માધુરી દીક્ષિત બોલિવૂડનું એક મોટું નામ છે. 80 અને 90ના દાયકામાં માધુરીનો ક્રેઝ અલગ જ સ્તરનો હતો. માધુરીએ 1984માં ફિલ્મ અબોધથી ડેબ્યૂ કર્યું હતું. તે પછી તે ઘણી હિટ ફિલ્મો આપતી રહી. તે છેલ્લે 2019માં આવેલી ફિલ્મ કલંકમાં જોવા મળ્યો હતો.

માધુરીનું ફિલ્મોમાં આવવું લગભગ બંધ થઈ ગયું હશે, પરંતુ તેની ફેન ફોલોઈંગ હજુ પણ ઘણી મજબૂત છે. માધુરી સોશિયલ મીડિયા પર પણ એક્ટિવ રહે છે અને પોતાના અંગત જીવનની પળો શેર કરીને ચાહકો સાથે જોડાયેલી રહે છે. માધુરીએ ઘણા ડાન્સ રિયાલિટી શોને જજ પણ કર્યા છે.

માધુરી 54 વર્ષની ઉંમરે પણ સ્ટાઇલિશ છે.

માધુરી તેના સુંદર દેખાવ ઉપરાંત તેની સ્ટાઇલ અને ફેશન માટે પણ જાણીતી છે. હાલમાં તે 54 વર્ષની છે, પરંતુ તેમ છતાં તેની સ્ટાઈલિશ સ્ટાઈલ પ્રશંસનીય છે. તે જ્યાં પણ જાય છે, તે લોકોનું ધ્યાન આકર્ષિત કરે છે. હવે તેના તાજેતરના એરપોર્ટ લુક પર એક નજર નાખો.

વાસ્તવમાં માધુરી હાલમાં જ મુંબઈ એરપોર્ટ પર જોવા મળી હતી. આ દરમિયાન તેની સ્ટાઈલ જોઈને બધા દંગ રહી ગયા. તેણીએ ખૂબ જ સુંદર પોશાક પહેર્યો હતો અને પોતાને વહન કર્યું હતું. આટલી ભીડમાં પણ તે અલગ અને ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી હતી.

એરપોર્ટ પર પીળા ડ્રેસમાં ખૂબ જ સુંદર.

માધુરી એરપોર્ટ પર પીળા કલરના પેન્ટ સૂટમાં જોવા મળી હતી. એનું કલર-કોમ્બિનેશન દૂર દૂરથી ખીલતું હતું. રસપ્રદ વાત એ હતી કે તેનો ડ્રેસ ખૂબ જ સિમ્પલ હતો, પરંતુ તેમ છતાં તે બાલામાં સુંદર લાગી રહી હતી.

3 લાખની કિંમતની બેગ સાથે રાખો.

માધુરીના ડ્રેસ સિવાય તેની બેગએ પણ બધાનું ધ્યાન ખેંચ્યું હતું. એક્ટ્રેસ પોતાનો લુક કમ્પ્લીટ કરવા માટે સફેદ રંગની બેગ લઈને આવી હતી. આ બેગ પ્રાડાની હતી. તેની કિંમત 2,42,906 રૂપિયાની આસપાસ છે.

સનગ્લાસમાં ઠંડક અનુભવાઈ.

માધુરીએ પોતાના લુકને નિખારવા માટે કાળા રંગના સનગ્લાસ પહેર્યા હતા. આમાં તે ખૂબ જ સ્ટાઇલિશ અને કૂલ લાગી રહી હતી. ચાહકો પણ માધુરીની આ સ્ટાઈલને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. 54 વર્ષની ઉંમરે પણ માધુરી પોતાની સુંદરતા અને સ્ટાઈલથી તબાહી મચાવી રહી છે.

માધુરી એવરગ્રીન બ્યુટી છે.

તેના એરપોર્ટ લુકમાં માધુરીએ લાઇટ મેકઅપ કર્યો હતો. આ દરમિયાન તેણે હાથીદાંતના રંગના ફ્લેટ પહેર્યા હતા. તે જ સમયે, તેના હાથમાં એક ડાયલ ઘડિયાળ પણ હતી. માધુરીની આ સ્ટાઈલ જોઈને લોકો કહી રહ્યા છે કે અભિનેત્રીમાં તે હજુ પણ 90ના દાયકાની વાત છે. તે સદાબહાર સૌંદર્ય છે.

બે બાળકોની માતા હોય તેવું લાગતું નથી.

 

ઉલ્લેખનીય છે કે માધુરીએ 1999માં અમેરિકા આવેલા ડો.શ્રીરામ માધવ નૈને સાથે લગ્ન કર્યા હતા. આ લગ્નથી તેને બે પુત્રો અરીન અને રિયાન છે. લગ્ન પછી અભિનેત્રીની ફિલ્મોમાં હાજરી ઘટી ગઈ હતી. હાલમાં તે તેના પરિવાર સાથે સુખી જીવન જીવી રહી છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here