આ વેબસિરિઝને ભૂલથી પણ પરિવાર સાથે ના જોતા, બધી જ મર્યાદા તોડી અને….

OTT પ્લેટફોર્મ ભારતમાં પદાર્પણ કર્યું ત્યારથી, પ્રેક્ષકો માટે મનોરંજનનું બૉક્સ ખુલ્યું છે. હવે તમારે નવી ફિલ્મો માટે દિવસો અને મહિનાઓ સુધી રાહ જોવાની જરૂર નથી. ફક્ત ટીવી અથવા મોબાઈલ ખોલો અને એક કરતાં વધુ વેબ સિરીઝ તમારી રાહ જોઈ રહી છે. જો કે, OTT એ એડલ્ટ કન્ટેન્ટને પણ પ્રોત્સાહન આપ્યું છે, જે આવનારા સમયમાં સમસ્યા બની શકે છે.

વેબ સિરીઝની વાત કરીએ તો મોટાભાગની કન્ટેન્ટ સેક્સ સાથે સંબંધિત છે. આ સિવાય ફિલ્મમાં કોઈ ડિમાન્ડ ન હોવા છતાં બોલ્ડ સીન્સ નાખવામાં આવે છે. તેમનો ઉદ્દેશ્ય એવા યુવાનોને આકર્ષવાનો છે જેઓ આ વેબ સિરીઝ સૌથી વધુ જુએ છે. તે જ સમયે, પરિણીત યુગલો વચ્ચે ગેરકાયદેસર સંબંધો દર્શાવવા એક સામાન્ય બાબત બની ગઈ છે.

આ તે વેબ સિરીઝ છે.

જો કે, OTT પર એવી ઘણી વેબ સિરીઝ છે, જેને જો તમે ભૂલથી પણ પરિવાર સાથે જોવા બેસી જશો તો તમને શરમ આવશે. પરંતુ એક નવી વેબ સિરીઝ આવી છે જેમાં દરેક મર્યાદા તોડી દેવામાં આવી છે. ગેરકાયદેસર સંબંધોની વાર્તા સાથેની આ વેબ સિરીઝમાં ઘણા બોલ્ડ સીન્સ છે, જેને જોઈને તમારી આંખો નમશે.

આ વેબ સિરીઝનું નામ ઝોલ છે. આ વેબસીરીઝની હિરોઈન આયેશા કપૂર છે, જે બોલ્ડ સીન્સ માટે ઘણી ચર્ચામાં છે. આ વેબ સિરીઝની વાર્તા વિશે વાત કરીએ તો બતાવવામાં આવ્યું છે કે પત્ની તેના પતિ સાથે નહીં પરંતુ કોઈ અન્ય સાથે રહેવા માંગે છે. જ્યારે પતિને આ વાતની ખબર પડી તો તેણે પોતાના હાથે પત્નીને તેના પ્રેમીને સોંપી દીધી.

બોલ્ડ સીન્સે તોડી મર્યાદા.

આયેશા કપૂરે ઝોલ વેબ સિરીઝમાં એટલા બોલ્ડ સીન્સ આપ્યા છે જે પરિવાર સાથે બેસીને જોઈ શકાતા નથી. હા, આ વેબ સિરીઝ દ્વારા યુવાનોનું ચોક્કસ મનોરંજન કરવામાં આવી રહ્યું છે. આયેશા કપૂરે પોતાના અભિનયથી આ દ્રશ્યોને ચોક્કસથી જીવંત બનાવ્યા છે પરંતુ તેણે બોલ્ડનેસની હદ પણ વટાવી દીધી છે.

બાય ધ વે, આયેશા કપૂર માટે આ પહેલી બોલ્ડ વેબ સિરીઝ નથી. આ પહેલા પણ તે ઘણી વખત આવા જ સીન કરતી જોવા મળી છે. તેમાંથી તેની ‘સીલ 2’એ પણ ઘણી લોકપ્રિયતા મેળવી હતી. આ સાથે જ તેની લવ સ્ટ્રીટ અને ઓફિસ સ્કેન્ડલ ફિલ્મો પણ ચર્ચામાં રહી હતી. આયેશાની વાત કરીએ તો તેણે વર્ષ 2016માં મોડલિંગથી પોતાના કરિયરની શરૂઆત કરી હતી પરંતુ તેને આ બોલ્ડ વેબ સિરીઝના કારણે જ ઓળખ મળી હતી.

Leave a Comment