જન્મથી લઈને મોટા થવા સુધી, માતા માટે, તેનો પુત્ર હંમેશા તે વ્યક્તિ છે જેની તે હંમેશા ચિંતા કરે છે. દીકરો મોટો થઈને ઓફિસર બને તો પણ માતાનો પ્રેમ તેને બાળકોની જેમ સંભાળવા હંમેશા તત્પર રહે છે અને તેમાં જ તેને બધી ખુશીઓ મળે છે. એક IAS અધિકારીએ પોતાના ટ્વીટ દ્વારા માતા અને પુત્રના આ અમૂલ્ય સંબંધને ખૂબ જ ભાવુક રીતે જણાવવાનો પ્રયાસ કર્યો છે.

IASના આ ઈમોશનલ ટ્વીટ પર યુઝર્સ ઘણી પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. કેટલાકે તેને ઈમોશનલ મેસેજ ગણાવ્યો તો કેટલાકે કહ્યું કે ભાગ્યે જ કોઈ પુત્ર તેની માતા સાથે આવું કરે છે. આવો જાણીએ શું છે IAS ઓફિસરનું ટ્વિટ.

IAS અવનીશ શરણે ટ્વીટ કર્યું.

વાસ્તવમાં, IAS અવનીશ શરણે આગલા દિવસે એક ટ્વીટ કર્યું હતું, જેના કેપ્શનમાં લખ્યું હતું આ દુઃખદ છે. પોતાના ટ્વિટમાં તેણે એક તસવીર પોસ્ટ કરી છે જેમાં એક વૃદ્ધ મહિલા જોવા મળી રહી છે. તેમજ તે તસવીરમાં એક ઈમોશનલ મેસેજ પણ લખવામાં આવ્યો હતો.

IAS દ્વારા શેર કરવામાં આવેલી પોસ્ટમાં માતા અને પુત્ર વચ્ચેનો સંવાદ જોવા મળે છે. એક વૃદ્ધ મહિલા બેન્ચ પર બેઠેલી જોવા મળે છે.

પોસ્ટ કરાયેલી તસવીરમાં લખ્યું છે, 9 મેસેજ અને 7 મિસ્ડ કોલ.દીકરો- મેં તને (મા)ને કહ્યું છે કે જ્યારે હું ઓફિસમાં હોઉં ત્યારે ફોન કરીને ડિસ્ટર્બ ન કર.મા- હું ઓફિસની બહાર તારી રાહ જોઈ રહી છું કારણ કે તું લંચ બોક્સ ભૂલી ગઈ હતી.

IAS અધિકારીના ટ્વીટ પર સેંકડો યુઝર્સે પ્રતિક્રિયા આપી છે. કેટલાક યુઝર્સે તેને હૃદયસ્પર્શી ગણાવી તો કેટલાકે તેને લાગણીસભર પોસ્ટ ગણાવી. એક યુઝરે લખ્યું- મેં ફિલ્મો સિવાય આવા બાળકો ક્યારેય જોયા નથી. તે જ સમયે, અન્ય યુઝરે લખ્યું – અસાધારણ સંજોગો. એકંદરે આઈએએસની આ પોસ્ટ પર મિશ્ર પ્રતિક્રિયા જોવા મળી રહી છે.

ટ્વિટર બાયો અનુસાર, અવનીશ શરણ છત્તીસગઢ કેડરના 2009 બેચના IAS છે. ટ્વિટર પર તેના 3 લાખથી વધુ ફોલોઅર્સ છે. તે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here