કહેવાય છે કે ઘરમાં મની પ્લાન્ટ લગાવવાથી ક્યારેય પૈસાની કમી નથી આવતી. પરંતુ ઘણી વખત લોકો ઘરમાં મની પ્લાન્ટ લગાવે છે, પરંતુ તેમ છતાં તેમની પૈસા સંબંધિત સમસ્યાઓ હલ થતી નથી. જો તમારા ઘરમાં સારો, ગ્રીન મની પ્લાન્ટ હોવા છતાં પૈસાની સમસ્યા છે, તો ટેન્શન ન લો. આજે અમે તમને મની પ્લાન્ટ અને દૂધની અદભુત ટ્રીક જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ.

દૂધ અને મની પ્લાન્ટ વચ્ચે શું સંબંધ છે.

લોકો ઘરમાં પૈસાની આવક વધારવા માટે મની પ્લાન્ટ લગાવે છે. સાથે જ મા લક્ષ્મીને ધનની દેવી પણ કહેવામાં આવે છે. જો લક્ષ્મીજીને પ્રસન્ન કરવા હોય તો તેમને ભોજનમાં દૂધથી બનેલી મીઠાઈઓ ચઢાવવામાં આવે છે. તેથી, જો તમે મની પ્લાન્ટ સાથે દૂધનો ઉપાય કરો છો, તો મા લક્ષ્મી પ્રસન્ન થશે. આ પછી તમારા ઘરમાં ક્યારેય પૈસાની સમસ્યા નહીં આવે.

કોઈની ઈચ્છા પૂરી કરવાની રીત.

જો તમારા મનમાં કોઈ ઈચ્છા દબાઈ ગઈ હોય તો તમે મની પ્લાન્ટ અને દૂધનો ખાસ ઉપાય કરીને તમારી દરેક ઈચ્છા પૂરી કરી શકો છો. આ માટે તમારે દરરોજ સવારે સ્નાન કરીને સ્વચ્છ કપડા પહેરીને મની પ્લાન્ટમાં થોડું કાચું દૂધ ચઢાવવું જોઈએ. આ દૂધ ચઢાવતી વખતે તમારા મનની ઈચ્છા પણ કહો. તમારી ઈચ્છા જલ્દી પૂરી થશે.

નાણાંનો પ્રવાહ વધારવાની રીતો.

જો તમે જલ્દીથી જલ્દી અમીર બનવા માંગો છો અને ઘરમાં પૈસાનો પ્રવાહ વધારવા માંગો છો તો આ ઉપાય તમારા માટે છે. દરરોજ સવારે સૂર્યોદય પહેલા મની પ્લાન્ટમાં દૂધ મિશ્રિત જળ ચઢાવો. આનાથી તમારા ઘરમાં ક્યારેય પૈસાની કમી નહીં આવે. ઘરમાં અઢળક ધન હશે. પૈસા કમાવવાના નવા રસ્તા ખુલશે.

અટવાયેલા પૈસા મેળવવાની રીત.

જો તમારા પૈસા ક્યાંક ફસાયેલા છે તો કરો આ ઉપાયો. સોમવારે શ્વેતપત્ર લો. તે વ્યક્તિનું નામ લખો જેની પાસે તમારા પૈસા પડ્યા છે. તે પછી કાગળને ફોલ્ડ કરો. હવે આ કાગળ પર દૂધના થોડા છાંટણા કરો. પછી આ કાગળને મની પ્લાન્ટના મૂળમાં દબાવો. આમ કરવાથી તમને તમારા ફસાયેલા પૈસા પાછા મળી જશે.

મની પ્લાન્ટની ચોરી ન કરવી.

ઘણા લોકોના મનમાં એક ગેરસમજ પણ છે કે મની પ્લાન્ટની ચોરી કરીને તેને સ્થાપિત કરવું યોગ્ય છે. જો કે વાસ્તુશાસ્ત્રમાં આ વાતનો કોઈ ઉલ્લેખ નથી. તેથી તેના વિશે ક્યારેય વિચારશો નહીં. કોઈપણ રીતે, ચોરી કરવાથી ક્યારેય ફાયદો થતો નથી. આ સિવાય કાચની બોટલમાં મની પ્લાન્ટ નાખવાનું પણ ટાળો.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here