અભિનેત્રી રિયા ચક્રવર્તી હવે ધીમે ધીમે પોતાની જૂની જિંદગીમાં પાછી ફરી રહી છે. અગાઉ તેણે સ્ટુડિયોમાં રેકોર્ડિંગ કરતી વખતે તેની તસવીરો પોસ્ટ કરી હતી. ત્યારબાદ તાજેતરમાં રિયા તેની બેસ્ટ ફ્રેન્ડ શિબાની દાંડેકર અને ફરહાન અખ્તરના લગ્નમાં હાજરી આપતી જોવા મળી હતી.

બોલિવૂડ એક્ટર સુશાંત સિંહ રાજપૂતના મૃત્યુ બાદ એક્ટ્રેસ રિયા ચક્રવર્તી સ્કેનરમાં આવી ગઈ હતી, જેના કારણે તેને ઘણી મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. આ પછી ડ્રગ્સ કેસમાં નામ આવ્યા બાદ પણ મામલો વધુ વેગ પકડ્યો હતો. ત્યારથી, રિયાએ પોતાને મીડિયા અને સોશિયલ સાઇટ્સથી દૂર કરી દીધી હતી અને તે ખૂબ ઓછી સક્રિય હતી. જોકે, હવે રિયા આ બધી બાબતોમાંથી સ્વસ્થ થઈ રહી છે. તેણે સોશિયલ મીડિયા પર કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે, જેમાં તે ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે.

રિયા ચક્રવર્તી સોશિયલ મીડિયા પર પોતાની ગ્લેમરસ અને સુંદર તસવીરો એક કરતા વધારે શેર કરતી રહે છે. તેના ચાહકો પણ તેને આ રીતે જોઈને ખૂબ જ ખુશ છે.

હવે જ્યારે રિયા ચક્રવર્તી સામાન્ય જીવનમાં વાપસી કરી રહી છે ત્યારે તેની જૂની ગ્લેમરસ સ્ટાઇલ ફરી જોવા મળી રહી છે. આમાં રિયા ગ્લેમરસની સાથે ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે.

સાડીમાં રિયા ચક્રવર્તીનો ખૂબ જ બોલ્ડ અંદાજ પણ જોવા મળ્યો હતો. રિયાએ ફરી એકવાર પોતાની સ્ટાઈલનો જાદુ ચલાવવાનું શરૂ કર્યું છે.

રિયા ચક્રવર્તીનો મોડર્ન અને બોલ્ડ અવતાર સ્કાય બ્લુ પેન્ટ સૂટમાં જોવા મળ્યો હતો. તેનો આ લુક જોઈને કોઈપણ તેના પ્રેમમાં પડી શકે છે.

રિયા ચક્રવર્તી તેના શ્રેષ્ઠ મિત્રની મહેંદી, હલ્દી સેરેમનીથી લઈને લગ્ન સુધીના પરંપરાગત અવતારમાં જોવા મળી હતી. રિયાનો નવો લૂક જોઈને લોકો દંગ રહી ગયા છે.

તમને જણાવી દઈએ કે રિયા ચક્રવર્તી છેલ્લે ફિલ્મ ચેહરેમાં જોવા મળી હતી. આ ફિલ્મમાં ઈમરાન હાશ્મી અને અમિતાભ બચ્ચન પણ મહત્વના રોલમાં હતા.

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે અભિનેતા સુશાંત સિંહ રાજપૂતના મૃત્યુ બાદ અભિનેત્રીને ખૂબ જ મુશ્કેલ સમયમાંથી પસાર થવું પડ્યું હતું. અભિનેતાના મૃત્યુ પછી પ્રકાશમાં આવેલા ડ્રગ્સ કેસમાં રિયા ચક્રવર્તીને નાર્કોટિક્સ કંટ્રોલ બ્યુરો (NCB) ના તીક્ષ્ણ પ્રશ્નોનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. સપ્ટેમ્બર 2020માં આ મામલે રિયા અને તેના નાના ભાઈ શૌવિક ચક્રવર્તીની પણ ધરપકડ કરવામાં આવી હતી.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here