હોલિકા દહનની રાત્રે કરો લોટના દિવડાનો આ ઉપાય, ખૂબ જ મોટો લાભ થશે….

સુખ અને દુ:ખ બંને માનવ જીવનનો ભાગ છે. જીવનમાં ઉતાર-ચઢાવ આવે છે. પણ ઘણી વખત હાથ ધોયા પછી દુ:ખ એવી રીતે તમારી પાછળ આવે છે કે ફરી જવાનું નામ જ નથી લેતું. એક પછી એક દુ:ખના પહાડો તમારા પર પડવા લાગે છે. આ સ્થિતિમાં વ્યક્તિ ભગવાન જ્યોતિષ, યુક્તિઓ અને ઉપાયોને યાદ કરે છે.

નાણાકીય કટોકટી અને દેવાના બોજ હેઠળ દટાઈ જવું એ એક મોટી સમસ્યા છે. દેવું વ્યક્તિને માત્ર આર્થિક રીતે કમજોર જ નહીં, માનસિક રીતે પણ બીમાર બનાવે છે. આવી સ્થિતિમાં, આજે અમે તમને દેવાથી મુક્તિ મેળવવા અને તમારી આર્થિક સ્થિતિ સુધારવા માટેનો રામબાણ ઉપાય જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ.

લોટના દીવાનું દ્રાવણ કરવાથી દેવુંમાંથી મુક્તિ મળશે
લોટના દીવાનો ખાસ ઉપાય તમને દેવાથી મુક્તિ અપાવી શકે છે. આ ઉપાય તમારે હોલિકા દહનની રાત્રે કરવાનો છે. આ વર્ષે હોલિકા દહન 17મી માર્ચે છે. આ ઉપાય કરવાથી જૂનું દેવું પણ દૂર થઈ જાય છે.

તેની સાથે જ આ ઉપાયથી જીવનની ઘણી સમસ્યાઓ દૂર થાય છે. આટલું જ નહીં, શુભ કાર્ય કરવામાં આવતા અવરોધો પણ આ ઉપાયથી દૂર થાય છે. જો તમે આર્થિક સંકટમાંથી પસાર થઈ રહ્યા હોવ તો પણ આ ઉપાય તમારા માટે ખૂબ જ ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે.

હોલિકા દહનની રાત્રે આવા ઉપાય કરવા જોઈએ
આ ઉપાય કરવા માટે તમારે સૌથી પહેલા લોટનો ઉપયોગ કરીને 5 મુખી લોટનો દીવો કરવો પડશે. આ પછી આ દીવામાં સરસવનું તેલ ભરો. હવે તેમાં થોડા કાળા તલ નાખો. આ પછી તેમાં બાતાશા, થોડું સિંદૂર અને તાંબાનો સિક્કો મૂકો.

હવે આ દીવો હોલિકા દહનની રાત્રે હોલિકાની અગ્નિથી પ્રગટાવો. પછી દીવો તમારા ઘરે લાવો. આ પછી આ દીવાથી ઘરની આરતી કરો. જ્યાં તમે પૈસા રાખો છો તે જગ્યાએ આરતી કરો, જેમ કે તિજોરી અથવા અલમિરાહ. હવે ભગવાનની સામે આરતી કરો અને તેમને તમારી સમસ્યા જણાવો.

આ પછી દીવાને નિર્જન ચોકડી પર લઈ જાઓ અને તેને રાખો. આ દરમિયાન પાછું વળીને ન જોવાનું ધ્યાન રાખો. રસ્તામાં ક્યાંય પૈસા નથી. કોઈની સાથે વાત પણ ન કરવી. બસ સીધા ઘરે આવો. ઘરમાં પ્રવેશતા પહેલા તમારા ચહેરા અને હાથ ધોવા.

હવે ફરી એકવાર ભગવાન સામે હાથ જોડીને માથું નમાવો. તેમને તમારી સમસ્યા જણાવો. ટૂંક સમયમાં તમને દેવામાંથી મુક્તિ મળશે. નાણાકીય સ્થિતિમાં પણ સુધારો થશે. સાથે જ અન્ય દુ:ખ પણ દૂર થઈ જશે.

Leave a Comment