22 વર્ષ બાદ શાકા લાકા બુમબુમના બાળકોને ઓળખવા થયા મુશ્કેલ, જુઓ તસવીરો…..

90ના દાયકામાં આવેલી સિરિયલ ‘શકા લાકા બૂમ બૂમ’ લોકપ્રિય સિરિયલોમાંની એક હતી અને દર્શકોને આ શો ખૂબ જ પસંદ આવ્યો હતો. શકલાકા બૂમ બૂમ શો જાદુઈ પેન્સિલ પર આધારિત હતો, તેથી બાળકો આ શો જોવા માટે ખૂબ જ ઉત્સાહિત હતા અને તેને ખૂબ જોતા હતા.

તે જ સમયે, આ શોમાં જોવા મળેલા પાત્રોને પણ ખૂબ પસંદ કરવામાં આવ્યા હતા. તમને જણાવી દઈએ કે, આ શોમાં જોવા મળતા નાના બાળકો હવે મોટા થઈ ગયા છે અને તેમની નવી તસવીરો જોઈને ફેન્સ તેમને ઓળખતા પણ નથી. તો ચાલો જાણીએ શાલાકા બૂમ બૂમનું પાત્ર અત્યારે ક્યાં છે અને તે શું કરી રહી છે.

સંજુ.

શકા લાકા બૂમ બૂમ’માં સંજુનું પાત્ર ભજવનાર બાળ કલાકાર કિંશુક વૈદ્ય હવે મોટા થયા છે અને હેન્ડસમ અભિનેતાઓની યાદીમાં સામેલ છે. તમને જણાવી દઈએ કે કિંશુક વૈદ્ય પણ મરાઠી ફિલ્મો તરફ વળ્યા છે. આ સિવાય તેણે ફિલ્મ ‘રાજુ ચાચા’માં પણ કામ કર્યું હતું.

આ સિવાય કિંશુક વૈદ્યએ ઘણી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. જો કે આ દરમિયાન તેણે એક્ટિંગમાંથી બ્રેક પણ લીધો હતો, પરંતુ તે ફરી એકવાર એક્ટિંગની દુનિયામાં પગ મૂકવા માંગે છે.

કરુણા.

કરુણાના પાત્રમાં જોવા મળેલી ચાઈલ્ડ આર્ટિસ્ટ હંસિકા મોટવાણી હવે ઘણી મોટી થઈ ગઈ છે અને તેણે બોલિવૂડની ઘણી સુપરહિટ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે.

તમને જણાવી દઈએ કે હંસિકા મોટવાણીએ માત્ર બોલિવૂડમાં જ નહીં પરંતુ તેલુગુ ફિલ્મોમાં પણ પોતાની અભિનય કુશળતા દેખાડી છે અને તેણે પોતાના કરિયરમાં ફિલ્મફેરના ઘણા એવોર્ડ જીત્યા છે. તમને જણાવી દઈએ કે, હંસિકા મોટવાણી છેલ્લે તમિલ અને તેલુગુ ફિલ્મ ‘મહા’ અને ‘માય નેમ ઈઝ શ્રુતિ’માં જોવા મળી હતી.

ટીટુ.

ટીટુના પાત્રમાં જોવા મળેલા એક્ટર મધુર મિત્તલે ઘણી લોકપ્રિય ટીવી સિરિયલોમાં પણ કામ કર્યું છે. મને કહો કે, તેણે ‘કસૌટી ઝિંદગી કી’, ‘પૃથ્વીરાજ ચૌહાણ’, ‘જલવા’ જેવી સિરિયલોમાં પોતાનું અભિનય કૌશલ્ય બતાવ્યું હતું. આ સિવાય તેણે ‘કહીં પ્યાર ના હો જાયે’, ‘સલામ ઈન્ડિયા’, ‘વન ટુ કા ફોર’ જેવી બોલિવૂડ ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું છે. મને કહો, હવે મધુર મિત્તલ ઘણો મોટો થઈ ગયો છે.

જગ્ગુ.

જગ્ગુનું પાત્ર ભજવતા અભિનેતા અદનાન જેપીએ પણ ઘણી સિરિયલોમાં કામ કર્યું છે. તેણે 2003ના બાળ કલાકાર ‘શરારત’ શોમાં પણ અભિનય કર્યો હતો જેને સારો પ્રતિસાદ મળ્યો હતો પરંતુ આ દરમિયાન તે અભ્યાસને કારણે દુબઈ શિફ્ટ થઈ ગયો હતો.

સંજના.

શકલાકા બૂમ બૂમમાં સંજનાના રોલમાં જોવા મળેલી એક્ટ્રેસ રીમા વોહરાએ ઘણી ટીવી સિરિયલોમાં પણ કામ કર્યું છે. તેણે ના આના ઇસ દેશ લાડો દો દિલ એક જાન ભારત કા વીર પુત્ર મહારાણા પ્રતાપ’ જેવી ઘણી ટીવી સીરિયલ્સમાં કામ કર્યું.

આ સિવાય તેણે એક દુજે કે વાસ્તે મરિયમ ખાન રિપોર્ટિંગ લાઈવવિશ યા અમૃત સિતારા કસૌટી જિંદગી કી શૌર્ય ઔર અનોખી કી કહાની મુરલી મીટ્સ મીરા’ કરી છે મંજુનાથ તેણે BLLB જેવી ઘણી ફિલ્મોમાં પણ પોતાનું અભિનય કૌશલ્ય બતાવ્યું.

ઝુમરુ.

ઝુમરૂના રોલમાં જોવા મળતો ચાઈલ્ડ આર્ટિસ્ટ આદિત્ય કાપડિયા પણ ઘણી ટીવી સિરિયલોમાં જોવા મળ્યો છે. તે જ સમયે, તેને શકલાકા બૂમ બૂમથી ખાસ ઓળખ મળી, ત્યારબાદ તેણે ‘જસ્ટ મોહબ્બત સોનપરી જેવા ટીવી શોમાં કામ કર્યું. આ પછી તેણે અદાલત બડે અચ્છે લગતે હૈ’ જેવા શોમાં પણ પોતાનું કૌશલ્ય બતાવ્યું. તમને જણાવી દઈએ કે આદિત્ય કાપડિયા ગુજરાતી ફિલ્મ બસ એક મૌકા’માં પણ જોવા મળ્યો છે.

Leave a Comment