અમિતાભથી લઈને સંજયદત્ત સુધી, જ્યારે લોકોની સામે જ રડી પડ્યા હતા આ મોટા સ્ટાર્સઓ, જાણો કારણ….

આપણા દેશમાં ચાહકો સિનેમા અને ફિલ્મ સ્ટાર્સ પાછળ પાગલ છે. ઘણા ચાહકો તેમના મનપસંદ સ્ટારની બરાબર નકલ કરે છે. પરંતુ ઘણી વખત તેઓ કંઈક જુએ છે જ્યારે તેમને ખૂબ જ ખરાબ લાગે છે અને તેઓ તેમની આંખો પર વિશ્વાસ કરી શકતા નથી.

હંમેશા હસતા અને હસતા રહેતા ફિલ્મ સ્ટાર્સ ક્યારેક લોકો સામે ખુલ્લેઆમ રડી પણ લે છે. બોલિવૂડના ઘણા મોટા સ્ટાર્સ સાથે આવું બન્યું છે. છેવટે, તેઓ પણ આપણા જેવા જ માણસો છે. ચાલો જાણીએ આવા જ પાંચ કલાકારો વિશે.

અમિતાભ બચ્ચન.

અમિતાભ બચ્ચન સમગ્ર વિશ્વમાં ‘મેગાસ્ટાર ઓફ ધ સેન્ચ્યુરી’ તરીકે ઓળખાય છે. છેલ્લા 52 વર્ષથી બિગ બી પોતાની અદભૂત અને અજોડ એક્ટિંગથી દેશ અને દુનિયાનું મનોરંજન કરી રહ્યા છે. ફિલ્મોની સાથે સાથે અમિતાભ બચ્ચન પોતાના શો ‘કૌન બનેગા કરોડપતિ’થી ચાહકોનું દિલ જીતતા રહે છે. બિગ બીનો આ શો લગભગ 20 વર્ષથી આવી રહ્યો છે.

અમિતાભ બચ્ચન ચાહકોમાં ખૂબ જ લોકપ્રિય છે અને ચાહકો તેમના વર્તન અને ગંભીરતાને ખૂબ પસંદ કરે છે પરંતુ બિગ બી પણ લોકો સામે તેમના આંસુ અને તેમની લાગણીઓને રોકી શક્યા નથી. તમને જણાવી દઈએ કે જ્યારે અમિતાભના શો ‘KBC’ના 1000 એપિસોડ પૂરા થયા, ત્યારે શહેનશાહ અમિતાભ બચ્ચન બધાની સામે રડવા લાગ્યા. ત્યારબાદ તેમની પુત્રી શ્વેતા બચ્ચન નંદા અને તેમની પૌત્રી નવ્યા નવેલા નંદા શોમાં આવ્યા હતા.

જોન અબ્રાહમ.

જ્હોન અબ્રાહમ હિન્દી સિનેમાનો શ્રેષ્ઠ એક્શન સ્ટાર છે. તેનું ઊંચું શરીર જ્હોન અબ્રાહમને હિન્દી સિનેમામાં ખાસ અને અલગ બનાવે છે. તેમના મજબુત શરીર પર ચાહકો પણ જીવ છાંટી દે છે. પરંતુ તેના મજબૂત શરીરની અંદર છુપાયેલું હૃદય છે. જ્હોને કહ્યું છે કે તે અંદરથી ખૂબ જ કોમળ દિલનો છે.

તમને જણાવી દઈએ કે ગત સિઝનમાં ‘કૌન બનેગા કરોડપતિ’ના એક એપિસોડમાં જ્હોન તેની ફિલ્મના પ્રમોશન માટે પહોંચ્યો હતો અને તે સમયે તે ખુરશી પર બેસીને અમિતાભ સાથે વાત કરતાં રડવા લાગ્યો હતો.
તે સમયે તે બિગ બી સાથે પ્રાણીઓની વેદના પર ચર્ચા કરી રહ્યો હતો.

સંજય દત્ત.

હિન્દી સિનેમાના લોકપ્રિય સુપરસ્ટાર સંજય દત્તનું અંગત જીવન ખૂબ જ ચર્ચામાં રહ્યું છે. તેની ફિલ્મો અને તેના અભિનય ઉપરાંત, ‘સંજુ બાબા’ હંમેશા તેના અંગત જીવનમાં પણ ખૂબ ધ્યાન આકર્ષિત કરે છે. સંજયનું નામ અનેક વિવાદોમાં આવી ચૂક્યું છે. દરેક વ્યક્તિ આ વિશે સારી રીતે જાણે છે.

સંજય દત્ત પણ એક વખત લોકો સામે રડી ચૂક્યો છે. આ તે સમયની વાત છે જ્યારે તે ગેરકાયદેસર રીતે હથિયાર રાખવાના કેસમાં સજા કાપીને જેલમાંથી બહાર આવ્યો હતો. ત્યારબાદ તેણે પ્રેસ કોન્ફરન્સ કરી અને પ્રેસ કોન્ફરન્સમાં વાતચીત દરમિયાન સંજય પોતાના આંસુ રોકી શક્યા નહીં.

આમિર ખાન.

હિન્દી સિનેમામાં ‘મિસ્ટર પરફેક્શનિસ્ટ’ તરીકે જાણીતા અભિનેતા આમિર ખાનને પણ દર્શકો અને ચાહકો રડતા જોવા મળ્યા છે. આમિર ખાન એકવાર તેના ટીવી શો ‘સત્યમેવ જયતે’માં રડી પડ્યો હતો. તમને જણાવી દઈએ કે આમિરના આ શોને ખૂબ પસંદ કરવામાં આવ્યો હતો. એક એપિસોડ દરમિયાન તે પોતાની ભાવનાઓ પર કાબૂ ન રાખી શક્યો અને બધાની સામે રડવા લાગ્યો.

જયા બચ્ચન.

એકવાર જયા બચ્ચન સંસદમાં મહિલાઓની સુરક્ષા સંબંધિત મુદ્દા પર વાત કરી રહી હતી અને તે દરમિયાન તેમની આંખો આંસુથી ભીની થઈ ગઈ હતી.

Leave a Comment