હોટલમાં મજા કરીશું આવું કહીને 63 વર્ષીય બુજુર્ગને એક્ટિવા પર લઈ ગઈ હસીના, પણ પછી થઈ ગયો મોટો કાંડ…

તમે આ શબ્દ હનીટ્રેપ ઘણી વાર સાંભળ્યો હશે. જેઓ નથી જાણતા તેમને કહો કે આમાં યુવતી એક પુરુષને પોતાની સુંદરતાની જાળમાં ફસાવે છે અને પછી તેમની પાસેથી પૈસા લૂંટે છે. ક્યારેક તેમને બળાત્કારના ખોટા કેસમાં ફસાવી દેવાની ધમકી આપીને બ્લેકમેલ પણ કરવામાં આવે છે હનીટ્રેપ સંબંધિત આવો જ એક કિસ્સો ગુજરાતના વડોદરામાં સામે આવ્યો છે.

હકીકતમાં વડોદરા શહેરના ભાયલી વિસ્તારમાં એક યુવતીએ એક વૃદ્ધને હોટલમાં જઈને મોજ-મસ્તી કરવાની લાલચ આપી હતી. પરંતુ બાદમાં તેને બ્લેકમેલ કરી પૈસાની માંગણી કરવા લાગ્યો હતો. યુવતીની આખી ટીમ પણ આ કામમાં લાગી ગઈ હતી. આ ઘટના ગયા સોમવાર (7 માર્ચ)ની કહેવાય છે.

સુંદરતાના લોભમાં ફસાયેલો વૃદ્ધ માણસ.

અહીં બપોરે અપ્સરા ટોકીઝ પાસે રહેતી વૃત્તિ રાજપૂતે ઈલોરા પાર્ક પાસે રહેતી કિરણ ગઢવીને તેની સુંદરતાના લોભમાં ફસાવી હતી. તેણે 63 વર્ષીય કિરણભાઈને હોટલમાં તેની સાથે મોજમસ્તી કરવાની લાલચ આપી હતી. હવે અમારા કિરણભાઈ પણ છોકરીની આ જાળમાં ફસાઈ ગયા.

બદમાશોએ પૈસા અને કીમતી ચીજવસ્તુઓ છીનવી લીધી.

યુવતી કિરણભાઈને તેના એક્ટિવા પર બેસાડી નિલામ્બર સર્કલ પાસે લઈ ગઈ હતી. અહીં તેણે કિરણભાઈ સાથે શારીરિક ચેનચાળા કરવાનું શરૂ કર્યું. દરમિયાન સફેદ રંગની સ્વિફ્ટ ડિઝાયરમાં ત્રણ શખ્સો ત્યાં આવ્યા હતા. તેઓ બંનેને ધમકાવવા લાગ્યા. આ પૈકી એક વ્યક્તિએ કિરણભાઈ પર હુમલો કરી તેમની પાસેથી 20 હજાર રૂપિયા, મોબાઈલ અને કિંમતી સામાનની ચોરી કરી હતી.

બળાત્કારના કેસમાં ફસાવવાની ધમકી આપી હતી.

તેમ છતાં, તેમની માંગ પૂરી થઈ રહી ન હતી. તેણે કિરણભાઈ પાસે એક લાખ રૂપિયા માંગ્યા. જો તે નહીં આપે તો તેને બળાત્કારના કેસમાં ફસાવી દેવાની ધમકી આપી હતી. તે લગભગ દોઢ કલાક સુધી કિરણભાઈને ચાલતો રહ્યો, પછી પોલીસના હાથે પકડાઈ જવાના ડરથી તેને રસ્તા પર છોડી ગયો.

આ ઘટના બાદ કિરણભાઈ સીધા પોલીસ પાસે ગયા અને સમગ્ર મામલો જણાવ્યો. તેણે કારનો નંબર પોલીસને આપ્યો. જેના આધારે પોલીસ ટીમે વધુ તપાસ કરતાં આ કાર ફતેપુરાના અમૂલ રમેશ શિર્કેની માતાના નામે નોંધાયેલ હોવાનું જાણવા મળ્યું હતું. આ સિવાય પોલીસે સીસીટીવી ફૂટેજ સ્કેન કરીને યુવતી અને અમૂલ સહિત પાંચ લોકોની ધરપકડ કરી હતી.

તમારે પણ આ ઘટનામાંથી શીખ લેવું જોઈએ અને કોઈ છોકરી પર પડવું નહીં. નહીંતર તમારી સાથે પણ આવું કંઈક થઈ શકે છે. આશા છે કે તમે મુદ્દો સમજી ગયા હશો.

Leave a Comment