જેને લગ્ન કર્યા તે પતિ બની ગયો મહિલા, નારાજ પત્નિએ લઈ લીધો એવો ફેંસલો કે…..

વિવાહિત જીવનમાં ઝઘડા સામાન્ય છે. જો કે, આ ઝઘડા પણ દિવસો વીતવા સાથે જાતે જ ઉકેલાઈ જાય છે. સમસ્યા ત્યારે થાય છે જ્યારે પતિ કે પત્નીમાંથી કોઈ એક એવું કામ કરે કે બંનેના સમાધાનનો અવકાશ ક્યારેય સમાપ્ત થઈ જાય. આવું જ કંઈક એક પતિએ કર્યું જે પોતાનું લિંગ બદલીને મહિલા બની ગયું. પતિને આ હાલતમાં જોઈ પત્ની આશ્ચર્યચકિત થઈ ગઈ. જે બાદ તેણે એક મોટો નિર્ણય પણ લીધો હતો. આવો જાણીએ શું છે સંપૂર્ણ સમાચાર.

21 વર્ષ પહેલા લગ્ન કર્યા હતા.

આ ચોંકાવનારી ઘટના રાજસ્થાનની છે. બંનેના લગ્ન 21 વર્ષ પહેલા અહીં થયા હતા. યુવક જોધપુરનો રહેવાસી હતો અને યુવતી જયપુરની રહેવાસી હતી. બંનેએ ધામધૂમથી લગ્ન કર્યા હતા. શરૂઆતના દિવસોમાં બધું બરાબર ચાલ્યું. બંને એકબીજાને પ્રેમ કરતા હતા અને એકબીજાની સંભાળ રાખતા હતા. પછી સમય વીતવા સાથે બંને વચ્ચેના સંબંધોમાં ખટાશ આવવા લાગી. રોજબરોજના ઝઘડાઓએ બંને વચ્ચે એવો અણબનાવ લાવ્યો, જેના કારણે બંને વચ્ચેનો પ્રેમ ઓછો થવા લાગ્યો. આ પછી બંનેએ એક મોટો નિર્ણય લીધો છે.

અલગ રહેતા દંપતી.

બંને વચ્ચે ઝઘડો વધી જતાં તેઓએ અલગ રહેવાનું નક્કી કર્યું હતું. આ પછી બંને વર્ષ 2017થી અલગ રહેતા હતા. જો કે, આ પછી પણ, દંપતીનો સંબંધ સચવાઈ ગયો હતો અને તેઓને ફરીથી મળવા માટે જગ્યા હતી. બાય ધ વે, બંનેએ પોતાના સંબંધોને ફરીથી સાચવવા અને સાથે રહેવા માટે કોઈ પહેલ કરી નથી. પરિણામે તેમની વચ્ચે ભેદભાવ વધી ગયો અને ચાર વર્ષથી બંને વચ્ચે કોઈ સંબંધ ન હતો.

પતિ બન્યો મહિલા, પછી પત્નીએ આ પગલું ભર્યું
પતિએ અચાનક એવું કામ કરી નાખ્યું જેના કારણે સંબંધ સુધારવાનો યોગ્ય પ્રયાસ ખતમ થઈ ગયો. પત્નીથી અલગ રહેતા પતિએ તેનું લિંગ બદલ્યું અને તે સ્ત્રી બની ગયો. જ્યારે પત્નીને આ વાતની જાણ થઈ તો તે ચોંકી ગઈ. પછી પત્નીએ પણ મોટો નિર્ણય લીધો. તેણે તેના પતિ સાથે છૂટાછેડા લેવાનું નક્કી કર્યું અને વર્ષ 2021માં કોર્ટમાં અરજી દાખલ કરી.

કોર્ટે બંનેના છૂટાછેડા પણ મંજૂર કર્યા હતા. કોર્ટે કહ્યું કે બંને વચ્ચે પતિ-પત્નીના સંબંધ જેવું કંઈ નથી કારણ કે હવે બંને મહિલા છે. આ કિસ્સામાં તેમના છૂટાછેડા મંજૂર કરવામાં આવે છે. બાય ધ વે, પત્નીએ પતિ પાસેથી કોઈપણ પ્રકારનો ભરણપોષણ માંગ્યું નથી.

Leave a Comment