લગ્ન પછી પ્રથમ રાત્રે સેક્સ હંમેશા સૌથી અપેક્ષિત છે. પુરૂષો પર્ફોર્મન્સનું ઘણું દબાણ અને સ્ટ્રેસ લે છે જ્યારે મહિલાઓને તે સિંગલ વ્યક્તિ પાસેથી ઘણી અપેક્ષાઓ હોય છે. પરંતુ અહીં અમે પુરુષોની એવી ભૂલો વિશે વાત કરીશું જે તેમના લગ્નની રાતના સેક્સને બગાડી શકે છે. તેથી તેમને વાંચો અને તમારા મુખ્ય દિવસમાં કોઈપણ ગડબડને ટાળવા માટે તેમને ધ્યાનમાં રાખો.

વધુ પડતો દારૂ.

તમે તમારા લગ્નના દિવસે પીવા અને આનંદ માણવા માંગો છો, લાલચ ખૂબ જ મજબૂત છે. પરંતુ તમારે પરિણામોને ધ્યાનમાં રાખવા પડશે! પુરુષો તેમના લગ્નમાં ખૂબ દારૂ પીવે છે અને તેમના મિત્રો આ બાબતમાં કોઈ મદદ કરતા નથી જે લગ્નની રાતના સેક્સને બગાડે છે. તે પથારીમાં તમારા પ્રદર્શનને અસર કરે છે તેથી તમે જે માત્રામાં વપરાશ કરો છો તેની સાથે સાવચેત રહો.

તેની તુલના પોર્ન મૂવીઝ સાથે કરવી.

તે માત્ર મહિલાઓ જ નથી, પુરૂષો પણ તેમના લગ્નની રાત્રિના અનુભવની ફિલ્મો સાથે સરખામણી કરવાની ભૂલ કરે છે. ફિલ્મો અસત્ય હોય છે અને જ્યાં તમે ખોટા હોવ ત્યાં તે તમારી અપેક્ષાઓ વધારે છે. કંઈપણ સંપૂર્ણ અને દોષરહિત નથી, તેથી જો તમારી પાસે આવી અપેક્ષાઓ હોય તો તમે તમારા લગ્નની રાત્રિના સેક્સને બગાડી શકો છો.

ખૂબ દબાણ.

જે ક્ષણે તમે રાત્રિનું પૂર્વ આયોજન કરવાનું શરૂ કરો છો, અને તમારી જાતને શ્રેષ્ઠ કરવા માટે દબાણ કરો છો, ત્યારે તમે બિનજરૂરી દબાણ લઈ રહ્યા છો. આ દબાણ તમારા પરફોર્મન્સને પણ અસર કરે છે અને તમે એવી ભૂલો કરો છો જે સરળતાથી ટાળી શકાયા હોત. આ પણ વાંચો: ફન સેક્સ પોઝિશન્સ: તમારી ખાસ પળને યાદગાર બનાવવા માટે આ સેક્સ પોઝિશન્સ અજમાવો!

ખૂબ જ હતાશ થવું.

મોટાભાગના પુરુષો લગ્નની રાત્રે પાગલ થઈ જાય છે. તે ખરેખર નિરાશા સાથે કામ કરે છે અને જાણે તેણે પહેલાં ક્યારેય કોઈ સ્ત્રીને જોઈ નથી. તેને સરળ લો, સરસ અને શાંત બનો. તમારી પત્નીને તેની સંમતિથી શાંત રીતે શોધો.

વિક્ષેપો.

એવું શું લગ્ન છે જેમાં કંઈ ખોટું ન થાય કેક બગડી શકે છે, વ્યવસ્થા ખોરવાઈ શકે છે, કોઈ વાદ-વિવાદ પણ થઈ શકે છે. જો કે, લગ્નની રાત્રે તેને તમારી સાથે બેડરૂમમાં લઈ જવાની જરૂર નથી. વિચલનોથી દૂર રહો કારણ કે થોડો ખરાબ મૂડ પણ લગ્નની આખી રાત બગાડી શકે છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here