પુરુષો માટેની સર્વ શ્રેષ્ઠ સેક્સ ટિપ્સ જાણવા માટે અહીંયા ક્લિક કરો….

પુરૂષો હંમેશા તેમની સેક્સ ગેમને સુધારવાના રસ્તાઓ શોધતા હોય છે. તેઓ તેમની જાતીય હિલચાલ અને ચાલ સાથે સેક્સી, કાર્યક્ષમ અને અવિશ્વસનીય રીતે સક્ષમ દેખાવા માંગે છે. પરંતુ પુરુષો એવા સમયે ખૂબ જ અસુરક્ષિત બની જાય છે જ્યારે તેઓ પથારીમાં તેમના પાર્ટનરને મહત્તમ એક્સપોઝર અથવા આનંદ આપી શકતા નથી.

આ ઉચ્ચ આત્મસન્માનની સમસ્યાઓ તરફ દોરી જાય છે અને પુરુષો પોતાની અંદરથી તેમનો બધો આત્મવિશ્વાસ ગુમાવે છે. તે બધા મૂંઝાયેલા પુરુષોને મદદ કરવા માટે, અહીં પુરુષો માટે કેટલીક શ્રેષ્ઠ સેક્સ ટિપ્સ છે. આ પણ વાંચોઃ આ ભૂલો બગાડી શકે છે ફર્સ્ટ નાઈટ સેક્સ પુરુષોની આ ભૂલો બગાડી શકે છે હનીમૂન સેક્સ.

સેક્સ વિશે વાત કરવાનું શરૂ કરો.

તમે સેક્સ વિશે જેટલી વધુ વાત કરશો અને વાતચીત કરશો, તમે પથારીમાં તમારા પાર્ટનરને તમારી જરૂરિયાતો વ્યક્ત કરવામાં વધુ આરામદાયક અનુભવશો. તમારા સંબંધોમાં લાંબા સમયથી વસ્તુઓ કંટાળાજનક બની ગઈ હોવા છતાં, તમારી ઈચ્છાઓ વ્યક્ત કરવી અને સેક્સ વિશે વધુ વાત કરવાથી મદદ મળી શકે છે.

તમારા જીવનસાથીને જ્યારે પણ જરૂર હોય ત્યારે મદદ કરો.

જ્યારે તમે તેને જરૂર હોય ત્યારે મદદનો હાથ આપો ત્યારે તમારા જીવનસાથી તેની પ્રશંસા કરશે. આનાથી તેઓને મૂલ્યવાન અને કાળજીની અનુભૂતિ થશે, છેવટે સંબંધમાં ઇચ્છા, પ્રેમ અને જુસ્સો શરૂ થશે. તમે તમારા જીવનસાથીના જાતીય મૂડમાં તફાવત જોઈ શકશો.

એકસાથે વર્કઆઉટ કરો.

મૂડ સેટ કરવાની આ એક સરસ રીત છે. સાથે મળીને કામ કરવાથી મેટાબોલિઝમ વધે છે અને તમને અને તમારા પાર્ટનરને સ્વસ્થ અને ફિટ રહેવા માટે પ્રોત્સાહિત કરે છે. વ્યાયામ અને પરસેવો એકસાથે કરવાથી તમે બંને ચોક્કસપણે સારા મૂડમાં રહેશો. તમે બંનેને એકસાથે સ્ટ્રેચ પણ કરી શકો છો.

થોડો સમય સેક્સ વગર રહો.

થોડા સમય માટે સેક્સથી દૂર રહેવાથી તમારા અને તમારા પાર્ટનર વચ્ચે અંતર નહીં આવે. તેના બદલે, તે હૃદયને પ્રેમાળ બનાવશે. તમે જોશો કે તમે પહેલા કરતાં વધુ સેક્સની ઇચ્છા રાખો છો. તમારા જીવનસાથીને શક્ય તેટલી શ્રેષ્ઠ રીતે ખુશ કરવા માટે તમારી પાસે જુસ્સાદાર, રફ સેક્સ કરવાની અવિશ્વસનીય ઇચ્છા પણ હશે. આ પણ વાંચો: ફન સેક્સ પોઝિશન્સ: તમારી ખાસ પળને યાદગાર બનાવવા માટે આ સેક્સ પોઝિશન્સ અજમાવો!

સ્ત્રીની જેમ વિચારવાનું શરૂ કરો.

તમારા પાર્ટનરને શું ગમે છે તેના પર ધ્યાન આપવાનું શરૂ કરો જ્યારે હું તેની પાસે જાઉં ત્યારે તેણીને તે ગમે છે અથવા શું તેણી ઈચ્છે છે કે મારી પાસે વેનીલા છે તમારા જીવનસાથીને ગમે કે ન ગમે તેવી શક્યતાઓ વિશે વિચારો. તેમની આસપાસના માર્ગ વિશે વિચારવું તમને તે સમજવામાં મદદ કરી શકે છે કે તમે ક્યાં ઓછા પડી રહ્યાં છો અથવા ખોટા થઈ રહ્યાં છો. અને એકવાર તમે જાણો છો, તમે તમારી સેક્સ ડ્રાઇવને સુધારવા માટે કામ કરી શકો છો.

Leave a Comment