તમારા ખાસ સમયને યાદગાર બનાવવા માટે આજમાવી જુઓ આ સેક્સ ટીપ્સ….

રિલેશનશિપમાં થોડા સમય પછી સેક્સ લાઈફ બોરિંગ અને બોરિંગ બની જાય છે એ જ જૂની સેક્સ પોઝિશન ટ્રાય કરવાથી કારમાં લાઈફ બોરિંગ થઈ જાય છે. આવી સ્થિતિમાં, તમારે તમારી સેક્સ લાઇફમાં થોડો મસાલો લાવવો જોઈએ અને તે મસાલો અને સંપર્ક ત્યારે આવશે જ્યારે તમે તમારી સામાન્ય સેક્સ લાઇફ સિવાય કેટલીક નવી સેક્સ પોઝિશન્સ અજમાવી જુઓ. તમારી એકવિધ સેક્સ લાઈફમાં રસ લાવવા માટે અમે તમારા માટે કેટલીક નવી સેક્સ પોઝિશન લઈને આવ્યા છીએ. આ પણ

રૂબરૂ.

આ સ્થિતિ બાજુ પર સૂતી વખતે મિશનરી સ્થિતિ જેવી જ છે. તમે તેમાં વધુ ઘનિષ્ઠ થાઓ છો અને વધુ આનંદ મેળવવા માટે ધીમા જાઓ છો.

ડોગી.

મોટાભાગના લોકોને ડોગી સેક્સ પોઝીશન ખૂબ જ પસંદ હોય છે. જો શક્ય હોય તો, તેને કિચન કાઉન્ટર, સોફા અથવા બાલ્કની પર અજમાવી જુઓ. થોડો મસાલો ઉમેરવા માટે થોડો બરફ ઉમેરો જે તમારા પાર્ટનરની પીઠ પર સરકી શકે.

વિડિયો હસ્તમૈથુન.

જો તમારો પાર્ટનર તમારાથી દૂર હોય તો સુરક્ષિત વાતાવરણમાં વિડિયો કૉલ પર સાથે મળીને હસ્તમૈથુન કરવાની ભલામણ કરવામાં આવે છે. તમારા બંનેને ગમતા સેક્સ ટોય્સ સાથે બેસો, જો જરૂરી હોય તો લ્યુબનો ઉપયોગ કરો. તે સમયે તમને જે જોઈએ છે તે વિશે ખુલ્લા રહો. ડર્ટી સ્ટોરી સિચ્યુએશન બનાવો.

69: 69 કરતાં વધુ વિચિત્ર કંઈ નથી કારણ કે દરેક જણ તે કરી શકતું નથી. જો તમે મુખ મૈથુનને લગતી કોઈ સમસ્યા વિના એકબીજાને તમે જેમ છો તેમ સ્વીકારો છો, તો તે તમારા માટે શ્રેષ્ઠ હોઈ શકે છે! તમે અમુક ચોકલેટ સીરપ, કેરેમેલ અને સેક્સ ટોય સાથે પણ પ્રયોગ કરી શકો છો.

ઈન્ટરલોક.

આ સેક્સ પોઝીશનમાં રીસીવરની પીઠ પર સૂઈ જાઓ, જ્યારે આપનાર પાર્ટનર તેમના પગ ચારેય ચોગ્ગા પર અને તેમના પગ પાર્ટનરના ચહેરા તરફ રાખી શકે છે. તે બિનપરંપરાગત ઓર્ગેઝમ આપે છે. આ રિવર્સ મિશનરી સ્થિતિ મજા હોઈ શકે છે.

Leave a Comment