ત્યાં ઘણી સેક્સ પોઝિશન્સ છે અને 69 સૌથી વધુ ચર્ચિત પોઝિશન્સમાંની એક છે. પરંતુ શું તમે ખરેખર 69 અજમાવવા માંગો છો તે બધું ખૂબ જ રસપ્રદ અને સેક્સી લાગે છે જ્યાં તમે અને તમારા જીવનસાથી એક જ સમયે એકબીજાના પ્રેમમાં પડે છે, પરંતુ ઘણી વ્યવહારિક બાબતો છે જે ઘણાને ખબર નથી. અહીં 7 કારણો છે કે તમારે પથારીમાં 69 પોઝિશનનો પ્રયાસ ન કરવો જોઈએ અને અમને ખાતરી છે કે તમે તેનો વિચાર કરશો.

તમે પૂરેપૂરું ધ્યાન આપી શકશો નહીંઃ જ્યારે તમને તમારા પાર્ટનર દ્વારા ખુશી આપવામાં આવી રહી છે અને તમે એ ક્ષણનો આનંદ માણી રહ્યા છો, ત્યારે તમે તમારા પાર્ટનરને આનંદ આપવા પર કેવી રીતે ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી શકો છો.

તે સરળ નથી.

યોગ્ય આરામદાયક સ્થિતિ શોધવી એ એક કાર્ય છે. તમે ગમે તે સ્થિતિમાં સૂતા હોવ તો પણ થોડા સમય પછી તમે થાકી જશો. બાજુમાં રહેવું, ઉપરથી ઊભા રહેવું, તે અજબ હશે.

તમારી ખુશી કેવી રીતે વ્યક્ત કરવી.

તમે તેનો આનંદ માણી રહ્યા છો અને તમે તમારા પાર્ટનરને પણ તેના વિશે જણાવવા માંગો છો. પરંતુ જ્યારે તમારું મોં પણ વ્યસ્ત હોય ત્યારે તમે શું કરશો તમે ભૂલથી ડંખ નહીં કરી શકો અને તમારા આહલાદક આ કાર્યમાં ડૂબી જશે, બરાબર?

ઊંચાઈ પરિબળ.

જ્યારે ભાગીદારોની ઊંચાઈ જુદી જુદી હોય ત્યારે 69ની સ્થિતિ મુશ્કેલ બની જાય છે. જો એક ટૂંકું છે અને બીજું ખૂબ લાંબુ છે, તો કાર્ય ખૂબ મુશ્કેલ છે, સિવાય કે તમે તેના ઉકેલ સાથે તેજસ્વી હો.

યોગ્ય ક્ષણની પસંદગી.

સેક્સ માટે સામાન્ય રીતે કોઈ યોગ્ય સમય નથી કારણ કે તે બધા મૂડ વિશે છે. જો કે, 69 લૈંગિક સ્થિતિ માટે, તમારે બંનેએ મહેનતુ હોવું જરૂરી છે બહાર નીકળેલું પેટ ન હોવું જોઈએ શાવર પણ લો કારણ કે ઓરલ સેક્સ માટે તમારે સ્વચ્છ હોવું જરૂરી છે!

ઓર્ગેઝમ ફ્રેન્ડલી નથી.

પુરૂષો હજુ પણ તે કરી શકે છે પરંતુ મહિલાઓને એટલી સરળતાથી ઓર્ગેઝમ નથી મળતું. તેઓ સમય, ધીરજ અને અલબત્ત તકનીક લે છે! જો પુરુષ પાર્ટનર પહેલા ઓર્ગેઝમ કરે છે, તો શું તે તેના પાર્ટનર પર આટલા લાંબા સમય સુધી કામ કરી શકશે.

ગરદનનો દુખાવો.

જ્યારે આપણે 69 વિશે વિચારીએ છીએ ત્યારે આ ખૂબ જ અવ્યવહારુ સ્થિતિ છે. તમને ગરદનમાં દુખાવો થવાની સંભાવના છે અને ક્રિકેટ અનિવાર્ય છે. શું તમે એ જોખમ લેવા બિલકુલ તૈયાર છો તે સમયે, મુખ મૈથુન એ છેલ્લી વસ્તુ હશે જેનો તમે આનંદ માણો છો.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here