2 વર્ષ સુધી મહેન્દ્ર ધોની આ છોકરીના પ્રેમમાં હતા પાગલ, જુઓ તેની સુંદર તસવીરો…

નમસ્કાર મિત્રો, અમારા આર્ટિકલમાં આપ સૌનું સ્વાગત છે, આજના સમયમાં ક્રિકેટ એ લોકોની ખૂબ જ પ્રિય રમત બની ગઈ છે, જે વ્યક્તિ પહેલા ક્રિકેટ જોવાનું ગમતું ન હતું, આજના સમયમાં તેણે પણ ક્રિકેટમાં રસ દાખવવાનું શરૂ કર્યું છે. વૃદ્ધ થવાથી દરેક વ્યક્તિ ક્રિકેટને ખૂબ જ પસંદ કરવા માંડે છે અને જ્યારે ક્રિકેટની વાત આવે છે તો ભારતના પૂર્વ કેપ્ટન મહેન્દ્ર સિંહ ધોનીનું નામ સૌથી પહેલા આવે છે.

આ ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના ખૂબ જ દિગ્ગજ ખેલાડીઓમાંથી એક છે, મહેન્દ્ર સિંહ ધોનીએ પોતાની બેટિંગથી લાખો દિલોને દિવાના બનાવી દીધા છે, દુનિયાભરમાં તેના સૌથી વધુ ફેન્સ છે, દરેક લોકો મહેન્દ્ર સિંહ ધોનીને ખૂબ પસંદ કરે છે. લોકોએ સાંભળ્યું જ હશે કે દરેક સફળ વ્યક્તિની પાછળ એક મહિલાનો હાથ હોય છે, પરંતુ મહેન્દ્ર સિંહ ધોની એક એવો ભારતીય ક્રિકેટર છે જેની સફળતા પાછળ પણ તેનો પોતાનો હાથ છે.

મહેન્દ્ર સિંહ ધોનીએ ક્રિકેટના મેદાનમાં તેની ઈચ્છા પૂરી કરી, પરંતુ તેની લવ લાઈફમાં તે ઈચ્છતા હતા તે રીતે જીવ્યા નહીં, તમે લોકોએ ભારતીય ટીમના પૂર્વ કેપ્ટન મહેન્દ્ર સિંહ ધોની પર ફિલ્મ “એમએસ ધોની- ધ અનટોલ્ડ સ્ટોરી” બનાવી છે. જોવી જ હશે. ફિલ્મ જેમાં બતાવવામાં આવ્યું છે કે પહેલા મહેન્દ્ર સિંહ ધોની બીજી છોકરીના પ્રેમમાં હતો પરંતુ કોઈ કારણસર તેણે અકસ્માતમાં જીવ ગુમાવ્યો હતો જેના કારણે મહેન્દ્ર સિંહ ધોની સંપૂર્ણ રીતે ભાંગી પડ્યો હતો, જેના કારણે તેણે ક્રિકેટમાં પોતાનો જીવ ગુમાવ્યો હતો. કામગીરી પણ બગડી રહી હતી.

આ દરમિયાન મહેન્દ્ર સિંહ ધોની હોટલ મેનેજમેન્ટમાં કામ કરતી સાક્ષીને મળ્યા, જ્યાંથી તેમની મિત્રતાની શરૂઆત થઈ.મહેન્દ્ર સિંહ ધોનીએ લગભગ 2 વર્ષ સુધી ડેટ કર્યા બાદ સાક્ષી સાથે લગ્ન કર્યા. સાક્ષીએ પણ તે જ સ્કૂલમાં પોતાનું શિક્ષણ શરૂ કર્યું જ્યાં મહેન્દ્ર સિંહ ધોની ભણ્યો હતો, જ્યારે મહેન્દ્ર સિંહ ધોની અને સાક્ષી વચ્ચે ઉંમરનો તફાવત લગભગ 8 વર્ષ છે, તેનો અર્થ એ છે કે તે તેની સ્કૂલમાં છે.સાક્ષીને ક્યારેય મળી નથી.

મહેન્દ્ર સિંહ ધોની અને સાક્ષીની એક દીકરી પણ છે, જે સમગ્ર ભારતીય ક્રિકેટ જગતમાં લોકપ્રિય છે, કદાચ તમે તેનું નામ જાણતા જ હશો, તેમ છતાં તમારી જાણકારી માટે તમને જણાવી દઈએ કે તેનું નામ જીવા ધોની છે.

તમને જણાવી દઈએ કે મહેન્દ્ર સિંહ ધોનીએ ચેન્નાઈ સુપર કિંગની આઈપીએલની અત્યાર સુધીની 8 મેચમાંથી 3 મેચમાં અડધી સદી ફટકારી છે અને આ વર્ષ તેના માટે ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે કારણ કે તેના આધારે તે વર્લ્ડ કપ જીતશે. 2019માં ટીમ. આ સાથે ભારત વધુ એક વર્લ્ડ કપ ટાઇટલ જીતવામાં સફળ રહેશે, IPLમાં ધોનીની બેટિંગ હવે સારી થઈ રહી છે.

Leave a Comment