યો ત્યારે તેની પાસે બોરીઓ ભરેલી હતી. તેણે શોરૂમને જણાવ્યું કે આ બોરીઓમાં 12 લાખ રૂપિયાના સિક્કા ભરવામાં આવ્યા છે. આ સિક્કાઓ વડે તે બોલેરો ખરીદવા માંગે છે. હવે જરા વિચારો કે આ સાંભળીને શોરૂમમાં કામ કરતા કર્મચારીઓનું શું થયું હશે. તેણે તે સિક્કા કેવી રીતે ગણ્યા હશે.

જો કે પાછળથી આ ફોટામાં તમે જોઈ શકો છો કે કેવી રીતે બોલેરોની ચાવી શોરૂમમાં છોકરાને આપવામાં આવી રહી છે. આના પરથી સ્પષ્ટ થાય છે કે તેણે 12 લાખ ચૂકવ્યા છે. હવે તે લોકોએ ચિલર કેવી રીતે ગણ્યા તે તો શોરૂમમાં કામ કરતા લોકો જ કહી શકશે. જોકે કેટલાક લોકો આ વીડિયોને ફેક અને સ્ક્રિપ્ટેડ ગણાવી રહ્યા છે. છતાં સમાચાર હેડલાઇન્સમાં રહે છે.

આસામમાં સિક્કા સાથે ખરીદેલું સ્કૂટર પણ વાયરલ થયું હતું

આ પહેલા પણ આસામના એક વ્યક્તિનો વીડિયો વાયરલ થયો હતો. તે વીડિયોમાં તેણે સિક્કાથી સ્કૂટર ખરીદ્યું હતું. જોકે આ વખતે તો હદ થઈ ગઈ છે. બોલેરો માત્ર સિક્કાથી ખરીદવામાં આવી છે. સોશિયલ મીડિયા પર આ સમાચારની ખૂબ ચર્ચા થઈ રહી છે. આ સમાચાર સાંભળીને લોકોને ખૂબ જ આશ્ચર્ય થયું છે.

Leave a Comment