શરીરને ફિટ રાખવા માટે યોગ ખૂબ જ સારી બાબત છે. યોગ કરીને તમે તમારા શરીરને લાંબા સમય સુધી યુવાન પણ રાખી શકો છો. હવે 36 વર્ષની ટીવી એક્ટ્રેસ આશકા ગોરાડિયાને જ લઈ લો. આશકા અદ્ભુત યોગ કરે છે. તે ફિટનેસ ફ્રીક છે. પોતાની જાતને હંમેશા જાળવી રાખવા માટે તે દરરોજ કસરત અને યોગ કરતી રહે છે.

આશકા ગોરાડિયા મહાન યોગ કરે છે.

આશકા ગોરાડિયાએ ભલે અત્યારે ટીવીની દુનિયાથી દૂરી બનાવી લીધી હોય, પરંતુ તે સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી એક્ટિવ રહે છે. અહીં તે પોતાની હોટ અને બોલ્ડ તસવીરો ફેન્સ સાથે શેર કરતી રહે છે. આમાંની મોટાભાગની તસવીરો તેમના યોગ સાથે સંબંધિત છે. આ દિવસોમાં, તેણી તેના પતિ સાથે બીચ પર યોગ કરતી કેટલીક તસવીરો ચાહકો દ્વારા પસંદ કરવામાં આવી રહી છે.

તમને જણાવી દઈએ કે આશકા ગોરાડિયાએ 2017માં બ્રેન્ટ ગોબલ સાથે લગ્ન કર્યા હતા. બ્રેન્ટ અને આશકા બંને પોતાની ફિટનેસને લઈને ખૂબ જ ગંભીર છે. બંને યોગ કરવામાં પણ પારંગત છે. તમે બંનેને એકસાથે યોગ કરતા જોઈ શકો છો. બંને મુશ્કેલી સાથે ખૂબ જ સ્પષ્ટ રીતે યોગ કરે છે.

36 વર્ષની ઉંમરે પણ મારી જાતને ખૂબ જ ફિટ રાખી છે.

આશકા ગોરાડિયાએ 36 વર્ષની ઉંમરમાં પણ સખત યોગ કરીને પોતાને ફિટ રાખી છે. યોગ પ્રત્યે તેમનું સમર્પણ અને કૌશલ્ય જોઈને લોકો તેમના વખાણ કરતાં થાકતા નથી. આશકા અવારનવાર તેના ફેન્સને યોગ અને ફિટનેસ સાથે જોડાયેલી ટિપ્સ આપતી રહે છે. ચાહકો પણ આ ટિપ્સ ફોલો કરવાથી પાછળ નથી છોડતા.

ટીવી ઈન્ડસ્ટ્રીમાં આ કામ છોડીને.

જણાવી દઈએ કે આશકા ગોરાડિયા ટીવીની દુનિયાનું જાણીતું નામ છે. અમે તેમને કુસુમ, બાલવીર, નાગિન, સિંદૂર તેરે નામ કા, ભારત કે વીરપુત્ર મહારાણા પ્રતાપ જેવી ઘણી ટીવી સિરિયલોમાં જોયા છે. જોકે, થોડા વર્ષો પહેલા તેણે ટીવી ઈન્ડસ્ટ્રીને અલવિદા કહ્યું હતું.

ગોવામાં યોગ શાળા ખોલવામાં આવી.

જેમ તમે ચિત્રોમાં જોયું છે. આશકા અને તેના પતિ બ્રેન્ટ યોગ કરવામાં માહિર છે. આવી સ્થિતિમાં તેણે ગોવામાં પોતાની યોગા સ્કૂલ પણ ખોલી છે. અહીં તે લોકોને યોગ શીખવે છે અને ફિટનેસ પ્રત્યે જાગૃત કરે છે.બાય ધ વે, તમને આશકા ગોરાડિયા અને તેના પતિના આ યોગ પોઝ કેવા લાગ્યા, અમને કોમેન્ટ કરીને જણાવો.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here