માત્ર મુનમુન દત્તા જ નહીં પણ આ ટીવી એક્ટ્રેસો પણ ખાઈ ચુકી છે જેલની હવા, એકને તો 26 વર્ષ સુધી….

ટીવી જગતની સૌથી લોકપ્રિય સીરિયલ તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મામાં બબીતા ​​જીના રોલમાં જોવા મળેલી ફેમસ એક્ટ્રેસ મુનમુન દત્તાની પોતાની એક ખાસ ઓળખ છે. પરંતુ છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી મુનમુન દત્તા વિવાદોમાં ઘેરાયેલી છે જેના કારણે તેની ધરપકડ કરવામાં આવી છે. વાસ્તવમાં, થોડા સમય પહેલા મુનમુન દત્તાએ તેના બ્લોગમાં જાતિ સૂચક શબ્દનો ઉપયોગ કર્યો હતો, જેના કારણે તે ઘણી ટ્રોલ થઈ હતી. સાથે જ તેની સામે ફરિયાદ પણ નોંધવામાં આવી હતી.

આવી સ્થિતિમાં મુનમુન દત્તાને જેલમાં જવું પડ્યું અને તેની લગભગ 4 કલાક સુધી પૂછપરછ કરવામાં આવી. ત્યાર બાદ તેને જામીન પર છોડવામાં આવ્યો હતો. જો કે માત્ર મુનમુન દત્તા જ નહીં પરંતુ ટીવીના આવા ઘણા સેલેબ્સ છે જેમણે જેલની હવા ખાધી છે. આજે અમે તમને ટીવી જગત સાથે જોડાયેલા આવા કલાકારો વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેઓ જેલના સળિયા પાછળ છે?

ભારતી સિંહ.

પોતાની બેસ્ટ કોમેડીથી લોકોને હસાવનાર ભારતી સિંહે જેલની હવા પણ ખાધી છે. તાજેતરમાં જ ભારતી સિંહનું નામ ડ્રગ્સ કેસમાં સામે આવ્યું હતું, ત્યારબાદ તેની અને તેના પતિ હર્ષ લિમ્બાચીયાની ધરપકડ કરવામાં આવી હતી.

એજાઝ ખાન.

બિગ બોસ 7 દ્વારા ફેમસ થયેલા એજાઝ ખાને જેલની હવા પણ ખાધી છે. તેનું નામ ડ્રગ્સ કેસમાં આવ્યું હતું, ત્યારબાદ પોલીસે તેની વર્ષ 2018માં ધરપકડ કરી હતી.

પાયલ રહેશે.

અભિનેત્રી પાયલ રોહતગી, જે ઘણી વખત તેના સ્પષ્ટ નિવેદનો માટે જાણીતી છે, તે પણ પોલીસ કેસમાં ખરાબ રીતે ફસાઈ ગઈ હતી. આ પછી પાયલ રોહતગીને 1 દિવસ જેલમાં વિતાવવો પડ્યો હતો.

અલકા કૌશલ.

ઘણી ટીવી સિરિયલોમાં જોવા મળેલી અભિનેત્રી અલકા કૌશલ ચેક બાઉન્સના કારણે જેલના સળિયા પાછળ ગઈ હતી. ખાસ વાત એ છે કે અલકા કૌશલ એક-બે દિવસ નહીં પરંતુ બે વર્ષ જેલમાં હતી.

અંશ અરોરા.

જાણીતા ટીવી એક્ટર અંશ અરોરા પણ જેલમાંથી આવી ચુક્યા છે. વાસ્તવમાં અંશ અરોરાએ એક મોલમાં મારપીટ કરી હતી જે બાદ પોલીસે તેની ધરપકડ કરી હતી.

કરણ મહેરા.

કરણ મહેરાનું નામ ભૂતકાળમાં ખૂબ ચર્ચામાં હતું. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું હતું કે તેણે તેની પત્ની સાથે મારપીટ કરી હતી, જે બાદ કરણ મહેરાને જેલમાં મોકલી દેવામાં આવ્યો હતો.

પાર્થ સમથાન.

ટીવીની લોકપ્રિય સિરિયલ કસૌટી જિંદગી કી-2 દ્વારા ઘર-ઘરમાં પોતાની ઓળખ બનાવનાર અભિનેતા પાર્થ સમથાન પણ જેલની હવા ખાય છે. રિપોર્ટ અનુસાર, પાર્થ સમથાન પર એક મોડલે જાતીય સતામણીનો આરોપ લગાવ્યા બાદ જેલમાં જવું પડ્યું હતું

વીણા મલિક.

બિગ બોસ દ્વારા ફેમસ બનેલી મોડલ વીણા મલિક પણ પોલીસ કેસમાં ફસાઈ છે. ઈશા નંદા કેસમાં વીણા મલિકને 26 વર્ષની સજા સંભળાવવામાં આવી હતી.

કરણ ઓબેરોય.

આ યાદીમાં ટીવીના પ્રખ્યાત અભિનેતા કરણ ઓબેરોયનું નામ પણ સામેલ છે. તમને જણાવી દઈએ કે, કરણ ઓબેરોય પર એક મહિલાએ ગંભીર આરોપ લગાવ્યા બાદ તેને જેલમાં ધકેલી દેવામાં આવ્યો હતો. જોકે, બાદમાં કરણને બળજબરીથી ફસાવવામાં આવ્યો હોવાનું બહાર આવ્યું હતું.

રત્ન વશિસ્ત.

સોશિયલ મીડિયા પર પોતાની હોટ અને બોલ્ડ તસવીરો શેર કરીને અવારનવાર હેડલાઇન્સમાં રહેતી એક્ટ્રેસ ગેહાના વશિષ્ઠ પણ આમાં સામેલ છે. હકીકતમાં, તાજેતરમાં જ જ્વેલે સોશિયલ મીડિયા પર એક એડલ્ટ વીડિયો શેર કર્યો હતો, જેના કારણે તેની ધરપકડ કરવામાં આવી હતી.

Leave a Comment