જો આવું જ ચાલતું રહેશે તો જલ્દી જ ખતમ થઈ જશે આ સુપરસ્ટાર્સઓનું કરિયર, જાણો કેમ….

બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રી એક એવી દુનિયા છે જ્યાં લોકો આંખના પલકારામાં સુપરસ્ટાર બની જાય છે અને કોઈ પળવારમાં ફ્લોપ થઈ જાય છે. એક સમય એવો આવે છે જ્યારે બોલિવૂડની દુનિયા પર રાજ કરતા સ્ટાર્સ પણ ઝાંખા પડી જાય છે. આજે અમે તમને બોલિવૂડની દુનિયા સાથે જોડાયેલા કેટલાક એવા સ્ટાર્સ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જેઓ એક સમયે બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીના સૌથી તેજસ્વી સિતારા હતા, પરંતુ ધીમે-ધીમે તેમના કરિયરનો ગ્રાફ નીચે આવી રહ્યો છે. તો ચાલો જાણીએ કોણ છે આ સ્ટાર્સ.

તાપસી પન્નુ.

પોતાના શ્રેષ્ઠ અભિનયથી લોકોનું દિલ જીતનાર પ્રખ્યાત અભિનેત્રી તાપસી પન્નુએ છેલ્લે વર્ષ 2019માં રિલીઝ થયેલી સુપરહિટ ફિલ્મ ‘બદલા’ આપી હતી. આ પછી તેની પાસે એવી કોઈ ફિલ્મ નહોતી કે જેણે બોક્સ ઓફિસ પર સારો દેખાવ કર્યો હોય. આવી સ્થિતિમાં, ચાહકોને આશા છે કે તાપસી પન્નુ ટૂંક સમયમાં કેટલીક ધમાકેદાર ફિલ્મો લાવશે, નહીં તો તેની કારકિર્દી મુશ્કેલીમાં આવી શકે છે.

સોનાક્ષી સિંહા.

સુપરસ્ટાર સલમાન ખાન સાથે કરિયરની શરૂઆત કરનાર સોનાક્ષી સિન્હાનો સિક્કો પણ ખાસ ચાલી રહ્યો નથી. જણાવી દઈએ કે સોનાક્ષી સિંહાએ છેલ્લે વર્ષ 2013માં રિલીઝ થયેલી હિટ ફિલ્મ ‘હોલિડે’ આપી હતી. આ પછી તેની તમામ ફિલ્મો ફ્લોપ સાબિત થઈ અને કંઈ ખાસ કરી શકી નહીં.

કંગના રનૌત.

એક્ટ્રેસ કંગના રનૌત, જે તેની બેદાગ સ્ટાઈલ માટે જાણીતી છે, તેને બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીની ક્વીન કહેવામાં આવે છે, પરંતુ વર્ષ 2015માં રિલીઝ થયેલી ફિલ્મ ‘તનુ વેડ્સ મનુ રિટર્ન્સ’ પછી કંગના રનૌતની પાસે કોઈ બ્લોકબસ્ટર ફિલ્મ નહોતી. આવી સ્થિતિમાં ચાહકોને આશા છે કે હવે કંગનાની આવનારી ફિલ્મો સુપરહિટ સાબિત થશે.

પરિણીતી ચોપરા.

પરિણીતી ચોપરા પણ ઈન્ડસ્ટ્રીની જાણીતી અભિનેત્રી છે અને તેની એક્ટિંગને ખૂબ પસંદ કરવામાં આવે છે. પરંતુ પરિણીતી ચોપરા કોઈ ખાસ કમાલ કરી શકી નથી અને ન તો તેની ફિલ્મો હિટ થઈ રહી છે. તમને જણાવી દઈએ કે પરિણીતી ચોપરા છેલ્લે વર્ષ 2017માં રિલીઝ થયેલી ફિલ્મ ‘ગોલમાલ અગેઈન’માં જોવા મળી હતી અને તેની ફિલ્મ પણ હિટ રહી હતી, જોકે આ પછી રિલીઝ થયેલી તેની ફિલ્મને કોઈ ખાસ રિસ્પોન્સ મળ્યો નહોતો.

