આ યુવકને જોઈને સિંગલ છોકરાઓ થઈ જશે ગુસ્સે, એકસાથે 3 બહેનો સાથે કર્યો લગ્ન…

કહેવાય છે કે લગ્ન એ બે મનુષ્યો વચ્ચેનો પવિત્ર બંધન છે. પરંતુ શું તમે ક્યારેય 4 મનુષ્યો વચ્ચે લગ્નના પવિત્ર બંધન વિશે સાંભળ્યું છે? સામાન્ય રીતે લોકો એક જ પત્નીથી નારાજ થઈ જાય છે. પરંતુ કેટલાક લોકો એક કરતા વધુ લગ્ન કરીને વધુ પત્નીઓ ધરાવે છે. આવા કિસ્સાઓમાં તેમના લગ્ન પણ થોડા વર્ષોના અંતરાલમાં થાય છે.

માણસે ત્રણ વાસ્તવિક બહેનો સાથે લગ્ન કર્યા.

આજે અમે તમને એક એવા પુરુષનો પરિચય કરાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેણે એક સાથે 3 સ્ત્રીઓ સાથે લગ્ન કર્યા. આનાથી પણ વધુ નવાઈની વાત એ છે કે આ ત્રણેય મહિલાઓ એકબીજાની વાસ્તવિક બહેનો છે. અને તેણે ત્રણેય બહેનોના લગ્ન એકસાથે કરવા વરને આગ્રહ કર્યો. તો ચાલો જાણીએ આ વિચિત્ર પ્રેમની અદભુત કહાની.

અનોખા લગ્નનો આ કિસ્સો આફ્રિકન દેશ કોંગોનો છે. અહીં લુવિઝો નામના 32 વર્ષના વ્યક્તિએ નતાશા, નતાલી અને નાડેગે નામની ત્રણ અસલી બહેનો સાથે લગ્ન કરીને બધાને ચોંકાવી દીધા હતા. કોઈ માની ન શકે કે આવું કંઈક થઈ શકે છે.

આ રીતે પ્રેમની શરૂઆત થઈ.

સામાન્ય રીતે, જ્યારે કોઈ પુરુષ એક કરતાં વધુ લગ્ન કરે છે, ત્યારે તેની અન્ય પત્નીઓ વાંધો ઉઠાવે છે. પરંતુ આ મામલે ત્રણેય બહેનોએ લગ્નની શરત મૂકી હતી કે વરરાજાએ ત્રણેયને પરણાવીને પોતાના ઘરે લઈ જવા પડશે. આ અનોખી લવ સ્ટોરી સોશિયલ મીડિયા દ્વારા શરૂ થઈ હતી. લુવિજો સૌપ્રથમ સોશિયલ મીડિયા પર નતાલીને મળ્યો હતો. પછી તેણે તેની અન્ય બે બહેનો સાથે પણ સંબંધ બાંધ્યો.

પોતાના લગ્નને લઈને લુવિજો કહે છે કે મારી પાસે પણ કોઈ વિકલ્પ નહોતો. ત્રણેય બહેનોએ શરત મૂકી હતી કે મારે ત્રણેયના લગ્ન એક સાથે અને એક જ દિવસે કરવા પડશે. મારા માટે આ નિર્ણય લેવો ખૂબ જ મુશ્કેલ હતો. ખાસ કરીને મારા માતા-પિતા હજુ પણ સમજી શક્યા નથી કે મેં આવું કેમ કર્યું?

આ કારણે ત્રણેય બહેનોના લગ્ન એક જ પુરુષ સાથે થયા.

આ બાબતે એક કન્યાએ કહ્યું કે અમે ત્રણેય બહેનો સાથે મોટા થયા છીએ. એકબીજા વગર રહી શકતા નથી. અમે ત્રણેય બહેનો નાનપણથી જ બધું શેર કરીએ છીએ અને હવે પતિ પણ શેર કરશે. અમે ત્રણેય લુવિઝોને પ્રેમ કરીએ છીએ. તેથી અમે તેની સાથે ત્રણેય લગ્ન કરવાની શરત મૂકી. આ સાંભળીને તે સ્તબ્ધ થઈ ગયો હાલમાં લુવિજો સાથે લગ્ન કરનાર ત્રણેય બહેનો ખૂબ જ ખુશ છે. સારું, જો તમને આવી તક મળે, તો તમે એક કરતાં વધુ લગ્ન કરશો.

Leave a Comment