બોસએ ઈન્ટરનેટ પર જોઈ મહિલા કર્મચારીની અશ્લીલ ફિલ્મ, બીજા દિવસે ઓફીસ આવ્યો તો….

ઓસ્ટ્રેલિયાના બ્રિસબેનથી ખૂબ જ વિચિત્ર સમાચાર સામે આવી રહ્યા છે. અહીં 25 વર્ષીય એન્નાબેલ નાઈટ સાથે તેના બોસે ખૂબ જ ખરાબ કામ કર્યું. મહિલા શહેરની એક માર્કેટિંગ કંપનીમાં નોકરી કરતી હતી. તે તેની ઓફિસમાં ખૂબ જ ખંતથી કામ કરતી હતી. તેનો બોસ પણ તેના કામથી ખુશ હતો.

બોસ તેના કર્મચારીને એડલ્ટ ફિલ્મમાં જુએ છે.

દરમિયાન તેના બોસને તેની મહિલા કર્મચારીની એડલ્ટ ફિલ્મ મળી. ખરેખર, જ્યારે બોસ ઓફિસથી ઘરે જઈ રહ્યા હતા, ત્યારે તેઓ ઈન્ટરનેટ ચલાવી રહ્યા હતા. આ દરમિયાન તે એક એડલ્ટ ફિલ્મ જોવા માંગતો હતો. આ ફિલ્મની મહિલા અભિનેત્રી બીજું કોઈ નહીં પણ તેની પોતાની ઓફિસની કર્મચારી એનાબેલ નાઈટ હતી.

પોતાની ઓફિસની મહિલા કર્મચારીને એડલ્ટ ફિલ્મમાં જોઈને બોસ દંગ રહી ગયા. આ પછી, જ્યારે તે બીજા દિવસે ઓફિસ ગયો ત્યારે તેણે મહિલાને તેના ઓફિસ રૂમમાં બોલાવી. પછી તેણે અહીં જે કર્યું તે જોઈને મહિલાના હોશ ઉડી ગયા. તેને વિશ્વાસ ન હતો કે તેનો બોસ તેની સાથે આવું કંઈક કરી શકે છે.

મહિલા કર્મચારીને તરત જ કાઢી મુકવામાં આવી.

વાસ્તવમાં તેના બોસે મહિલાને નોકરીમાંથી કાઢી મુકી હતી. આ દરમિયાન તેણે મહિલાને કંઈ કહ્યું નહીં અને તેને નોકરીમાંથી કાઢી મુકી. આ જોઈને મહિલા સ્તબ્ધ થઈ ગઈ. બાદમાં તેને એક ઈમેલ આવ્યો. જેમાં કંપની વતી કહેવામાં આવ્યું હતું કે તમે કમાણી માટે અમારી કંપની સિવાય અન્ય કોઈ જગ્યાએ કામ કરવાનો સહારો લઈ રહ્યા છો. તમે કંપનીને અન્ય કોઈની સાથે કામ કરવા વિશે જાણ કરી નથી. તેથી જ તમને નોકરીમાંથી કાઢી મૂકવામાં આવે છે.

વાસ્તવમાં ઘણી કંપનીઓમાં એવો નિયમ છે કે તેમના કર્મચારી એક સાથે બે જગ્યાએ કામ કરી શકતા નથી. પરંતુ અહીં મહિલા પોતાની કંપનીની કોઈ હરીફ કંપનીમાં નહીં પરંતુ એ પોતાના અંગત ફોટા અને વીડિયો મૂકીને કમાણી કરતી હતી. મહિલાએ જણાવ્યું કે તે આ કામથી રોજના 50 હજાર રૂપિયા કમાતી હતી.

બોસ જોઈ શકે, કર્મચારી કામ ન કરી શકે.

જોકે મહિલા એ વાત પચાવી શકી ન હતી કે બોસ દ્વારા તેને તેના અંગત કામના કારણે કાઢી મૂકવામાં આવી હતી. મહિલાનું એમ પણ કહેવું છે કે તેણે ક્યારેય ઓફિસમાં કોઈની સાથે તેના કામ અંગે ચર્ચા કરી નથી.

મહિલાની સ્ટોરી વાયરલ થયા બાદ ઘણા લોકો તેના સમર્થનમાં આવ્યા હતા. તેણે કહ્યું કે તમારા બોસ આ ગંદી વસ્તુઓ જોઈ શકે છે, પરંતુ જો તમે તેમાં કામ કરો છો તો તેમને સમસ્યા છે. આ દંભ છે. તેને તમારા આ અંગત કામ સાથે કોઈ લેવાદેવા ન હોવી જોઈએ.

Leave a Comment