લગનથી ઈન્ડસ્ટ્રીમાં મોટું નામ કમાવ્યું છે. તે જ સમયે, તેની પત્ની ગૌરી ખાને પણ એક પ્રખ્યાત ઇન્ટિરિયર ડિઝાઇનર તરીકે એક અલગ ઓળખ બનાવી છે. હાલમાં શાહરૂખ ખાનને બોલિવૂડનો કિંગ કહેવામાં આવે છે પરંતુ તેના જીવનમાં એક એવો તબક્કો આવ્યો જ્યારે તે સાદું જીવન જીવતો હતો.

પરંતુ આજના સમયમાં શાહરૂખ ખાન દર વર્ષે 300 કરોડથી વધુની કમાણી કરે છે અને મુંબઈના આલીશાન બંગલા મન્નતમાં પરિવાર સાથે રહે છે.

આ બંગલામાંથી સમુદ્રની સુંદરતા જોવા મળે છે. રિપોર્ટ અનુસાર, શાહરૂખ ખાને આ બંગલો ખરીદવા માટે લગભગ 200 કરોડની કિંમત ચૂકવી હતી. પરંતુ આજે અમે તમને શાહરૂખ ખાનના એક ઘર વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જ્યારે તે તેની કારકિર્દીની શરૂઆત દરમિયાન તેમાં રહેતો હતો. ચાલો જોઈએ તેની અંદરની તસવીરો.

જણાવી દઈએ કે, મન્નતના રાજાઓની જેમ રહેતા શાહરૂખ ખાન એક સમયે બાંદ્રામાં 3 BHK C ફેસિંગ ફ્લેટમાં રહેતા હતા. તે પત્ની ગૌરી ખાન અને પુત્ર આર્યન ખાન સાથે સાતમા માળે અમૃત એપાર્ટમેન્ટમાં રહેતો હતો.

ખાસ વાત એ છે કે શાહરૂખ ખાનની આ પ્રોપર્ટી મુંબઈની પહેલી પ્રોપર્ટી હતી. કહેવાય છે કે ફિલ્મ ‘દીવાના’ સુપરહિટ થયા બાદ શાહરૂખ ખાને આ પ્રોપર્ટી ખરીદી હતી. તે જ સમયે તેની પત્ની ગૌરી ખાને તેને ખૂબ જ પ્રેમથી સજાવી હતી.

તસવીરોમાં તમે જોઈ શકો છો કે શાહરૂખ ખાનનો આ ફ્લેટ એકદમ સાદો હતો જેમાં બ્લેક લેધરનો સોફા રાખવામાં આવ્યો છે. તે જ સમયે, ગૌરી ખાને દિવાલો પર સુંદર પેઇન્ટિંગ્સ લગાવી છે, જે તેના નાના ઘરને વધુ સુંદર બનાવી રહી છે.

તે જ સમયે, ડાઇનિંગ ટેબલ પર ફક્ત 4 લોકોના બેસવાની જગ્યા છે અને એક નાનું પોટ રાખવામાં આવ્યું છે. તમને જણાવી દઈએ કે શાહરૂખ ખાનને પુસ્તકો વાંચવાનો ખૂબ જ શોખ છે, આવી સ્થિતિમાં તેણે પોતાના નાના ફ્લેટમાં પુસ્તક રાખવાની જગ્યા પણ બનાવી હતી.

હવે શાહરૂખ ખાન તેના પરિવાર સાથે મન્નતમાં રહે છે, પરંતુ આજે પણ આ સોસાયટીમાં શાહરૂખ ખાનના નામની પ્લેટ છે. આજે શાહરૂખ ખાનની દેશની સાથે વિદેશમાં પણ કરોડોની સંપત્તિ છે. તેની પાસે લંડન અને દુબઈમાં પણ ઘર છે.

દુબઈમાં ગૌરી ખાનના વિલાની કિંમત લગભગ 24 કરોડ રૂપિયા કહેવાય છે, જ્યારે લંડનમાં એક બંગલાની કિંમત 172 કરોડ રૂપિયા છે. જ્યારે મુંબઈ સ્થિત મન્નતની કિંમત વર્ષ 2019 મુજબ રૂ. 200 કરોડથી વધુ છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here