30 વર્ષ મોટા આ મશહૂર ઍક્ટર સાથે લગ્ન કરવા માંગતી હતી ભારતીસિંહ, પતિને તલાક આપવા થઈ હતી તૈયાર….

કોમેડિયન ભારતી સિંહ ટીવીની લાફ્ટર ક્વીન તરીકે પણ જાણીતી છે. તેણે ઘણા શોમાં પોતાની કોમેડીથી દર્શકોના દિલ જીતી લીધા છે. આ દિવસોમાં તે ટીવીના રિયાલિટી શો ‘હુનરબાઝઃ દેશ કી શાન’માં હોસ્ટની ભૂમિકામાં જોવા મળી રહી છે. સાથે જ તેના પતિ હર્ષ લિંબાચીયા પણ આ કામમાં તેને સાથ આપી રહ્યા છે.

‘હુનરબાઝઃ દેશ કી શાન’માં મિથુન ચક્રવર્તી, કરણ જોહર અને પરિણીતી ચોપરા જજની ભૂમિકા ભજવી રહ્યા છે. તમને જણાવી દઈએ કે આ શો પહેલા પણ ભારતી ટીવી પર હોસ્ટની ભૂમિકામાં જોવા મળી ચુકી છે. તે ઈન્ડિયાઝ ગોટ ટેલેન્ટની સીઝન 6માં પણ આ રોલમાં જોવા મળ્યો હતો.

ઈન્ડિયાઝ ગોટ ટેલેન્ટની સીઝન 6 ના ગ્રાન્ડ ફિનાલેમાં, ભારતી સિંહે હિન્દી સિનેમાના પીઢ અભિનેતા અનુપમ ખેર સાથે લગ્ન કરવાની ઈચ્છા વ્યક્ત કરી.

તમને જણાવી દઈએ કે કિરણ ખેર ઈન્ડિયાઝ ગોટ ટેલેન્ટમાં જજ તરીકે જોવા મળે છે. નવી સિઝનમાં પણ તે બાદશાહ, મનોજ મુન્તાશિર અને શિલ્પા શેટ્ટી સાથે જજની ખુરશી પર છે, જ્યારે તે અગાઉની સિઝનમાં પણ જજ રહી ચૂકી છે. તમને જણાવી દઈએ કે અભિનેત્રી હોવા ઉપરાંત કિરણ ચંડીગઢથી ભારતીય જનતા પાર્ટીની સાંસદ પણ છે.

એકવાર કિરોન ખેરના પતિ અને અભિનેતા અનુપમ ખેર પણ ઈન્ડિયાઝ ગોટ ટેલેન્ટની સીઝન 6ની ફાઇનલમાં પહોંચ્યા હતા. ત્યારબાદ ભારતીએ કિરણની સામે અનુપમ ખેરને પોતાના દિલની વાત કહી હતી. ત્યારે ભારતીએ મજાકમાં કહ્યું કે તે અનુપમ ખેર સાથે લગ્ન કરવા માંગે છે.

સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં ભારતી સિંહ, કિરણ ખેર અને અનુપમ ખેર જોવા મળી રહ્યા છે. વીડિયોમાં તમે જોઈ અને સાંભળી શકો છો કે અનુપમ ભારતીને કહે છે, “જેના વિશે તમે મને સેટ સિવાય બોલાવતા હતા તેનું શું?” આની આગળ અનુપમ કહે છે, “ભારતી કહેતી હતી કે તને ફોન કરવો એ એક બહાનું છે, હું તને ખરેખર પ્રેમ કરું છું.

અનુપમના શબ્દો સાંભળીને ભારતી શરમાઈ ગઈ અને તેણે શરમથી માથું ઝુકાવી દીધું. અનુપમ આગળ કહે છે, “મેં સાંભળ્યું છે કે તમે લગ્ન કરી લીધા છે, તમે પ્રેમ કર્યો છે”. આના પર ભારતી કહે છે, “ના સર, 15 મિનિટ પહેલા લગ્ન થયા હતા, જો તમે કહેશો તો હું તેને છૂટાછેડા આપીશ”. આ સાંભળીને બધા જોરથી હસવા લાગે છે. સોશિયલ મીડિયા પર આ વીડિયો ફેન્સને ઘણો પસંદ આવી રહ્યો છે.

Leave a Comment