દિવંગત અભિનેત્રી શ્રીદેવી અને ફિલ્મ નિર્માતા બોની કપૂરની પુત્રી જાન્હવી કપૂર એક લોકપ્રિય સ્ટાર કિડ છે. જાહ્નવી કપૂરે બહુ ઓછા સમયમાં એક મોટી અને ખાસ ઓળખ બનાવી છે. તે તેના અભિનયની સાથે સાથે તેના લુક અને તેની સુંદરતાના કારણે પણ ચર્ચામાં રહે છે.

જાહ્નવી કપૂરે ખૂબ જ ઓછા સમયમાં ઈન્ડસ્ટ્રીમાં ઘણી ઓળખ બનાવી છે, બધા તેને ઓળખે છે અને તેને ખૂબ પસંદ પણ કરવામાં આવે છે. ઘણીવાર ચાહકો તેમનામાં તેમની સ્વર્ગસ્થ માતા શ્રીદેવીની છબી જુએ છે.

જાહ્નવીની સોશિયલ મીડિયા પર પણ મજબૂત ફેન ફોલોઈંગ છે, ઈન્સ્ટાગ્રામ પર તેના લાખો ફેન્સ ફોલો કરે છે. તમને જણાવી દઈએ કે તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ પર લગભગ 15 મિલિયન ફોલોઅર્સ (15.9 મિલિયન) છે, જેઓ તેની દરેક તસવીર અને તેના વીડિયોને પસંદ કરે છે. ફરી એકવાર અભિનેત્રીએ તેના ચાહકો માટે તેની કેટલીક સિઝલિંગ તસવીરો શેર કરી છે.

જાહ્નવીની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ પસંદ કરવામાં આવે છે. તેની તાજેતરની તસવીરોને ફેન્સ પણ ઘણો પ્રેમ આપી રહ્યા છે. નવી તસવીરોમાં જાહ્નવી ખૂબ જ હોટ અને બોલ્ડ લાગી રહી છે.

જાહ્નવીએ તાજેતરમાં જ ઑફ શોલ્ડર ડ્રેસ પહેરેલી પોતાની કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે. આ ચમકદાર ડ્રેસમાં જાહ્નવીની હોટનેસ જોવા મળી રહી છે. તેની સ્ટાઈલ જોઈને ચહેરાઓ દિવાના થઈ જાય છે. તસવીરોને ખૂબ લાઈક કરવાની સાથે ફેન્સ તેના પર જોરદાર કોમેન્ટ પણ કરી રહ્યા છે.

જાહ્નવીએ તાજેતરમાં જ આ ડ્રેસમાં તેની 9 તસવીરો ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરી છે. તેની તમામ તસવીરો એક કરતાં વધુ છે. તે એકથી વધુ પોઝ આપીને ચાહકોને નશામાં મશગૂલ કરી રહી છે. જાહ્નવીની આ તસવીરોને 12 લાખથી વધુ લોકોએ લાઈક કરી છે.

આ તસવીરો શેર કરવાની સાથે જ જાહ્નવીએ કેપ્શનમાં લખ્યું કે તેણે કહ્યું કે મારે પ્રતિબિંબિત કરવાની જરૂર છે અભિનેત્રીની પોસ્ટ પર ટિપ્પણી કરતા, તેના કથિત બોયફ્રેન્ડ ઓરહાન અવત્રામણીએ લખ્યું તમારી જાતને અરીસાઓથી ઘેરી લો કારણ કે હું જે જોવા માંગુ છું તે વિજેતા છે.

જ્યારે એક યુઝરે જાહ્નવીને ‘ક્યુટનેસ ક્વીન’ કહી, જ્યારે એક યુઝરે કોમેન્ટ કરીને લખ્યું ખૂબ જ સુંદર ફેમસ ફેશન ડિઝાઈનર મનીષ મલ્હોત્રા, જાહ્નવીની કાકી મહિપ કપૂર, અભિનેત્રી તારા સુતારિયા વગેરેએ પણ જાહ્નવીની તસવીરો પર કોમેન્ટ કરી છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here