મેડિકલનું ભણવા મોકલી તો એડલ્ટ ફિલ્મોમાં કામ કરવા લાગી દીકરી, શરમથી લાલઘૂમ થયા માં-બાપ…

દરેક માતા-પિતાનું સપનું હોય છે કે તેમનું બાળક મોટું થાય અને તેમના પરિવારનું નામ રોશન કરે. તમારા પગ પર ઉભા રહો અને કોઈ સારું કામ કરો અને સમાજ સેવા કરો. આ વિચારથી માતા-પિતા પોતાના બાળકોને સારું શિક્ષણ આપે છે. તેમને ડોક્ટર, એન્જિનિયર અને વકીલ જેવા હોદ્દા પર જોવા માંગીએ છીએ.

જરા કલ્પના કરો કે કોઈ મા-બાપ તેમની દીકરીને મોટી આકાંક્ષા સાથે દવાનો અભ્યાસ કરવા બહાર મોકલે અને દીકરી ત્યાં જઈને એડલ્ટ ફિલ્મોમાં કામ કરવાનું શરૂ કરે. તો આ જાણીને માતા-પિતાને શું થયું હશે. આવો જ એક કિસ્સો હાલમાં જ અમેરિકાથી સામે આવ્યો છે જ્યાં એક દીકરીએ પોતાના માતા-પિતાને અંધારામાં રાખ્યા છે.

હવે આ છોકરીને જ લો. લોરેનના માતા-પિતાનું સપનું હતું કે તેમની દીકરી ડૉક્ટર બનશે. આ માટે તેણે લોરેનને બાયોકેમિસ્ટ્રીમાં પ્રવેશ અપાવ્યો. જો કે, તેના અભ્યાસ દરમિયાન તેની પુત્રીને એવી વસ્તુનો મોહ હતો કે તેણે માત્ર અભ્યાસ જ છોડી દીધો ન હતો પરંતુ એક વ્યવસાય પણ પસંદ કર્યો હતો જેને જોઈને માતા-પિતા ચોંકી ગયા હતા.

ડોક્ટરનું ભણતર છોડીને દીકરી પુખ્ત મોડલ બની.

અમેરિકાની રહેવાસી લોરેન બ્લેકે ડોક્ટરેટ છોડીને એડલ્ટ મોડલ બની હતી. પૈસાના લોભને કારણે લોરેને આ પગલું ભર્યું હતું. જ્યારે તેને નાઈટ ક્લબમાં કામ કરતી યુવતીઓની કમાણી વિશે ખબર પડી ત્યારે તે સ્તબ્ધ થઈ ગયો.

આ પછી તેણે અભ્યાસની સાથે નાઈટ ક્લબમાં પણ કામ કરવાનું શરૂ કર્યું. તે નાઈટ ક્લબમાંથી સવારે 4 વાગ્યા સુધી કામ કરતી અને સવારે 8 વાગ્યે હોસ્પિટલની વિદ્યાર્થીની પ્રેક્ટિસમાં જતી.

દીકરીની નવી નોકરી જોઈને માતા-પિતા ચોંકી ઉઠ્યા હતા.

લોરેન બ્લેક જણાવે છે કે તે નાઈટક્લબમાં ફિટનેસ પ્રભાવકોના જૂથને મળી હતી. તે પછી તેનું જીવન સંપૂર્ણપણે બદલાઈ ગયું. તેમની પાસેથી પ્રેરણા લઈને, તે પુખ્ત મોડલ બની. જો કે, જ્યારે તેણે તેના માતાપિતાને આ નવા વ્યવસાય વિશે કહ્યું, ત્યારે તેઓ ખૂબ ગુસ્સે થયા. તેણે દીકરીને ઘણું ખોટું કહ્યું. આ કારણે તે ઘણા દિવસો સુધી આઘાતમાં પણ હતો. જોકે લોરેન આ કામ કરવાનું ચાલુ રાખ્યું.

દીકરીએ સાચું કર્યું કે ખોટું? ચર્ચા જગાવી.

લોરેને આ સંપૂર્ણ વાર્તા Inside OnlyFans પોડકાસ્ટ દ્વારા વિશ્વ સાથે શેર કરી. તેમની આ કહાની જાણીને લોકોની અલગ-અલગ પ્રતિક્રિયાઓ આવી રહી છે.

કોઈએ કહ્યું કે તમે તમારા માતા-પિતાનું સપનું સાચું નથી તોડ્યું, તો કોઈ કહેવા લાગ્યું કે તમે તમારા સપનાને અનુસર્યા નથી, આમાં કંઈ ખોટું નથી. તમારે જીવનમાં તમારું હૃદય જે કહે છે તે કરવું જોઈએ.

Leave a Comment