ઈમરાન હાશ્મી.

બોલિવૂડના ફેમસ એક્ટર ઈમરાન હાશ્મી પણ ઘણા સમયથી સારા પ્રોજેક્ટની શોધમાં છે. જણાવી દઈએ કે ઈમરાન હાશ્મી વર્ષ 2011માં રિલીઝ થયેલી ફિલ્મ ‘ડર્ટી પિક્ચર’ દ્વારા સફળ થયો હતો, પરંતુ તે પછી તેની ફિલ્મ ફ્લોપ સાબિત થઈ હતી. છેલ્લી વખત તેણે અમિતાભ બચ્ચન સાથે ફિલ્મ ‘ચેહરે’માં કામ કર્યું હતું, પરંતુ આ ફિલ્મને પણ ખાસ રિસ્પોન્સ મળ્યો ન હતો, જેના કારણે ઈમરાન હાશ્મીનું કરિયર કંઈ ખાસ કરી રહ્યું નથી. જોકે, ઈમરાન ટૂંક સમયમાં સુપરસ્ટાર સલમાન ખાન સાથે ‘ટાઈગર 3’માં વિલનની ભૂમિકામાં જોવા મળશે.

અર્જુન કપૂર.

બોલિવૂડના ફેમસ એક્ટર અર્જુન કપૂરે વર્ષ 2014માં સુપરહિટ ફિલ્મ ‘2 સ્ટેટ્સ’ આપી હતી, પરંતુ તે પછી તેની ‘સંદીપ ઔર પિંકી ફરાર’, ‘હાફ ગર્લફ્રેન્ડ’ જેવી ફિલ્મો ફ્લોપ રહી હતી. આવી સ્થિતિમાં ચાહકોને તેની પાસેથી ઘણી આશાઓ છે.

શાહરૂખ ખાન.

બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીના કિંગ કહેવાતા ફેમસ એક્ટર શાહરૂખ ખાન છેલ્લે ફિલ્મ ‘ઝીરો’માં જોવા મળ્યો હતો, પરંતુ તેની આ ફિલ્મ બોક્સ ઓફિસ પર ફ્લોપ સાબિત થઈ હતી. આ પહેલા પણ વર્ષ 2015માં રિલીઝ થયેલી ફિલ્મ ‘દિલવાલે’ પણ ફ્લોપ રહી હતી. આવી સ્થિતિમાં શાહરૂખ ખાન સતત ફ્લોપ ફિલ્મો આપી રહ્યો છે, જેના કારણે તેની કરિયર પર ઊંડી અસર પડી રહી છે. જો કે શાહરૂખ ખાન ટૂંક સમયમાં જ ફિલ્મ ‘પઠાણ’માં જોવા મળવાનો છે, પરંતુ આ ફિલ્મ સફળ થશે કે અસફળ રહેશે તે તો સમય જ કહેશે.

વરુણ ધવન.

બોલિવૂડની ઘણી ફિલ્મોમાં દેખાઈ ચૂકેલા એક્ટર વરુણ ધવનનો પણ આ લિસ્ટમાં સમાવેશ થાય છે. તમને જણાવી દઈએ કે, વર્ષ 2017માં રિલીઝ થયેલી ફિલ્મ ‘જુડવા’ને સારો રિસ્પોન્સ મળ્યો હતો, પરંતુ ફિલ્મ ‘કુલી નંબર વન’ને ​​ખાસ રિસ્પોન્સ મળ્યો નહોતો. આવી સ્થિતિમાં વરુણ ધવન ટૂંક સમયમાં ‘ભેડિયા’ અને ‘જુગ જુગ જિયો’ ફિલ્મોમાં જોવા મળશે. હવે ચાહકોને આશા છે કે વરુણ ધવનની આ ફિલ્મો સફળ સાબિત થશે.

Leave a Comment