ભોજપુરી ફિલ્મોની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી અક્ષરા સિંહ, જેણે તેના રોમેન્ટિક ગીતો અને મ્યુઝિક આલ્બમ્સથી લોકોનું મનોરંજન કર્યું હતું, તે આ દિવસોમાં તેના દેશી હોટ અવતારને કારણે સોશિયલ મીડિયા પર ચાહકોનું ધ્યાન આકર્ષિત કરી રહી છે. અક્ષરાએ પરંપરાગત લહેંગા પહેરીને તેનું હોટ ફોટોશૂટ કરાવ્યું છે, જેની તસવીરો ઈન્ટરનેટ પર વાયરલ થઈ રહી છે.

વાઈરલ ટ્રેન્ડ્સ અને સોશિયલ મીડિયાની દુનિયાને લગતા તમામ સમાચારો મેળવો. અહીં તમને ટ્વિટર, ઈન્સ્ટાગ્રામ અને યુટ્યુબ પર વાયરલ થઈ રહેલી દરેક સામગ્રી વિશે લાઈવ માહિતી મળશે. ઉપર બતાવેલ પોસ્ટ અસંપાદિત સામગ્રી છે. જે સીધા સોશિયલ મીડિયા પર મોકલી શકાય છે.

મીડિયા વપરાશકર્તાઓના એકાઉન્ટ્સમાંથી લેવામાં આવે છે. લેટેસ્ટલી સ્ટાફ દ્વારા સંશોધિત અથવા સંપાદિત નથી. સોશિયલ મીડિયા પોસ્ટ્સ લેટેસ્ટલીના મંતવ્યો અને લાગણીઓને રજૂ કરતી નથી, અમે તેમાં સમાવિષ્ટ કોઈપણ સામગ્રી માટે કોઈ જવાબદારી અથવા જવાબદારી લેતા નથી. આ પોસ્ટ સ્વીકારતી નથી.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here