આ એક્ટ્રેસની તગડી ઉંમર જાણીને તમને પણ લાગશે ઝટકો, 40 ની હોવા છતાં લાગે છે એવી કે…

હિન્દી સિનેમાની અભિનેત્રીઓ તેમની સુંદરતા અને અદભૂત ફિટનેસથી તેમની ઉંમરને ઘણા વર્ષો પાછળ છોડી દેતી જોવા મળે છે. જોકે, નાના પડદાની અભિનેત્રીઓ પણ આ મામલે પાછળ નથી. આવી ઘણી ટીવી અભિનેત્રીઓ છે જે વધતી ઉંમર સાથે વધુ ને વધુ યુવાન બની રહી છે. ચાલો જાણીએ આવી જ 7 અભિનેત્રીઓ વિશે.

ઉર્વશી ધોળકિયા.

ઉર્વશી ધોળકિયાએ માત્ર 16 વર્ષની ઉંમરે લગ્ન કર્યા હતા અને 17 વર્ષની ઉંમરે તે બે જોડિયા પુત્રોની માતા બની હતી. બે મોટા પુત્રોની માતા હોવા છતાં, ઉર્વશી ખૂબ જ સુંદર, ફિટ અને યુવાન દેખાય છે. તે 42 વર્ષની છે, જોકે તેને જોયા બાદ તેની ઉંમરનો અંદાજ લગાવવો ખૂબ જ મુશ્કેલ બની જાય છે.

શ્વેતા તિવારી.

શ્વેતા તિવારી નાના પડદાની સુંદર અને લોકપ્રિય અભિનેત્રી છે. શ્વેતા તિવારીની સુંદરતા હજુ પણ અકબંધ છે. શ્વેતા 41 વર્ષની ઉંમરે પણ ઘણી વાર પાયમાલ કરે છે. ઉલ્લેખનીય છે કે, શ્વેતા બે બાળકોની માતા છે. તેમની પુત્રી પલક તિવારીની ઉંમર 21 વર્ષની છે. પરંતુ જ્યારે પણ બંને સાથે જોવા મળે છે ત્યારે લોકો મૂંઝવણમાં મુકાઈ જાય છે કે કોણ દીકરી અને કોણ માતા. ઘણા લોકો શ્વેતાને તેની પુત્રી પલક કરતા નાની ગણાવે છે.

અનિતા હસનંદાની.

હવે વાત કરીએ અભિનેત્રી અનિતા હસનંદાનીની. અનિતા હસનંદાનીએ ઘણી ટીવી સિરિયલોમાં કામ કર્યું છે. તે જ સમયે, અનિતાએ ઘણી હિન્દી ફિલ્મોમાં પણ પોતાની કુશળતા ફેલાવી છે. ઉલ્લેખનીય છે કે, અનીતાને ટીવી સીરિયલ ‘નાગિન’થી ખાસ અને મોટી ઓળખ મળી હતી.

તમને જણાવી દઈએ કે અનિતા હસનંદાની 40 વર્ષની થઈ ગઈ છે. પરંતુ તેની ફિટનેસ અને સુંદરતા જોઈને તમે ન કહી શકો કે તે આ ઉંમરની છે. અનિતા એક પુત્રની માતા પણ છે. તેણે વર્ષ 2013માં રોહિત રેડ્ડી સાથે લગ્ન કર્યા હતા.

ગૌહર ખાન.

ગૌહર ખાન ખૂબ જ સુંદર છે. તમને જણાવી દઈએ કે ગૌહર ખાન ટીવીના પ્રખ્યાત અને વિવાદાસ્પદ રિયાલિટી શો બિગ બોસની 7મી સીઝનની વિજેતા રહી ચૂકી છે. 38 વર્ષની ઉંમરમાં પણ ગૌહર 20 વર્ષની છોકરી જેવી લાગે છે. નોંધનીય છે કે ગૌહર ખાન તાજેતરમાં એમેઝોન પ્રાઇમ પર સ્ટ્રીમ થયેલી વેબ સીરીઝ બેસ્ટ સેલર્સમાં જોવા મળી હતી. આમાં મિથુન ચક્રવર્તી, શ્રુતિ હાસન, અર્જન બાજવા જેવા કલાકારોએ પણ કામ કર્યું છે.

કરિશ્મા તન્ના.

38 વર્ષની કરિશ્મા તન્નાએ તાજેતરમાં જ લગ્ન કર્યા છે. આ ઉંમરે પણ કરિશ્મા 18 વર્ષની છોકરી જેવી લાગે છે. તેની સુંદરતા અને ફિટનેસ બંને અદ્ભુત છે.

જેનિફર વિંગેટ.

36 વર્ષની જેનિફર વિંગેટ પોતાની સુંદરતા અને ફિટનેસથી ચાહકોના હોશ ઉડાવી દે છે. જેનિફર વિંગેટ નાના પડદાની ઘણી સિરિયલોમાં કામ કરી ચુકી છે.

મૌની રોય.

હવે વાત કરીએ સુંદર અભિનેત્રી મૌની રોયની જે નાના પડદાથી મોટા પડદાની અભિનેત્રી બની છે. મૌનીની સુંદરતા અને ફિટનેસનો કોઈ જવાબ નથી. 36 વર્ષીય મૌનીને જોઈને દરેક લોકો આશ્ચર્યમાં છે. તેણી હંમેશા તેની ઉંમરને હરાવી દે છે. ઉલ્લેખનીય છે કે, તાજેતરમાં જ મૌનીએ તેના બોયફ્રેન્ડ સૂરજ નામ્બિયાર સાથે લગ્ન કર્યા છે.

Leave a Comment