આપણા નસીબમાં શું લખ્યું છે તે કોઈ જાણતું નથી. પછી તે સામાન્ય માણસ હોય કે બોલિવૂડ સેલિબ્રિટીનો પરિવાર. ભવિષ્યમાં આપણા માટે શું લખાયું છે તેના આ સમાચાર આપણને મળતા નથી. હવે જુઓ આ નાનકડા બાળકને જે તેની દીદી સાથે મસ્તી કરતો જોવા મળે છે.

શું તેણે ક્યારેય વિચાર્યું હતું કે તે મોટી થઈને મિસ વર્લ્ડનો પતિ બનશે. શું તમે ઓળખી શકો છો કે આ બાળક કોણ છે? ચાલો તમને થોડી હિંટ આપીએ કે તે બોલિવૂડના મોટા પરિવારનો પુત્ર છે. તેઓ પોતે હિન્દી ફિલ્મોની દુનિયામાં એક અલગ નામ અને ઓળખ ધરાવે છે. જો તમે હજુ પણ ના સમજો છો, તો અમે કહીશું કે આ બાળક કોણ છે.

જાણો કોણ છે આ બાળક.

તમે જેનો ફોટો બતાવ્યો તે બાળક બીજું કોઈ નહીં પણ અભિષેક બચ્ચન છે. હા, બોલિવૂડ સ્ટાર અભિષેક બચ્ચન એકમાત્ર એવો બાળક છે જે તેની બહેન શ્વેતા સાથે રમતા જોવા મળે છે. બચપ પરિવારના એકમાત્ર વારસદાર અભિષેકનો આ ફોટો તેના પિતા અમિતાભ બચ્ચને શેર કર્યો હતો, જેના પર લોકોએ ઘણો પ્રેમ વ્યક્ત કર્યો હતો.

અભિષેક બચ્ચન ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં એક અલગ નામ અને ઓળખ ધરાવે છે. ભલે તે અમિતાભ બચ્ચનનો દીકરો હોય, પરંતુ તેણે પોતાની બેજોડ એક્ટિંગના દમ પર ઘણું નામ કમાવ્યું છે. તેના અભિનયમાં પણ તેના પિતાની છાપ જોવા મળે છે અને તે ઊંચાઈની બાબતમાં પણ પિતા જેવો દેખાય છે. અભિષેકે ઘણી ફિલ્મોમાં જબરદસ્ત એક્ટિંગ કરી છે.

અભિષેક બચ્ચન 46 વર્ષના છે.

અભિષેક બચ્ચનનો જન્મ 5 ફેબ્રુઆરી 1976ના રોજ થયો હતો. હાલ તેઓ 46 વર્ષના છે. તેમનો જન્મ મુંબઈમાં થયો હતો. અભિષેકના પિતા અમિતાભ બચ્ચન અને માતાનું નામ જયા બચ્ચન છે. તેની એક મોટી બહેન પણ છે જેનું નામ શ્વેતા બચ્ચન છે. શ્વેતાએ ફિલ્મી દુનિયાથી પોતાનું અંતર જાળવી રાખ્યું પરંતુ અભિષેક ફિલ્મો તરફ વળ્યો.

તેણે પોતાના કરિયરની શરૂઆત વર્ષ 2000માં જેપી દત્તાની ફિલ્મ રેફ્યુજીથી કરી હતી. કરીના કપૂર સાથેની આ ફિલ્મથી તેને વધારે સફળતા મળી શકી નથી. તેને ઓળખ આપનારી ફિલ્મ ધૂમ હતી. આ ફિલ્મે તેની કારકિર્દીમાં અચાનક જ ઉછાળો આપ્યો અને તેને સારી ફિલ્મોની ઓફર મળવા લાગી.

મિસ વર્લ્ડ સાથે પ્રેમ થયો, લગ્ન કર્યા.

અભિષેક બચ્ચનના અંગત જીવનની વાત કરીએ તો તે પહેલા કરિશ્મા કપૂરના પ્રેમમાં હતો. બંને એકબીજાને જીવ કરતા પણ વધારે ચાહે છે. બંનેનું અફેર 5 વર્ષ સુધી ચાલ્યું અને તેઓએ સગાઈ પણ કરી લીધી. જોકે, આ પછી સગાઈ તૂટી ગઈ અને બંને અલગ થઈ ગયા. ઐશ્વર્યા રાય અભિષેકનું તૂટેલું દિલ તોડવા તેના જીવનમાં આવી.

મિસ વર્લ્ડ ઐશ્વર્યા પણ સલમાન ખાન અને વિવેક ઓબેરોય દ્વારા તેનું દિલ તૂટી ગયા બાદ આવી હતી. બંનેએ એકબીજાને પસંદ કરી લગ્ન કરવાનો નિર્ણય લીધો. જોકે, બચ્ચન પરિવારને આ સંબંધ પસંદ નહોતો. તેમ છતાં પુત્રના કારણે તેણે હા પાડી હતી. અભિષેકના વર્ક ફ્રન્ટની વાત કરીએ તો તેની ફિલ્મ ‘દાસવી’ આવવાની છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here