હિન્દી સિનેમાના જાણીતા અભિનેતા સુનીલ શેટ્ટીએ દર્શકોમાં સારી ઓળખ બનાવી છે. સુનીલ શેટ્ટીએ ભલે તેના સમકાલીન કલાકારોની સરખામણીમાં વધુ લોકપ્રિયતા મેળવી ન હોય, પરંતુ સુનીલ શેટ્ટીની ગણતરી મહાન કલાકારોમાં થાય છે.

સુનીલ શેટ્ટીએ મોટા પડદા પર ઘણી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે અને તેને દર્શકોએ ઘણો પ્રેમ આપ્યો છે. સુનીલે સારું નામ કમાવવાની સાથે સાથે ઘણા પૈસા પણ કમાવ્યા છે. તેની ફિલ્મોની સાથે તેનો બિઝનેસ પણ તેનો બિઝનેસ છે. તે હવે ફિલ્મોમાં ભાગ્યે જ જોવા મળે છે, જોકે તે બિઝનેસમાંથી કરોડો રૂપિયા કમાય છે.

સુનીલ શેટ્ટી વૈભવી જીવન જીવે છે. તેમની પાસે અબજો રૂપિયાની સંપત્તિ છે અને તેઓ લક્ઝરી કારમાં મુસાફરી કરે છે. સુનીલ શેટ્ટી પાસે આલીશાન ઘર અને ફાર્મ હાઉસ પણ છે. આજે અમે તમને સુનીલના ખંડાલાના ઘરની ટૂર પર લઈ જવાના છીએ. તો ચાલો શરુ કરીએ.

સુનીલ શેટ્ટીનું ઘર, જેના વિશે અમે તમને જણાવી રહ્યા છીએ, તેમાં ખુદ ‘અન્ના’ની ઝલક છે, એટલે કે સુનીલ શેટ્ટીએ તેના તમામ ચાહકોને બતાવી છે. સુનિલે પ્રકૃતિને ધ્યાનમાં રાખીને આ ઘર તૈયાર કર્યું છે. દેખાવમાં આ ઘર કોઈ રિસોર્ટથી ઓછું નથી લાગતું.

સુનીલ શેટ્ટીનું ખંડાલા ઘર જોઈને રાહતનો અહેસાસ થાય છે. અભિનેતાએ તેને ખૂબ જ સુંદરતાથી સજાવ્યું છે. ઘરની મોટાભાગની વસ્તુઓ લાકડા અને પથ્થરની બનેલી હોય છે. ઘરની અંદર અને બહાર હરિયાળી માટે ઘણી જગ્યા આપવામાં આવી છે. તેમાં ઘણા બધા વૃક્ષો અને છોડ વાવવામાં આવ્યા છે.

સુનીલે આ ઘર પહાડો અને હરિયાળી વચ્ચે બનાવ્યું છે. સુનીલને અહીં સમય પસાર કરવો પસંદ છે. તેઓ અવારનવાર અહીં સમય પસાર કરવા આવે છે.

સુનીલના આ ઘરમાં પર્સનલ પૂલથી લઈને ઘરની અંદર થિયેટર પણ બનાવવામાં આવ્યું છે. તેમાં સગવડની દરેક વસ્તુ છે. ઘરમાં હાજર દરેક વસ્તુ ખૂબ જ ખાસ અને કિંમતી હોય છે.

વીડિયો અને તસવીરોમાં તમે જોઈ શકો છો કે અભિનેતાએ ઘરમાં લીલા અને ભૂરા રંગોનો મહત્તમ ઉપયોગ કર્યો છે.

સુનીલના ઘરમાં હાજર પૂલ ઘરની સુંદરતામાં ઘણો વધારો કરવાનું કામ કરે છે, જ્યારે આ ઘરમાં એક થિયેટર પણ બનાવવામાં આવ્યું છે જેમાં સુનીલની ઘણી યાદગાર ફિલ્મોના પોસ્ટર દિવાલો પર લગાવવામાં આવ્યા છે.

સુનિલે તેના ઘર, લિવિંગ રૂમ, ડાઇનિંગ રૂમ, ટેરેસ, બાલ્કની દરેક જગ્યાએ હરિયાળીનું ખૂબ ધ્યાન રાખ્યું છે. આ અભિનેતાના ઘરના ડાઇનિંગ ટેબલનો નજારો છે.

તમને જણાવી દઈએ કે સુનીલ અવારનવાર પોતાના પરિવાર સાથે અહીં આવે છે. તેણે કહ્યું છે કે તેના પુત્ર અહાનને પણ અહીં ખૂબ જ ઈચ્છા થાય છે અને તેને ખંડાલાના ઘરે આવીને ઘણી ખુશી મળે છે.

મળતી માહિતી મુજબ, સુનીલે આ ઘરની અનામી ‘જહાં’ રાખી છે. જેનો અર્થ થાય છે વિશ્વ અથવા સમગ્ર વિશ્વ.

તમને જણાવી દઈએ કે સુનીલે હિન્દી સિનેમામાં વર્ષ 1992માં ફિલ્મ ‘બલવાન’થી ડેબ્યૂ કર્યું હતું. સુનીલે વર્ષ 1991માં મોનિષા કાદરી સાથે લગ્ન કર્યા હતા. બાદમાં તેનું નામ માના શેટ્ટી રાખવામાં આવ્યું. દંપતીને બે બાળકો એક પુત્ર અને એક પુત્રી છે. બંનેએ પોતાના પિતાના પગલે ચાલીને ફિલ્મોની દુનિયામાં પદાર્પણ કર્યું છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here