મેકઅપ વગર કંઈક આવી દેખાય છે આ અભિનેત્રીઓ, જોઈને ઓળખી પણ નહીં શકો….

તમે એક્ટર ગોવિંદાની ફિલ્મ હસીના માન જાયેગીનું એક સુપરહિટ ગીત સાંભળ્યું જ હશે આંટી પહાડ ચડે મરને કે વાસ્તે, લડકી કરે ફેશન બોયઝ કે વાસ્તે આ તો માત્ર એક ગીત છે પણ આ સિવાય એ પણ સાચું છે કે છોકરીઓ આ ગીત નથી કરતી. મેકઅપ વગર બહાર જાઓ કારણ કે જો કોઈ છોકરો તેને મેકઅપ વગર જોશે તો તે શું કરશે. જો કે દરેક યુવતીઓ આવું કરતી નથી, પરંતુ તેમાંથી મોટાભાગની આ હાલત છે અને જો બોલીવુડ અભિનેત્રીઓની વાત કરીએ તો તેઓ મેકઅપ વગર ક્યાંય જતી નથી. તેમ છતાં આ અભિનેત્રીઓ મેકઅપ વિના આ રીતે દેખાય છે, કંઈક આવી છે તેમની હાલત.

આ અભિનેત્રીઓ મેકઅપ વિના આ રીતે દેખાય છે
90ના દાયકાની કેટલીક અભિનેત્રીઓ એવી છે જેમણે બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી લીધી અને પોતાની સુંદરતાના કરોડો દિવાના બનાવી દીધા. સમય વીતતો ગયો પણ તેમની સુંદરતામાં કોઈ ઘટાડો ન થયો અને લગભગ 40 ઝરણાં જોયા પછી પણ આ અભિનેત્રીઓ ફિલ્મોમાં જામી છે. તેમની ઉંમર વધવાનું નામ નથી લઈ રહી, પરંતુ જો તમે આ અભિનેત્રીઓને મેકઅપ વગર જોશો તો શું કહેશો, તે કહેતા પહેલા તેમની તસવીરો જોઈ લો.

સુષ્મિતા સેન.

ભૂતપૂર્વ મિસ યુનિવર્સ અભિનેત્રી સુષ્મિતા સેન 45 વર્ષની થઈ ગઈ છે, પરંતુ આજે પણ તેની ફિટનેસનો જવાબ નથી. તેમ છતાં, જો તમે તેમને મેકઅપ વિના જોશો, તો તમને થોડો આઘાત લાગશે.

રાની મુખર્જી.

બોલિવૂડની મર્દાની અભિનેત્રી રાની મુખર્જી ખૂની સ્મિત ધરાવે છે અને તે 42 વર્ષની ઉંમરે પણ સુંદર દેખાય છે. પરંતુ સ્ક્રીન અને કેમેરામાં સુંદર દેખાતી રાણી વાસ્તવિક જીવનમાં પણ કંઈક આવી જ દેખાય છે.

માધુરી દીક્ષિત.

બોલિવૂડની ધક ધક ગર્લની વાત જ અલગ છે, તેની સ્માઈલ લાખો લોકો પસંદ કરે છે અને તે છોકરાઓની સાથે સાથે છોકરીઓને પણ ખૂબ પસંદ આવે છે. 53 વર્ષની ઉંમરમાં પણ માધુરી પાસે કોઈ જવાબ નથી, પરંતુ જો તે મેકઅપ વગર જોવા મળે તો તમે ચોંકી જશો.

તબુ.

અભિનેત્રી તબ્બુએ બોલિવૂડમાં ઘણા સ્ટાર્સ સાથે કામ કર્યું છે અને તે 47 વર્ષની ઉંમરે પણ વર્જિન છે. જો કે તબ્બુ ખૂબ જ સુંદર છે, પરંતુ તેને મેકઅપ વગર જોવાનો અર્થ એ થઈ શકે છે કે તમે તમારી જાતને વિચિત્ર લાગશો.

રવિના ટંડન.

90ના દશકમાં રવિના ટંડને પાણીમાં આગ લગાવી હતી અને ઘણાના દિલ ધડક્યા હતા. ત્યારે લોકોએ તેમને કહ્યું કે તમે બહુ મોટી વસ્તુ છો. રવિના 44 વર્ષની થઈ ગઈ છે પરંતુ તે ઈન્ડસ્ટ્રીની સુંદર અભિનેત્રીઓમાંની એક છે. તેમ છતાં, જો તમે તેમને મેકઅપ વિના જોશો, તો કદાચ તમારો ક્રેઝ થોડો ઓછો થઈ જશે.

Leave a Comment