હું તેમના માટે કપડાં ઉતારી શકું છું પણ, સંજય લીલા ભંસાલીને લઈને ઉર્ફી જાવેદનું બયાન….

ઉર્ફી જાવેદને કોણ નથી ઓળખતું, જે અવારનવાર પોતાના વિચિત્ર ડ્રેસને કારણે ચર્ચામાં રહે છે. ઉર્ફી જાવેદ ઘણીવાર તેના ડ્રેસને લઈને ટ્રોલ થાય છે. જો કે તેણીને આ બધી બાબતોથી કોઈ ફરક પડતો નથી અને તે દરરોજ સ્ટાઇલિશ ડ્રેસ પહેરીને ચાહકોને આશ્ચર્યચકિત કરે છે. આ સિવાય ઉર્ફી જાવેદ પોતાના સ્પષ્ટવક્તા નિવેદન માટે પણ જાણીતા છે.

તે દરરોજ આવા નિવેદન આપે છે, જેના કારણે તેનું નામ ચર્ચામાં આવે છે. હાલમાં જ ઉર્ફી જાવેદે હિન્દી સિનેમાના દિગ્ગજ દિગ્દર્શક સંજય લીલા ભણસાલી વિશે કંઈક એવું કહ્યું છે, જેના કારણે તે સતત ચર્ચામાં રહે છે. ચાલો જાણીએ સંજય લીલા ભણસાલી માટે ઉર્ફી જાવેદે શું કહ્યું.

ઉલ્લેખનીય છે કે સંજય લીલા ભણસાલી બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીના ફેમસ ડિરેક્ટર છે અને તેમની સાથે કામ કરવા માટે સ્ટાર્સની ભીડ છે. દરેક વ્યક્તિ ઇચ્છે છે કે સંજય લીલા ભણસાલી જેવા મોટા દિગ્દર્શક સાથે કામ કરવાની તક મળે.

દરમિયાન ઉર્ફી જાવેદે સંજય લીલા ભણસાલી વિશે એવું નિવેદન આપ્યું છે, જેનાથી સંજય લીલા ભણસાલી પણ ચોંકી શકે છે. પોતાની બોલ્ડ સ્ટાઈલ માટે જાણીતી ઉર્ફી જાવેદને પૂછવામાં આવ્યું કે શું તે એવી ફિલ્મની ઑફર સ્વીકારશે કે જેમાં નગ્ન થવાની જરૂર હોય.

જવાબમાં ઉર્ફીએ કહ્યું હું મારા કપડાં કેમ ઉતારવા માંગુ છું હું તે માત્ર એટલા માટે નહીં કરું કારણ કે તમે મને કપડાં વિના જોવા માંગો છો. હું કોઈપણ પ્રોજેક્ટમાં બિનજરૂરી રીતે નગ્ન થઈ શકતો નથી. પણ હા, જો જરૂર પડશે, ખાસ કરીને એવી ફિલ્મમાં જ્યાં લોકોને મારો અભિનય જોવા મળશે, તો હું ચોક્કસ કરીશ.

ઉર્ફીએ આગળ કહ્યું, ‘જો બહુ સારો પ્રોજેક્ટ છે. સંજય લીલા ભણસાલીની ફિલ્મના સ્તરની વાત કરીએ તો, હું તેના વિશે વિચારી શકું છું કારણ કે મને સંજય લીલા ભણસાલી પર વિશ્વાસ છે.

તમને જણાવી દઈએ કે, ઉર્ફી જાવેદે ઘણી ટીવી સીરિયલ્સમાં પણ કામ કર્યું છે. તે પહેલીવાર પ્રખ્યાત ટીવી સીરિયલ ચંદ્ર નંદિની’માં જોવા મળી હતી. આ પછી ઉર્ફીએ દયાન જીજી મા અને બેપનાહ જેવી ઘણી સીરિયલ્સમાં પોતાની એક્ટિંગ સ્કિલ બતાવી. જણાવી દઈએ કે આ બધી સીરિયલ્સમાં કામ કર્યા બાદ ઉર્ફી જાવેદે બિગ બોસમાં પણ ભાગ લીધો હતો.

જોકે તે 8 દિવસ પછી જ આ રિયાલિટી શોમાંથી બહાર થઈ ગઈ હતી. બિગ બોસમાં ઉર્ફી જાવેદનું કનેક્શન ઝીશાન ખાન સાથે થયું હતું પરંતુ તે કંઈ ખાસ કરી શકી નહોતી. ઉર્ફી જાવેદ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે અને તેની ફેન ફોલોઈંગ પણ જબરદસ્ત છે. હાલમાં જ ઉર્ફી જાવેદ પણ એક વીડિયોમાં જોવા મળ્યો હતો જેને ખૂબ પસંદ કરવામાં આવ્યો હતો.

Leave a Comment