દોસ્તો આજકાલ આવા કિસ્સા મોટા પ્રમાણમાં જોવા મળી આવ્યા છે ત્યારે જ અહીંયા આ ગ્રેટર નોયડામાં એક ચોંકાવનારો કિસ્સો સામે આવ્યો છે. યુવતીએ તેના જૂના પ્રેમીને ઘરે બોલાવી શરીર સુખ માણ્યું હતું તેવું જાણવા મળી આવ્યું છે અને ત્યારબાદ મોંમા કપડાનો ડૂચો મારીને ભાઈ તથા માતા સાથે મળીને હત્યા કરી લાશને નહેરમાં ફેંકી દીધી હતી પોલીસે કહ્યું યુવક પ્રેમિકાને તેના લગ્ન બાદ પણ ફોન અને મેસેજ કરીને પરેશાન કરતો હતો એવું પણ કહેવામાં આવી રહ્યું છે અને તેમજ આ મામલે છ લોકોની ધરપકડ કરવામાં આવી છે.

તેની સાથે જ વાત કરવામાં આવે તો જેમાં બે મહિલાઓ પણ સામેલ છે એવુ પણ જણાવ્યું છે અને આ સાથે જ આ સૂરજપુરના એસએચઓ અવધેશ પ્રતાપ સિંહે કહ્યું, સૂરજપુરનો રહેવાસી રોબિન 27 ફેબ્રુઆરીએ અચાનક ઘરેથી લાપતા થયો હતો. તેના પરિવારજનોએ આ અંગે પોલીસ ફરિયાદ કરી હતી અને ત્યારબાદ તપાસમાં જણાવ્યું છે કે આ રોબિનને મોનિકા નામની યુવતી સાથે આડાસંબંધ હતા અને તેની સાથે સાથે જ આ તપાસ આગળ વધી તેમ જાણવા મળ્યુ.

મોનિકાના 2019માં લગ્ન થયા હતા એવું કહેવામાં આવ્યું છે અને તેમ છતાં પણ આ આરોપી સતત મળવાની કોશિશ કરતો હતો અને તેમજ તેને મેસેજ અને ફોન કરીને પરેશાન કરતો હતો. રોબિનની આ હરકતથી મોનિકા પરેશાન થઈ ગઈ હતી. તેણે આ અંગે ભાઈઓ અને માતાને વાત કરી હતી એવું પણ કહેવાય છે અને આ બાદ તેની હત્યાનું કાવતરું રચવામાં આવ્યું હતું રોબિન મોનિકાને મળવા સતત દબાણ કરતો હતો અને તેમજ જેના કારણે મોનિકા અને તેના પતિએ મળીને એક કાવતરું રચ્યું હતું તેવું કહેવાયું છે.

અંતમાં આ જણાવ્યા બાદ જે અંતર્ગત મોનિકાએ 27 ફેબ્રુઆરીની રાત્રે તેને પોતાના ઘરે બોલાવ્યો અને શરીર સંબંધ બાંધવાની કોશિશ કરતો હતો તે સમયે આરોપી સુબોધ, સાગર રવિએ આવીને રોબિનના મોંમાં ડૂચો મારી દીધો હતો. જે બાદ એલઈડી કેબલથી રોબિનનું ગળું દબાવી હત્યા કરી. આ ઘટનામાં મોનિકાની માતા અને તેના ત્રણ ભાઈઓ પણ સામેલ હતા એવું પણ કહેવામાં આવ્યું છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here