રાજસ્થાનમાંથી એક ચોંકાવનારો કિસ્સો સામે આવ્યો છે. અહીં છોકરા અને છોકરીના લગ્ન બે પરિવારોની સહમતિથી થયા હતા. લગ્નની તમામ વિધિઓ પણ કરવામાં આવી હતી. વર પણ સારા ભવિષ્યના સપના જોતો હતો. લગ્ન બાદ તે આ જ સપનું લઈને હનીમૂન મનાવવા ગયો હતો. જ્યારે તે રૂમમાં પહોંચ્યો ત્યારે નવી વહુએ તેને એવું સત્ય કહ્યું કે તેના પગ નીચેથી જમીન સરકી ગઈ.

આ ચોંકાવનારો કિસ્સો રાજસ્થાનના જયપુરથી સામે આવ્યો છે. અહીં 17 નવેમ્બર, 2021ના રોજ છોકરા-છોકરીના લગ્ન થયા હતા. બંનેના લગ્ન પરિવારના સભ્યોની મરજીથી થયા હતા. તમામ ધાર્મિક વિધિઓ પણ કરવામાં આવી હતી. બીજી તરફ લગ્ન બાદ હનીમૂનના દિવસે વર જ્યારે તેની નવી દુલ્હન પાસે પહોંચ્યો તો તેને આશ્ચર્ય થયું.

કન્યાએ તેને તેની નજીક આવવા દીધો નહીં. જ્યારે તે નજીક જવાનો પ્રયાસ કરવા લાગ્યો ત્યારે દુલ્હનએ તેને ગેટ આઉટ કહીને રૂમમાંથી બહાર નીકળવા કહ્યું. આઘાત પામેલો વર સમજી શક્યો નહીં કે તેની સાથે શું થઈ રહ્યું છે. જ્યારે તેણે દુલ્હનના ગુસ્સાનું કારણ પૂછ્યું તો તેણે સાચું રહસ્ય જાહેર કર્યું.

જ્યારે વરરાજાએ વરને સાચી હકીકત જણાવી તો વરરાજા સ્તબ્ધ થઈ ગયા. કન્યાએ જણાવ્યું કે તે અશોક નામના યુવકના પ્રેમમાં છે અને તેની સાથે રહેવા માંગે છે. જ્યારે વરરાજાએ લગ્ન કરવાનું કારણ પૂછ્યું તો તેણે કહ્યું કે પરિવારના સભ્યોએ તેના લગ્ન બળજબરીથી કરાવ્યા છે, પરંતુ હું મારી જીંદગી તારી સાથે નહીં પણ અશોક સાથે વિતાવવા માંગુ છું.

બીજી તરફ જ્યારે વરરાજાએ યુવતીના પરિવારને આ અંગે જણાવ્યું તો તેમને ત્યાંથી પણ ઠપકો મળ્યો. દીકરીને સમજાવવાના બદલે યુવતીના પરિવારજનોએ વરરાજાને ગાળો ભાંડી હતી. હરમડા પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના બધર્ના રોડ પર સ્થિત પંચ કોલોનીમાં રહેતા વરરાજાએ તેના પ્રેમી અશોકને પણ સમજાવ્યું.

પ્રેમીએ મારી નાખવાની ધમકી આપી.

પીડિતાએ પ્રેમી અશોકને પણ સમજાવવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. જ્યારે તેણે અશોકને તેની પત્નીથી દૂર રહેવા કહ્યું તો ઉલટું અશોકે પીડિતાને મારી નાખવાની ધમકીઓ આપવાનું શરૂ કર્યું. અશોકે તેને તેની ગર્લફ્રેન્ડથી દૂર રહેવા અને તેની સાથે કોઈ સંબંધ ન રાખવાની ધમકી આપી હતી. તે જ સમયે, તે તેની પત્નીને સતત સમજાવી રહ્યો છે પરંતુ તે સાંભળી રહી નથી.

બીજી તરફ પત્નીએ પણ તેને ખોટા કેસમાં ફસાવી દેવાની ધમકી આપી છે. આથી તે હવે પોલીસ સ્ટેશનના ચક્કર લગાવી રહ્યો છે. તેણે વિશ્વકર્મા પોલીસ સ્ટેશનમાં પત્ની અને તેના પ્રેમી વિરુદ્ધ ફરિયાદ નોંધાવી છે. તેણીનો આરોપ છે કે તેનો પ્રેમી ગમે ત્યારે તેની હત્યા કરી શકે છે. ત્યારે સમગ્ર મામલાને ગંભીરતાથી લઈને પોલીસે તપાસ શરૂ કરી છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here