કહેવાય છે કે લોકો પોતાના પ્રેમને પૂરો કરવા માટે કંઈ પણ કરવા તૈયાર હોય છે, પરંતુ એવું જરૂરી નથી કે દરેક લવ સ્ટોરીનો અંત સારો જ હોય. આવો જ એક ચોંકાવનારો કિસ્સો રાજસ્થાનના બાડમેર ન્યૂઝમાંથી સામે આવ્યો છે. અહીં ભાભી (દેવર ભાભી લવ અફેર)ને તેની વહુ સાથે પ્રેમ થઈ ગયો. ત્રણ બાળકોની માતાએ પ્રેમમાં તમામ હદો વટાવી દીધી. પરંતુ બંને એકબીજા સાથે ન રહી શકતાં બંનેએ આકરું પગલું ભર્યું હતું. ભાઈ-ભાભી અને ભાભીએ એકસાથે આત્મહત્યા કરી. આ મામલો બાડમેર જિલ્લાના ચૌહતાન પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના આલમસરનો છે.

મળતી માહિતી મુજબ 28 ફેબ્રુઆરીની રાત્રે મહિલાએ કૂવામાં કૂદીને આત્મહત્યા કરી લીધી હતી. તેને ડર હતો કે તેના અફેરની વાત કોઈની સામે ન આવી જાય. સવારે મહિલાના પરિવારજનોએ તેની શોધખોળ શરૂ કરી હતી. ઘણી શોધખોળ કરવા છતાં તેનો ક્યાંય પત્તો લાગ્યો ન હતો. ત્યારે ગામના કેટલાક લોકોએ કુવામાંથી મૃતદેહ હોવાની જાણ કરી હતી. ઘટનાની માહિતી મળતા પોલીસ ઘટના સ્થળે પહોંચી હતી. કૂવામાંથી એક નહીં પરંતુ બે મૃતદેહ મળી આવ્યા હતા. પોલીસે બંને મૃતદેહોને કૂવામાંથી બહાર કાઢ્યા હતા. મૃતદેહનું પોસ્ટમોર્ટમ કરવામાં આવ્યું હતું. ત્યારબાદ તેને પરિવારના સભ્યોને સોંપવામાં આવ્યો હતો.

મહિલા બાળકોને છોડીને તેના સાળા સાથે જવા
માંગતી હતી.પોલીસનું કહેવું છે કે મૃતક મહિલા તેના પતિ અને બાળકો સાથે આલમસરમાં રહેતી હતી. આ દરમિયાન તેનું અફેર તેની 25 વર્ષીય ભાભી સાથે શરૂ થયું હતું. ઘટનાના દિવસે સાળો મહિલાને મળવા પહોંચી ગયો હતો. મોડી રાત્રે બંને કોઈને જાણ કર્યા વગર ઘરેથી નીકળી ગયા હતા. ત્યારબાદ બંનેએ કૂવામાં ઝંપલાવી આત્મહત્યા કરી લીધી હતી. મીડિયા રિપોર્ટ અનુસાર, મૃતક મહિલાના લગ્ન આઠ વર્ષ પહેલા વીરરામ નામના વ્યક્તિ સાથે થયા હતા. લગ્ન પછી બધું બરાબર ચાલતું હતું.

થોડા વર્ષો પછી મહિલાને તેના સાળા સાથે અફેર શરૂ થયું. બંને વચ્ચે નિકટતા વધવા લાગી. મહિલા તેના પતિ અને ત્રણ બાળકોને છોડીને તેના સાળા સાથે રહેવા માંગતી હતી. પરંતુ તેણી ઈચ્છતી હોવા છતાં પણ આ કરી શકતી ન હતી. દરમિયાન, બંનેને ડર હતો કે પરિવારના કોઈ સભ્યને તેમના સંબંધો વિશે ખબર ન પડે. તેઓને લાગ્યું કે તેઓ ક્યારેય એક થઈ શકશે નહીં. આ ડરને કારણે બંનેએ આત્મહત્યા કરવાનું નક્કી કર્યું.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here