બોલિવૂડના સૌથી સુંદર કપલ એક્ટર વિકી કૌશલ અને કેટરીના કૈફે તેમના નવા જીવનની શરૂઆત કરી છે. દંપતીએ 9 ડિસેમ્બર, 2021ના રોજ રાજસ્થાનના સવાઈ માધોપુરમાં સિક્સ સેન્સ ફોર્ટ બરવાડા ખાતે તેમના કેટલાક નજીકના મિત્રો અને પરિવારજનોની હાજરીમાં સાત ફેરા લીધા હતા.

નોંધનીય છે કે લગ્ન પહેલા તેઓએ તેમના સંબંધોને ખૂબ જ ગુપ્ત રાખ્યા હતા, તેઓએ આ જ લગ્નને ગુપ્ત રીતે કરવાનો પ્રયાસ પણ કર્યો હતો, જોકે લગ્ન સાથે જોડાયેલી કેટલીક તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ હતી. હાલમાં જ ખબર પડી છે કે કેટરીનાના પતિ એટલે કે વિકી કૌશલ તેને પોતાનો મેન્ટર માને છે. ચાલો જાણીએ શું છે આખો માંજરા?

ઓર્થો કિંગ.

તમને જણાવી દઈએ કે વિકી કૌશલે કેટરિના સાથેના પોતાના સંબંધોને એટલી સુંદર રીતે નિભાવ્યા છે કે કોઈને ખબર પડવાની છૂટ નથી. આવી સ્થિતિમાં, જ્યારે આ સંબંધનો ખુલાસો થયો, ત્યારે લોકો કેટરીના અને વિકી કૌશલને છુપાયેલ રુસ્તમ કપલ કહેવા લાગ્યા. વાસ્તવમાં આ કપલ લાંબા સમયથી એકબીજાને ડેટ કરી રહ્યું હતું.

પરંતુ તેણે મીડિયાને તેની જાણ થવા દીધી ન હતી. જો કે, જ્યારે કેટરીના કૈફ વિકી કૌશલની ફિલ્મ ‘ઉરી ધ સર્જિકલ સ્ટ્રાઈક’ના સ્ક્રીનિંગમાં પહોંચી ત્યારે તેમના અફેરના સમાચારે આગ પકડી લીધી હતી.

કહેવાય છે કે જ્યારે વિકી કૌશલ 15 વર્ષનો હતો ત્યારે તેણે પોતાનું દિલ કેટરિનાને આપી દીધું હતું. જોકે, તેને કલ્પના નહોતી કે કેટરીના ખરેખર તેની પત્ની બનશે. એક ઈન્ટરવ્યુ દરમિયાન એક ખૂબ જ રમુજી કિસ્સો શેર કરતા વિકી કૌશલે કહ્યું કે તે તેની પત્ની કેટરિનાને પોતાની મેન્ટર માને છે.

વાસ્તવમાં વર્ષ 2019માં કેટરીના અને વિકીનો એક ઈન્ટરવ્યુ હતો. ત્યારબાદ, ફિલ્મ કેપ્શનમાં એક પ્રશ્ન દરમિયાન વિકીએ કહ્યું હતું કે 2009માં જ્યારે હું એક્ટિંગ સ્કૂલમાં હતો, તે દરમિયાન અમને કેમેરાની સામે તેરી ઓર તેરી ઓર ગીત પર ડાન્સ કરવાનું કહેવામાં આવ્યું હતું. એમાં કેમેરા છોકરી તરીકે પરફોર્મ કરવાનો હતો. મારા જેવી લાગણીમાં ડૂબી ગયો વિકીની વાત સાંભળ્યા પછી કેટરીના કહે છે, એટલે કે તારા અભિનયમાં મારું બહુ મોટું યોગદાન છે આ અંગે વિકી કહે છે હું ખૂબ જ નર્વસ છું કે આજે હું મારા ગુરુની સામે બેઠો છું. આ પછી ત્યાં બેઠેલા તમામ લોકો હસવા લાગ્યા અને હસવા લાગ્યા.

વિકી કૌશલના વર્ક ફ્રન્ટની વાત કરીએ તો ફિલ્મ લુકા છુપી 2 સિવાય તેની પાસે ફિલ્મ સેમ પણ છે. રિપોર્ટ્સનું માનીએ તો વિકી આ ફિલ્મમાં ફિલ્ડ માર્શલ સેમ માણેકશોની ભૂમિકા ભજવવાનો છે. આ સિવાય વિકી પાસે ગોવિંદા મેરા નામ અને તખ્ત જેવી ફિલ્મો પણ છે.

બીજી તરફ તેની પત્ની કેટરિના કૈફની વાત કરીએ તો તે જલ્દી જ સુપરસ્ટાર સલમાન ખાન સાથે ફિલ્મ ‘ટાઈગર-3’માં જોવા મળશે. તમને જણાવી દઈએ કે, આ દિવસોમાં કેટરીના અને સલમાન ખાન આ ફિલ્મના શૂટિંગમાં વ્યસ્ત છે. આ સિવાય તે ફિલ્મ ‘મેરી ક્રિસમસ’માં પણ જોવા મળવાની છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here