જાણો શા માટે સલમાનખાન સાથે ફિલ્મ કરવાની ના પાડી હતી શ્રદ્ધા કપૂરે, થયો મોટો ખુલાશો….

હિન્દી સિનેમાની જાણીતી વિલન એટલે કે જાણીતા અભિનેતા શક્તિ કપૂરની પુત્રી અભિનેત્રી શ્રદ્ધા કપૂરને કોણ નથી જાણતું. શ્રદ્ધા કપૂરે બહુ ઓછા સમયમાં બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં એક મોટું સ્થાન હાંસલ કર્યું છે અને આજે તેની પાસે ફિલ્મોની ભરમાર છે. તમને જણાવી દઈએ કે, શ્રદ્ધા કપૂર વર્ષ 2013માં રિલીઝ થયેલી ફિલ્મ ‘આશિકી 2’થી બોલિવૂડની દુનિયામાં આવી હતી. તેણી તેની પ્રથમ ફિલ્મ સાથે સફળતા મેળવવામાં સફળ રહી.

આ પછી શ્રદ્ધા કપૂરને બોલિવૂડની ઘણી ફિલ્મોની ઓફર મળી અને હાલમાં તેણે ઘણી હિટ ફિલ્મો આપી છે. પરંતુ એવું કહેવાય છે કે શ્રદ્ધા કપૂરને માત્ર 16 વર્ષમાં જ ફિલ્મોમાં કામ કરવાનો મોકો મળ્યો અને આ ઑફર તેને બીજા કોઈએ નહીં પણ બૉલીવુડ સુપરસ્ટાર સલમાન ખાને આપી હતી, પરંતુ શ્રદ્ધા કપૂરે આ ઑફર ઠુકરાવી દીધી હતી. ચાલો જાણીએ શું થયું જેના કારણે શ્રદ્ધા કપૂરે સલમાન ખાન સાથે કામ કરવાની ના પાડી.

ખરેખર શ્રદ્ધા કપૂર અભ્યાસમાં ખૂબ જ હોશિયાર છે. વાંચન-લેખનની સાથે તેની પાસે અભિનયની કુશળતા પણ છે. આવી સ્થિતિમાં તે બાળપણમાં નાટકોમાં ભાગ લેતી હતી. કહેવાય છે કે આ સમય દરમિયાન એક નાટકમાં કામ કરતી વખતે સલમાન ખાને શ્રદ્ધા કપૂરને જોઈ હતી અને તેને પોતાની ફિલ્મમાં ઓફર કરી હતી.

પરંતુ આ સમય દરમિયાન શ્રદ્ધા કપૂર તેના અભ્યાસમાં વ્યસ્ત હતી, જેના કારણે તેણે આ ફિલ્મ માટે ના પાડી દીધી અને કહ્યું કે તે હજુ પણ તેના અભ્યાસ પર ધ્યાન આપવા માંગે છે.

તમને જણાવી દઈએ કે શ્રદ્ધા કપૂરે તેનું સ્કૂલિંગ જમુનાબાઈ નરસ સ્કૂલ અને અમેરિકન સ્કૂલ ઑફ બોમ્બેથી કર્યું છે. આ પછી તે યુએસની બોસ્ટન યુનિવર્સિટીમાં ગ્રેજ્યુએશન કરવા માંગતો હતો, પરંતુ આ દરમિયાન તેને ફિલ્મોમાં કામ કરવાની તક મળી, જેના પછી તેણે પોતાનો અભ્યાસ અધૂરો છોડી દીધો. શ્રદ્ધા કપૂર એક સારી અભિનેત્રી હોવાની સાથે સાથે સારી ગાયિકા પણ છે.

શ્રદ્ધા કપૂરના અંગત જીવનની વાત કરીએ તો, ભૂતકાળમાં તેના લગ્નના સમાચાર આવ્યા હતા કે તે તેના બોયફ્રેન્ડ રોહન શ્રેષ્ઠા સાથે ટૂંક સમયમાં લગ્ન કરવા જઈ રહી છે. જોકે તેના લગ્ન અંગે શ્રદ્ધા કપૂર તરફથી કોઈ નિવેદન આવ્યું નથી, પરંતુ તેના પિતા શક્તિ કપૂરે કહ્યું હતું કે તેને ખબર નથી કે ઈન્ટરનેટ પર કેવા પ્રકારના અહેવાલો ચાલી રહ્યા છે. હા, તે ચોક્કસપણે છે કે તે તેની પુત્રીની પડખે ઊભા રહેશે.

તે જે પણ નિર્ણય લેશે તેમાં તે શ્રદ્ધાની સાથે રહેશે. આમાં તેમના લગ્ન પણ સામેલ છે. શા માટે રોહન શ્રેષ્ઠ છે? જો તેણી આવીને તેને કહે કે તેણીએ કોઈને પસંદ કર્યું છે અને તેની સાથે સ્થાયી થવા માંગે છે તો તેણીને વાંધો નથી.

તમને જણાવી દઈએ કે, શ્રદ્ધા કપૂર અત્યાર સુધી હૈદર, ઉંગલી, ABCD-2, બાગી, ઓકે જાનુ, હસીના પારકર, સ્ત્રી, લવ કા ધ એન્ડ, એક વિલન. તે ‘છિછોરે’ જેવી ઘણી સુપરહિટ ફિલ્મોમાં જોવા મળી છે. વર્ક ફ્રન્ટની વાત કરીએ તો, શ્રદ્ધા કપૂર ટૂંક સમયમાં લવ રંજનની ટાઈટલ ફિલ્મમાં જોવા મળશે. રિપોર્ટ્સનું માનીએ તો આ ફિલ્મમાં શ્રદ્ધા કપૂરની સાથે અભિનેતા રણબીર કપૂર જોવા મળશે.

Leave a Comment