ફિલ્મ ‘પુષ્પાઃ ધ રાઇઝ’થી મોટી અને ખાસ ઓળખ બનાવનાર અભિનેત્રી રશ્મિકા મંદન્ના અવારનવાર હેડલાઇન્સમાં રહે છે. ફિલ્મ ‘પુષ્પા’ બાદ રશ્મિકાની ફેન ફોલોઈંગમાં વધુ વધારો થયો છે. નોંધપાત્ર વાત એ છે કે આ તમિલ ફિલ્મમાં રશ્મિકાએ શ્રીવલ્લી નામા ગામની એક સાદી છોકરીની ભૂમિકા ભજવી હતી.

‘પુષ્પા’માં રશ્મિકાના કામને ખૂબ પસંદ કરવામાં આવ્યું હતું. માત્ર 25 વર્ષની રશ્મિકાએ તેના ટૂંકા કરિયરમાં મોટું નામ કમાવ્યું છે. તેમને ‘નેશનલ’ ક્રશ કહેવામાં આવે છે. તેને આ ટેગ તેની સુંદરતાના કારણે આપવામાં આવ્યો છે. તે અવારનવાર પોતાની તસવીરોથી કરોડો ચાહકોના દિલ જીતી લે છે.

રશ્મિકા દરરોજ કોઈને કોઈ તસવીર શેર કરીને ચાહકોમાં હેડલાઈન્સનો હિસ્સો બની જાય છે. તાજેતરમાં, તેણે સોશિયલ મીડિયા પર તેની બે ખૂબ જ સુંદર તસવીરો શેર કરી છે. જેને ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી રહી છે. આ તાજેતરની તસવીરોમાં સફેદ સાડીમાં જોવા મળેલી રશ્મિકાએ ચાહકોના હોશ ઉડાવી દીધા હતા.

અભિનેત્રીએ બે તસવીરો શેર કરી અને એક કેપ્શન પણ આપ્યું. ઈન્સ્ટાગ્રામ પર તસવીરો પોસ્ટ કરતાં તેણે લખ્યું, “આમાં તમારી સાથે દુનિયા ઘણી સારી જગ્યા છે! તમારા દ્વારા મારો મતલબ છે કે તમે બધા…તમે બધા મને ખૂબ ખુશ કરો છો અને તમારામાંના દરેક એટલા મહત્વપૂર્ણ છે…તેથી જો તમારામાંથી કોઈને આજે તે મુશ્કેલ, પીડાદાયક અથવા અસહ્ય લાગતું હોય તો હું જાણું છું કે તમે કેવું અનુભવો છો.

આગળ પુષ્પા ના શ્રીવલ્લીએ લખ્યું કે અને તેથી જાણી લો કે આજે હું તમને મારો પ્રેમ અને શક્તિ મોકલી રહ્યો છું એક સમયે એક પગલું તમે સારા હશો, તમારી જાતને આ કહેતા રહો. આ પણ ચાલ્યું જશે. હું તમને બધાને ચાહું છુ.

તમને જણાવી દઈએ કે ‘પુષ્પા’માં ગામડાની સાદી અને સાદી છોકરીના રોલમાં જોવા મળેલી રશ્મિકા રિયલ લાઈફમાં ઘણી ગ્લેમરસ છે. સોશિયલ મીડિયા પર તેની મોટી ફેન ફોલોઈંગ છે. લગભગ 30 મિલિયન લોકો તેને ઇન્સ્ટાગ્રામ પર ફોલો કરે છે. તે અવારનવાર તેની હોટ અને બોલ્ડ તસવીરો પણ પોસ્ટ કરતી રહે છે.

તે જ સમયે, રશ્મિકાએ તાજેતરમાં તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પરથી તેની માતા સાથેના વીડિયો કૉલ્સની તસવીરો પણ શેર કરી છે. રશ્મિકા કાળા કપડામાં જોવા મળી રહી છે, જ્યારે તેની માતા તસવીરોના ખૂણામાં જોવા મળી રહી છે.

વીડિયો કોલની આ તસવીરો પણ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહી છે. શેરિંગ સાથે લખ્યું છે કે વીડિયો કોલ પર માતાને મળી રહી છે વધુમાં તેણે જણાવ્યું કે તેની માતાએ તેને વીડિયો કોલ પર કહ્યું કે તેની માતાએ કહ્યું કે તે આજે ખૂબ જ સારી દેખાઈ રહી છે.

રશ્મિકાના વર્ક ફ્રન્ટની વાત કરીએ તો તે હવે હિન્દી સિનેમામાં પગ મુકવા જઈ રહી છે. તેની પહેલી બોલિવૂડ ફિલ્મ ‘મિશન મજનૂ’ હશે. આ ફિલ્મમાં તે અભિનેતા સિદ્ધાર્થ મલ્હોત્રા સાથે જોવા મળશે.

રશ્મિકા મંદન્ના પણ અમિતાભ બચ્ચન સાથે મોટા પડદા પર જોવા મળવાની છે. બંને કલાકારો ફિલ્મ ‘ગુડબાય’માં સાથે કામ કરી રહ્યા છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here