પત્નીએ પતિને બનાવી દીધી છોકરી, 2 વર્ષ ફ્રેન્ડની જેમ રહ્યા અને પછી તો…

મધ્યપ્રદેશની રાજધાની ભોપાલમાંથી ખૂબ જ ચોંકાવનારી ઘટના સામે આવી છે. અહીં એક યુવતીને એક દિવસ પોતાના પતિને છોકરી બનાવવાની ઈચ્છા હતી, તે તેના પતિ સાથે સેહલીની જેમ રહેવા માંગતી હતી. પતિ-પત્ની વચ્ચે ઘણો પ્રેમ હતો, પત્નીની ઈચ્છા પુરી કરવા પતિએ છોકરી બનવા માટે રાજી કર્યા.

બંનેએ ડોક્ટરની મદદ લીધી અને થોડા વર્ષોની દવા અને મેડિકલ પ્રક્રિયા પછી પતિ સંપૂર્ણ છોકરી બની ગયો. પતિ-પત્ની બંને છોકરી બની ગયા, મિત્રોની જેમ રહેવા લાગ્યા, બંને મિત્રોની જેમ મસ્તી કરવા લાગ્યા. પરંતુ ત્યારપછીની ઘટનાઓ એવી બદલાઈ ગઈ કે બંને એકબીજા વિરુદ્ધ કોર્ટમાં પહોંચ્યા. આ અજીબોગરીબ કેસમાં શું થયું તે અમે તમને આગળ જણાવીએ.

બંને કોલેજકાળથી જ પ્રેમમાં હતા.

વાસ્તવમાં ભોપાલ ફેમિલી કોર્ટમાં આ કેસની સુનાવણી આઠ મહિનાથી ચાલી રહી છે. છોકરા અને છોકરી વચ્ચે કોલેજના સમયથી જ મિત્રતા હતી. બાદમાં બંને પ્રેમમાં પડ્યા હતા. જે બાદ બંનેએ લગ્ન કરી લીધા હતા. લગ્ન પછી બંને દિલ્હીમાં રહેવા લાગ્યા અને ત્યાં નોકરી કરતા હતા. મીડિયા સાથે વાત કરતી વખતે ભોપાલમાં આ મામલાની તપાસ કરી રહેલા એડવોકેટે કહ્યું કે પત્નીએ મજાકમાં પતિને એક દિવસ લિંગ બદલવા માટે કહ્યું.

પરંતુ પતિએ આ મજાકને ગંભીરતાથી લીધી, અને પતિ તેના માટે સંમત થયો, જ્યારે પત્ની પણ તેના માટે સંમત થઈ. તે તેની પત્નીની વાતમાં આવ્યો અને ડોક્ટર પાસે ગયો. આ દરમિયાન પત્ની પણ સાથે ગઈ હતી. ડોક્ટરે પણ તેમના માટે કોઈ કાઉન્સેલિંગ ન કર્યું અને લિંગ બદલવાની પ્રક્રિયા શરૂ કરી.

પતિએ સેક્સ ચેન્જ માટે દવા લેવાનું શરૂ કર્યું.

ડોક્ટરને મળ્યા બાદ યુવકે લિંગ પરિવર્તન માટે દવા લેવાનું શરૂ કર્યું. ધીમે ધીમે તેમનામાં હોર્મોનલ ચેન્જ પણ આવવા લાગ્યા. યુવકની ઉંમર 30 વર્ષની આસપાસ હોવાનું જાણવા મળે છે. તે જ સમયે, તેમની પત્ની હવે 24-25 વર્ષની છે. બે વર્ષની સારવાર બાદ યુવકના શરીરમાં ઘણા ફેરફારો આવ્યા છે. હવે તેના શરીરના અંગો છોકરીઓ જેવા દેખાવા લાગ્યા.

બંને મિત્રોની જેમ મસ્તી કરવા લાગ્યા.

દવાઓ અને સર્જરી બાદ યુવક સંપૂર્ણ યુવતી બની ગયો હતો. પત્ની પણ તેને છોકરી બનીને માણી રહી હતી. તેને છોકરીઓના કપડામાં બજારમાં લઈ જતો હતો. આ દરમિયાન તે લોકોને કહેતી હતી કે આ મારો મિત્ર છે. લિંગ પરિવર્તન પછી થોડા દિવસો સુધી બધું બરાબર ચાલ્યું. બંને ખુશ હતા પણ પરિણામ શું આવશે તેની કોઈને ખબર નહોતી. આ દરમિયાન બંને પોતાના પરિવારના સભ્યોને પણ મળતા ન હતા અને કોઈને કોઈ બહાનું કાઢતા હતા.

પુત્રને જોઈને પિતા ઉદાસ થઈ ગયા.

છોકરાના પિતાના આગ્રહથી બંને થોડા દિવસો પછી તેને મળવા આવ્યા. આ દરમિયાન યુવકને યુવતી તરીકે જોઈ પિતાના હોશ ઉડી ગયા હતા અને તે બેભાન થઈ ગયો હતો. જ્યારે પિતાએ પ્રશ્ન કર્યો તો તેણે આ માટે તેની પત્નીને જવાબદાર ઠેરવી. આ પછી પત્ની ગુસ્સામાં તેના મામાના ઘરે ગઈ હતી. પતિ તેને સમજાવવાનો પ્રયત્ન કરતો રહ્યો, પરંતુ તે પાછો આવ્યો નહીં.

પત્નીએ છૂટાછેડા માટે અરજી કરી.

પત્ની હવે પત્ની સાથે રહેવા માંગતી નથી. તેણે સંબંધ તોડી નાખવાનું મન બનાવી લીધું છે. તેણે ફેમિલી કોર્ટમાં છૂટાછેડા માટે અરજી કરી છે. આ અંગેની સુનાવણી છેલ્લા આઠ મહિનાથી ચાલી રહી છે. પતિ હજુ પણ તેની પત્ની સાથે રહેવા માંગે છે. તે જ સમયે, પત્ની તેની સાથે રહેવા માટે બિલકુલ તૈયાર નથી. પત્ની કહે છે કે તેને બાળક જોઈએ છે, વૈવાહિક સુખ જોઈએ છે પણ તે મને કંઈ આપી શકતો નથી, તેનો કોઈ ફાયદો નથી.

લગ્ન પછી એક પત્નીએ તેના પતિને લિંગ બદલીને છોકરી બનાવી અને બે વર્ષ સુધી તેણે આનંદ પણ માણ્યો, પરંતુ હવે જ્યારે તે પત્નીની ઈચ્છા પૂરી કરી શકતો નથી ત્યારે પત્નીએ તેના પતિને કહ્યું કે હવે તું અમારામાંથી નથી. મિત્રો. કોઈ કામના નથી. બંને હજુ ઘણા નાના છે. આવી સ્થિતિમાં પરિવારને બચાવવા મામલો ફેમિલી કોર્ટમાં પહોંચ્યો છે. કોર્ટના કાઉન્સેલર પણ બંનેનું કાઉન્સેલિંગ કરી રહ્યા છે.

Leave a Comment