દુલ્હન 1 અને દુલ્હા 6 બધા સાથે કર્યા લગ્ન, પછી સામે આવ્યું છોકરીનું અસલી સત્ય……

લગ્નની વાત આવે ત્યારે એક છોકરી અને એક છોકરાની વાત આવે છે. તેનું કારણ એ પણ સ્પષ્ટ છે કે સમાજમાં લગ્ન માટે માત્ર એક છોકરો અને એક છોકરીની જરૂર છે. જો કે, જો કન્યા 1 હોય પરંતુ વર 6 હોય તો શું. જો આપણે કહીએ કે છોકરીએ બધા સાથે લગ્ન કર્યા તો તમે વિશ્વાસ નહીં કરો.

આ માત્ર કાલ્પનિક નથી પરંતુ વાસ્તવિકતા છે. આવો જ એક ચોંકાવનારો કિસ્સો હરિયાણામાંથી સામે આવ્યો છે. અહીં એક છોકરીને એક-બે નહીં પણ છ પૂરા પતિ હોય છે. હા, તમે પણ વિચારતા હશો કે છોકરીને 6 લગ્ન કરવાની શું જરૂર પડી? જ્યારે તમે છોકરીની સત્યતા જાણી શકશો, ત્યારે તમને તમારા દરેક સવાલનો જવાબ મળી જશે.

આ મામલો પાણીપતથી સામે આવ્યો છે. અહીં, ગૌરવ કિવાના નામના યુવકના લગ્ન 13 જાન્યુઆરી, 2022ના રોજ કરનાલના સેક્ટર 6 સ્થિત દુર્ગા કોલોનીમાં રહેતી અંજુ સાથે થયા હતા. લગ્ન બાદ 35 વર્ષીય અંજુ થોડા સમય માટે સાસરે હતી. આ પછી તે 20 જાન્યુઆરીએ તેના મામાના ઘરે આવી હતી.

ગૌરવે જણાવ્યું કે સોનીપતના રહેવાસી અમિતે તેની પાસેથી લગ્ન માટે 2 લાખ રૂપિયા પણ લીધા હતા અને તે વચેટિયા હતો. અંજુ જ્યારે તેના મામાના ઘરે ગઈ ત્યારે તે પછી તે પાછી આવી ન હતી. તેણી સાસરિયાના દાગીના પણ સાથે લઈ ગઈ હતી. ગૌરવે તેણીને વારંવાર તેના મામાના ઘરેથી સાસરે બોલાવી હતી પરંતુ તેણી આવવા માટે રાજી થતી ન હતી.

તપાસ કરતાં સત્ય બહાર આવ્યું

ગૌરવે જણાવ્યું કે જ્યારે અંજુએ તેના સાસરે આવવાની ના પાડી તો તેને શંકા થવા લાગી. આ પછી જ્યારે તેણે શોધખોળ કરી તો યુવતીનું સત્ય સામે આવ્યું. તે તારણ આપે છે કે ગૌરવ તેનો છઠ્ઠો પતિ છે. આ પહેલા પણ તેણે 5 લગ્ન કર્યા છે. વચેટિયા અમિત અને અંજુ મળીને આ આખો ખેલ રચે છે.

લૂંટારા દુલ્હનનું સત્ય સામે આવતા જ ગૌરવના પગ નીચેથી જમીન સરકી ગઈ. તેને ખબર પડી કે અંજુ સામે પહેલાથી જ ત્રણ કેસ છે. તે અમિત સાથે પ્રથમ યુવકો સાથે લગ્ન કરે છે. આ પછી લગ્નના નામે પૈસા વસૂલવામાં આવ્યા હતા. સત્યની જાણ થતાં જ ગૌરવે સામખા પોલીસ સ્ટેશનમાં તેની ફરિયાદ નોંધાવી હતી.

આ યુવાનો ભોગ બન્યા છે

લૂંટાયેલી દુલ્હનનું કૃત્ય તેના પતિઓએ પોતે જ જણાવ્યું હતું. તેનો શિકાર બનેલા યુવક રાજેન્દ્ર કુમારે જણાવ્યું કે અંજુનો પહેલો વિવાદ ખેડી કરમ શામલીના રહેવાસી સતીશ સાથે થયો હતો અને તેને એક બાળક પણ છે. બીજા લગ્ન રાજસ્થાનના યુવક સાથે થયા હતા. ત્રીજા લગ્ન 15 ફેબ્રુઆરીએ સુનીલ બુટાના નામના છોકરા સાથે થયા હતા.

આ સાથે ચોથા લગ્ન ખુદ રાજેન્દ્ર કુમારના રહેવાસી નૌલથા સાથે થયા હતા. તે જ સમયે, તેણીએ કુટાણાના રહેવાસી યુવક સાથે પાંચમા લગ્ન કર્યા. લૂંટારૂ કન્યાએ આખી ટોળકી બનાવી હતી. આ લોકો લગ્નના નામે છેતરપિંડી કરતા હતા. ફરિયાદ બાદ પોલીસે મામલાને ગંભીરતાથી લેવાનું શરૂ કર્યું હતું. હાલ પોલીસ અંજુ અને આખી ગેંગની કડીઓની તપાસમાં લાગેલી છે.

Leave a Comment