યુટ્યુબર્સ આજકાલ ઘણું નામ કમાઈ રહ્યા છે. ઘણા યુટ્યુબર્સ એટલા પ્રખ્યાત થઈ ગયા છે કે તેઓએ સેલિબ્રિટીનો દરજ્જો પણ હાંસલ કર્યો છે. તે જ સમયે, કમાણીના મામલામાં તે સ્ટાર્સથી ઓછા નથી. હવે ટીવી ચેનલો પણ તેમની લોકપ્રિયતાનો લાભ ઉઠાવતી દેખાઈ રહી છે.

આ કારણોસર, મોટી ટીવી ચેનલ સ્ટાર પ્લસે તેને નવા શોનો ભાગ બનાવ્યો છે. હવે તે આ શોમાં તેની સુંદર પત્ની સાથે જોવા મળશે. આવો જાણીએ કે તે કયો યુટ્યુબર છે અને આ શોનું નામ શું છે.

આ પ્રખ્યાત યુટ્યુબર્સ છે.

તમે સ્ટાર પ્લસના ટીવી શોમાં દેખાતા પ્રખ્યાત યુટ્યુબરને પણ સારી રીતે જાણતા હશો. અમુક સમયે, તમે યુટ્યુબ પર તેના કેટલાક વીડિયો પણ જોયા હશે. તેનું નામ છે ગૌરવ તનેજા. હા, ગૌરવ એ વ્યક્તિ છે જેને સ્ટાર પ્લસે તેના ટીવી શોમાં કાસ્ટ કરવાનું નક્કી કર્યું છે.

યુટ્યુબની દુનિયામાં ગૌરવના લાખો ચાહકો અને ફોલોઅર્સ છે. તે તેના ચાહકોમાં ફ્લાઈંગ બીસ્ટ તરીકે પ્રખ્યાત છે. તેના વીડિયો પર ઘણી બધી લાઈક્સ અને કોમેન્ટ્સ મળવા સામાન્ય છે. આ કારણોસર, ટીવી શો પણ તેને લઈ ગયા છે જેથી શોની લોકપ્રિયતા વધારી શકાય.

આ શોમાં ગૌરવ તનેજા જોવા મળશે.

ગૌરવ તનેજા સ્ટાર પ્લસના શોમાં જોવા મળવાનો છે. આ શોનું નામ ‘સ્માર્ટ જોડી’ છે. નામ પરથી જ સ્પષ્ટ છે કે આ જોડી શોમાં જોવા મળશે. આ કારણથી ગૌરવની પત્ની રિતુ પણ આમાં તેને સપોર્ટ કરતી જોવા મળશે. બંને આ શોનો ભાગ બનવાના છે. તેથી જ બંને ખૂબ જ ઉત્સાહિત દેખાઈ રહ્યા છે. ખુદ ગૌરવ તનેજાએ સોશિયલ મીડિયા પર આ માહિતી આપી છે.

તેણે તેની પત્ની અને બંને બાળકોનો ફોટો પણ પોસ્ટ કર્યો છે, જેમાં તેણે કહ્યું છે કે તે ટૂંક સમયમાં આ શોનો ભાગ બનવા જઈ રહ્યો છે. બાય ધ વે, અમે તમને જણાવી દઈએ કે આ શોમાં ગૌરવ-રિતુની જોડીને ટક્કર આપવા માટે ઘણા દિગ્ગજ કપલ્સ પણ જોવા મળશે.

સ્વાભાવિક છે કે અનુભવીઓની હાજરીમાં સ્માર્ટ કપલ બનવાની સ્પર્ધા પણ જોરદાર બનવાની છે. સ્પષ્ટ છે કે આ શો દ્વારા દર્શકોનું ભરપૂર મનોરંજન થવાનું છે.

આ શો 26 ફેબ્રુઆરીએ ટેલિકાસ્ટ થશે.

આ શોનું વર્ણન કરતાં ગૌરવે પોસ્ટમાં લખ્યું છે કે આ શો 26 ફેબ્રુઆરીએ રાત્રે 8 વાગ્યે બતાવવામાં આવશે. આ સ્ટાર પ્લસ શો વિશે જણાવવા માટે ગૌરવે તેની પત્ની સાથે પોસ્ટ કરેલા ફોટામાં બંને સફેદ કોટમાં જોવા મળે છે.

આ સાથે ગૌરવે કાળા શર્ટ પર કલરફુલ ટાઈ પહેરી છે જ્યારે પત્ની રિતુએ કાળો કોટ પહેર્યો છે. બંનેની જોડી પણ ઘણી સારી લાગી રહી છે. તમને જણાવી દઈએ કે ગૌરવ તનેશા એક ફેમસ યુટ્યુબર હોવાની સાથે સાથે ભૂતપૂર્વ પાયલોટ, ફિટનેસ પ્રભાવક અને બોડી બિલ્ડર છે. સાથે જ તેની પત્ની રિતુ રાઠી પણ પાયલટ છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here